SHJY-80VA
ShunHong
N81
| Tình trạng sẵn có: | |
|---|---|
| Số lượng: | |
Lợi thế sản phẩm
Tài khoản whatsapp doanh nghiệp: +86- 13690698363
'Hiệu quả và an toàn: Hành trình đổi mới cho máy biến áp dây đồng nguyên chất 80W'
Với số lượng các thiết bị điện tử hiện đại ngày càng tăng hiện nay, bộ biến điện đã trở thành cầu nối kết nối các thiết bị tiêu chuẩn điện áp khác nhau. Máy biến áp nhỏ 80W mới ra mắt của chúng tôi cung cấp giải pháp ổn định và hiệu quả cho các thiết bị điện nhờ hiệu suất tuyệt vời của cuộn dây đồng nguyên chất.
Cuộn dây đồng nguyên chất: đảm bảo kép về hiệu suất và độ bền
Sử dụng dây đồng nguyên chất làm nguyên liệu thô, máy biến áp của chúng tôi hoạt động tốt về tính dẫn điện, độ bền cơ học, tính dẫn nhiệt và khả năng chống oxy hóa. Những đặc điểm này không chỉ cải thiện hiệu suất tổng thể của máy biến áp mà còn đảm bảo độ ổn định và độ bền lâu dài của nó, là lựa chọn lý tưởng để sản xuất máy biến áp.
Điện áp đầu ra ổn định: người bảo vệ hoạt động điện
Máy biến áp này được thiết kế đặc biệt để chuyển đổi trơn tru điện áp 220V sang 110V, đảm bảo hoạt động bình thường của các thiết bị điện trong các môi trường điện áp khác nhau. Điện áp đầu ra ổn định không chỉ nâng cao hiệu suất làm việc của thiết bị mà còn nâng cao hiệu quả sử dụng năng lượng đồng thời bảo vệ thiết bị.
Vỏ chống cháy: tiêu chuẩn mới về bảo vệ an toàn An
toàn luôn là mối quan tâm thiết kế hàng đầu của chúng tôi. Vỏ của máy biến áp được làm bằng vật liệu chống cháy tiên tiến, có thể chịu được nhiệt độ cao lên tới 900 độ mà không bị cháy, giúp tăng cường đáng kể sự an toàn trong quá trình sử dụng.
Thiết kế di động: Hỗ trợ nguồn mọi lúc, mọi nơi
Kích thước và trọng lượng nhẹ chỉ 0,7kg khiến máy biến áp này trở nên lý tưởng cho các tình huống cần di chuyển thường xuyên, chẳng hạn như đi công tác hoặc phiêu lưu ngoài trời. Tính di động của nó làm cho việc hỗ trợ nguồn điện trở nên dễ dàng tiếp cận.
Dây nối nguồn: Giải pháp sử dụng từ xa
Để đáp ứng nhu cầu sử dụng ở khoảng cách xa hơn, chúng tôi đã trang bị cho máy biến áp một dây nguồn dài 1 mét và một túi đựng tiện lợi để bảo quản, vô cùng thuận tiện cho việc sử dụng và bảo quản.
Máy biến áp dây đồng nguyên chất 80W này, với hiệu suất vượt trội và tính năng an toàn, đang trở thành ngôi sao đang lên trong lĩnh vực chuyển đổi điện áp, cung cấp giải pháp đáng tin cậy và hiệu quả cho việc sử dụng các thiết bị điện có điện áp chéo.
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm | SHJY-80VA |
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi nguồn bước xuống 80W 220V sang 110V |
| Công suất áp dụng tối đa | 80W* |
| Điện áp đầu vào định mức | 220V~ |
| Điện áp đầu ra định mức | 110V~ |
| Công su | 48VA* |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Chu kỳ hoạt động | 30/60 phút |
| kích thước | 10,8 * 5,8 * 5,8cm |
| Kích thước (có gói) | 16*13.5*11cm |
| trọng lượng | 0,7kg |
| Trọng lượng (có gói) | 1kg |
| Kiểu | Loại khô |
| Thiết bị an toàn-1 | Kiểm soát nhiệt độ |
| Dữ liệu thiết bị Saftey-1 | ≥80oC |
| Thiết bị an toàn-2 | bảo vệ ngắn mạch |
| Nguyên vật liệu | Cuộn dây đồng |
| giấy chứng nhận | CE, FCC, v.v. |
Công dụng sản phẩm
Hướng dẫn vận hành sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
'Chứng nhận đầy đủ, dịch vụ xuất sắc, Hãy chọn máy biến áp phù hợp với bạn'