SHJZ-1000VA
ShunHong
W10003
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Baada ya zaidi ya miongo miwili ya uchunguzi mkali sokoni, kibadilishaji umeme hiki kimepata sifa nyingi kutoka kwa watumiaji kwa maisha yake bora ya bidhaa na uthabiti bora. Sio tu ya ubora wa juu wa msingi wa toroidal wa awamu moja, ambayo inahakikisha ufanisi wa juu na utulivu wa uongofu wa voltage, lakini pia hupunguza kwa kiasi kikubwa kupoteza nishati wakati wa mchakato wa uongofu.
Ili kuhakikisha uendeshaji mzuri wa vifaa vya umeme katika mazingira tofauti ya voltage, transformer hii imeundwa mahsusi kama adapta ya voltage, ambayo inaweza kubadilisha haraka na kwa utulivu 100V hadi 220V, kukidhi mahitaji ya vifaa vya umeme nchini Japani na mikoa mingine katika matumizi ya maeneo ya voltage 220V.
Kwa upande wa utendaji wa usalama, kibadilishaji hiki cha voltage kinafikiriwa vizuri. Ganda lake limetengenezwa kwa nyenzo thabiti za chuma, na waya wa ndani wote umefungwa kwa filamu ya plastiki isiyozuia moto, na kuimarisha usalama wa matumizi. Kinachofaa zaidi kutaja ni kwamba pia ina kifaa cha ulinzi wa udhibiti wa halijoto, ambacho huzuia kwa ukamilifu ajali za kiusalama zinazoweza kusababishwa na voltage isiyo imara au overload.
Kwa uvumbuzi unaoendelea wa teknolojia na uboreshaji wa vifaa na vifaa, ufanisi wa ubadilishaji wa voltage na uthabiti wa kibadilishaji nguvu hiki umeboreshwa kwa kiasi kikubwa, na kuwaletea watumiaji uzoefu wa kuaminika zaidi na salama wa nguvu.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJZ-1000VA |
| Jina la bidhaa | 1000W Kudhibiti Joto Kigeuzi cha Voltage 220V hadi 100V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 1000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 220V~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 100V ~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 800VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 20*16*9.5cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 30*20*15cm |
| uzito | 4.6kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 5.0kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | mraba 1 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 8A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Tahadhari kwa ajili ya matumizi ya transformer voltage
1, Waterproof na unyevu-ushahidi:
Kama kubadilisha fedha hii voltage imeundwa kupitia vifaa vya ndani ya msingi, ili kufikia utawanyiko mzuri wa joto, shell yake si eneo kubwa la matibabu ya kuzuia maji. Kwa hiyo, inapaswa kutumika mbali na vyanzo vya maji ili kuzuia maji kuingilia ndani ya kubadilisha voltage ya ndani, ili si kusababisha mzunguko mfupi au matukio mengine ya usalama.
2, Utoaji wa joto na uingizaji hewa:
Kibadilishaji cha voltage kinaweza kutoa kiasi fulani cha joto wakati wa operesheni, ambayo ni jambo la kawaida. Ili kudumisha hali ya joto yake ya kawaida ya uendeshaji, haipaswi kuzuia transformer kushoto na kulia pande za mashimo ya baridi ili kuhakikisha mzunguko wa hewa ili kusaidia kusambaza joto. Ikiwa transformer ya nguvu hupatikana kwa joto isiyo ya kawaida au hutoa harufu inayowaka wakati wa matumizi, inapaswa kusimamishwa mara moja na mtaalamu anapaswa kushauriana.
3, Angalia Boot:
Kabla ya matumizi ya kwanza ya boot, kibadilishaji cha nguvu kinapaswa kukaguliwa kikamilifu. Hakikisha kwamba kuonekana kwa mashine ni kamili na haijaharibiwa, na sehemu zimewekwa imara. Wakati huo huo, buti ya kwanza inapaswa kuzingatia ikiwa kuna kelele ya ajabu au hali isiyo ya kawaida, ikiwa ipo inapaswa kuacha mara moja mashine ili kuangalia.
Mchakato wa utumiaji wa kibadilishaji nguvu:
1, Angalia ikiwa kibadilishaji cha voltage kimekamilika na vipuri vimewekwa;
2, Unganisha plagi ya pembejeo ya kibadilishaji cha voltage kwenye usambazaji wa umeme wa 220V;
3, Bonyeza kitufe cha kubadili mashine, kibadilishaji cha voltage kitatiwa nguvu;
4, 100V vifaa vya umeme kushikamana na kubadilisha fedha voltage, na kisha kubadili juu ya matumizi ya kawaida inaweza kuwa.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara