SH-DB-4000VA
ஷுன்ஹாங்
G40002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, இந்த தொழில்துறை தர 4000w மின் மாற்றியானது அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மைக்காக சந்தையில் விரைவாக ஒரு இடத்தைப் பெற்றுள்ளது, அதிக சந்தை அங்கீகாரத்தைப் பெற்றது. ஐந்து வருட சந்தை நடைமுறை மற்றும் தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்பு அதன் தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சியை நிரூபித்தது மட்டுமல்லாமல், பல்வேறு பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகளில் அதன் அசாதாரண நம்பகத்தன்மையை நிரூபித்துள்ளது.
விற்பனையில் குறிப்பிடத்தக்க அதிகரிப்பு, குறிப்பாக 10,000 க்கும் மேற்பட்ட யூனிட்களின் விற்பனை, சந்தையில் இந்த தயாரிப்பின் பிரபலத்திற்கு முழுமையாக சாட்சியமளிக்கிறது. தொழில்நுட்பத்தின் தொடர்ச்சியான முன்னேற்றத்துடன், துணைப் பொருட்கள் மற்றும் வடிவமைப்பில் துல்லியமான மேம்படுத்தலை நாங்கள் மேற்கொண்டுள்ளோம், இது தயாரிப்பின் செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை கணிசமாக மேம்படுத்துகிறது, பயன்பாட்டின் செயல்பாட்டில் பயனரின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது.
இந்த பூஸ்ட் வோல்டேஜ் மாற்றியின் தனித்துவமான அம்சம் என்னவென்றால், இது இரண்டு 220V வெளியீடுகளுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இரண்டு சாதனங்களை ஒரே நேரத்தில் பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது, இது தயாரிப்பின் நடைமுறை மற்றும் வசதியை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது. இரண்டு உபகரணங்களின் ஒருங்கிணைந்த சக்தி மின்மாற்றி பயன்படுத்தும் அதிகபட்ச சக்தியில் 90% ஐ விட அதிகமாக இல்லை எனில், நவீன வீடு மற்றும் அலுவலக சூழல்களில் பல சாதன மின்சாரம் தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதன் மூலம் அவை சரியாக செயல்படுவதை உறுதிசெய்ய முடியும்.
வடிவமைப்பில், நாங்கள் திறமையான ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர மையத்தைப் பயன்படுத்துகிறோம், இது மின்மாற்றி செயல்பாட்டின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், ஆற்றல் மாற்ற விகிதத்தை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கிறது. உயர்தர மூலப்பொருட்களைப் பயன்படுத்தி, மின்மாற்றிகளின் ஆயுள் மற்றும் நீண்ட கால நிலைத்தன்மையை நாங்கள் உறுதிசெய்கிறோம், பயனர்களுக்கு மிகவும் நம்பகமான அனுபவத்தை வழங்குகிறோம்.
எங்கள் வடிவமைப்பில் பாதுகாப்பு என்பது முதன்மையான கருத்தாகும். மின்னழுத்த மாற்றியின் வீட்டுவசதி மற்றும் உள் பவர் கார்டு தீப்பிடிக்கும் அபாயத்தை திறம்பட குறைக்கும் சுடர் ரிடார்டன்ட் பொருட்களால் ஆனது. கூடுதலாக, உபயோகத்தின் போது பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கும் மின்னழுத்த நிலையற்ற தன்மை அல்லது அதிக சுமை காரணமாக ஏற்படும் பாதுகாப்பு விபத்துகளைத் தடுப்பதற்கும் வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு பாதுகாப்பு, அதிக சுமை பாதுகாப்பு மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு போன்ற பல பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளையும் நாங்கள் பெற்றுள்ளோம்.
மொத்தத்தில், இந்த தொழில்துறை தர 4000w பவர் கன்வெர்ட்டர், அதன் சந்தை ஏற்பு, தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சி, புதுமையான மல்டி-அவுட்லெட் வடிவமைப்பு, திறமையான ஆற்றல் மாற்று திறன் மற்றும் விரிவான பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள், பயனர்களுக்கு பாதுகாப்பான, திறமையான மற்றும் நம்பகமான மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை வழங்குகிறது.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SH-DB-4000VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 4000W மாற்றி 110V முதல் 220V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 4000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 3500VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 27*19.2*17செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 35*26*25செ.மீ |
| எடைகள் | 15.8 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 16.4 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம் | காற்று சுவிட்ச் |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 2 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 32A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
இந்த முன்னெச்சரிக்கைகள் மற்றும் நடைமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், பயனர்கள் மின்னழுத்த மாற்றிகளின் பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதிசெய்து, அதன் மூலம் உபகரணங்களைப் பாதுகாத்தல், தோல்விகளைத் தடுப்பது மற்றும் தங்கள் சொந்த பாதுகாப்பைப் பாதுகாத்தல். அதன் திறமையான செயல்திறன் மற்றும் நம்பகமான பாதுகாப்புடன், இந்த 4000W மின்னழுத்த மாற்றி பயனர்களுக்கு பல்வேறு காட்சிகள் மற்றும் தேவைகளுக்கு சிறந்த மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை வழங்குகிறது.
மின்னழுத்த மாற்றி பயன்பாட்டு செயல்முறை:
1. மின்னழுத்த மாற்றியின் தோற்றம் முழுமையானதா மற்றும் உதிரி பாகங்கள் சரி செய்யப்பட்டுள்ளதா என சரிபார்க்கவும்;
2. மின்னழுத்த மாற்றியின் உள்ளீடு பிளக்கை 110V மின்னழுத்தத்துடன் மின்சக்திக்கு இணைக்கவும்;
3, விசையில் உள்ள இயந்திரத்தைக் கிளிக் செய்யவும், மின்னழுத்த மாற்றி சக்தி;
4, 220V சாதனத்தை மின்னழுத்த மாற்றியுடன் இணைக்கவும், பின்னர் சாதாரண பயன்பாட்டைத் தொடங்கவும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்