N30002
ஷுன்ஹாங்
N30002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை

தயாரிப்பு கண்ணோட்டம்
2018 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, ஷுன்ஹாங் 3000W பவர் கன்வெர்ட்டர் குறிப்பிடத்தக்க சந்தை வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது. ஐந்து வருட கடுமையான சந்தை சோதனை மற்றும் தொடர்ச்சியான தொழில்நுட்ப தேர்வுமுறைக்குப் பிறகு, இந்த ஹெவி-டூட்டி ஸ்டெப்-அப் வோல்டேஜ் மாற்றி
ஒரு பார்வையில் முக்கிய அம்சங்கள்
| அம்ச | விவரக்குறிப்பு & நன்மை |
|---|---|
| இரட்டை அவுட்லெட் வடிவமைப்பு | இடது மற்றும் வலது பக்கங்களில் வெளியீட்டு போர்ட்களைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரே நேரத்தில் இரண்டு உபகரணங்களை இயக்க அனுமதிக்கிறது (மொத்தம் 2100W வரை). |
| ஹெவி-டூட்டி பவர் | வலுவான 3000W திறன் 110V முதல் 220V வரை தடையின்றி, உயர்-வாட்டேஜ் சாதனங்களுக்கு ஏற்றது. |
| பிரீமியம் உருவாக்கம் | அமைதியான செயல்பாடு, குறைந்த ஆற்றல் இழப்பு மற்றும் அதிக மாற்றும் திறன் ஆகியவற்றிற்காக ஒற்றை-கட்ட டொராய்டல் மையத்துடன் கட்டப்பட்டது. |
| பாதுகாப்பு முதல் | சுடர்-தடுப்பு பொருட்களால் தயாரிக்கப்பட்டது மற்றும் ஓவர்லோட், ஷார்ட் சர்க்யூட் மற்றும் வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. |
| சந்தை நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது | விதிவிலக்கான தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சி மற்றும் பயனர் அங்கீகாரத்தை வெளிப்படுத்தும் வகையில், 10,000க்கும் மேற்பட்ட யூனிட்கள் உலகளவில் விற்கப்படுகின்றன. |
இந்த 3000W ஸ்டெப்-அப் மின்மாற்றியை ஏன் தேர்வு செய்ய வேண்டும்?
மின்னழுத்தத்தை 110V இலிருந்து 220V ஆக மாற்றும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இந்த மின்மாற்றி ஒரு அறிவார்ந்த இரட்டை-வெளியீட்டு வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. ஒரே நேரத்தில் பயன்படுத்தப்படும் இரண்டு சாதனங்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய இது உங்களை அனுமதிக்கிறது. பாதுகாப்பான மற்றும் இயல்பான செயல்பாட்டிற்கு, மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச திறனில் (தோராயமாக 2400W) 70%க்குக் கீழே இரு சாதனங்களின் மொத்த சக்தியும் இருப்பதை உறுதிசெய்யவும்.
இந்த சக்தி மின்னழுத்த மாற்றியின் மையமானது ஒற்றை-கட்ட டொராய்டல் கோர் மூலம் தயாரிக்கப்படுகிறது. இந்த மேம்பட்ட வடிவமைப்பு பாரம்பரிய மாடல்களுடன் ஒப்பிடும்போது மிகவும் நிலையான செயல்பாடு மற்றும் அதிக மாற்று விகிதத்தை உறுதி செய்கிறது. உயர்தர மூலப்பொருட்கள் மின்னழுத்த மாற்றத்தின் போது ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கின்றன, ஆற்றலைச் சேமிக்கும் போது மிகவும் நம்பகமான அனுபவத்தை வழங்குகிறது.
விரிவான பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள்
பாதுகாப்பு எங்கள் முன்னுரிமை. ஷெல் மற்றும் உள் பவர் கார்டு ஆகியவை உயர்ந்த சுடர்-தடுப்பு பொருட்களால் கட்டப்பட்டுள்ளன, தீ அபாயங்களை வெகுவாகக் குறைக்க அதிக வெப்பநிலையைத் தாங்கும் திறன் கொண்டது. சுடர்-தடுப்பு வடிவமைப்பிற்கு அப்பால், இந்த மின்னழுத்த மாற்றி பல பாதுகாப்பு அமைப்புகளுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது:
வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு: அதிக வெப்பத்தைத் தடுக்கிறது.
அதிக சுமை பாதுகாப்பு: அதிகப்படியான மின் இழுப்பிலிருந்து பாதுகாப்பு.
ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு: மின்சாரக் கோளாறுகளால் ஏற்படும் சேதத்தைத் தடுக்கிறது.

தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
![]() |
|
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJY-3000VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 3000W வீட்டு மின் மாற்றி 110V முதல் 220V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 3000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1800VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 25*20.6*7.6cm (9.8*8.1* 2.99 inch) |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 32*30*15.5cm (12.5*11.8*6.1 அங்குலம்) |
| எடைகள் | 7.8 கிலோ (17.1 பவுண்ட்) |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 8.2 கிலோ (18.0 பவுண்ட்) |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1.5 சதுர |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 16A |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-2 | குறுகிய சுற்று பாதுகாப்பு |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்

நீங்கள் எங்கு பயன்படுத்தலாம்? (பல்துறை பயன்பாடுகள்)
இந்த 3000W மின்னழுத்த மாற்றி பல்வேறு சூழ்நிலைகளில் உயர்-வாட்டேஜ் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது:
வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள்: 110V நாடுகளில் ரைஸ் குக்கர், காபி மேக்கர், ஹாட் பாட் போன்ற ஐரோப்பிய அல்லது ஆசிய சமையலறை உபகரணங்களைப் பயன்படுத்துவதற்கு ஏற்றது. (குறிப்பு: ரிசர்வ் 30% ஆற்றல் திறன்; 1800W கீழ் உள்ள சாதனங்களுக்கு ஏற்றது).
அலுவலக உபகரணங்கள்: 220V பிராந்தியங்களில் இருந்து பிரிண்டர்கள், காப்பியர்கள் மற்றும் ஸ்கேனர்கள் 110V அலுவலக சூழலில் திறமையாக செயல்படுவதை உறுதி செய்கிறது.
அழகு மற்றும் சலோன் சாதனங்கள்: உயர் செயல்திறன் கொண்ட ஐரோப்பிய ஹேர் கர்லர்கள், ஃபேஷியல் ஸ்டீமர்கள் மற்றும் ரேடியோ அலைவரிசை அழகு சாதனங்களுக்கு தேவையான உள்ளூர் 110V மின்னழுத்தத்தை 220V ஆக மாற்றுகிறது.
மருத்துவ ஆதரவு: மனோமீட்டர்கள் மற்றும் ஆக்ஸிஜன் இயந்திரங்கள் போன்ற அத்தியாவசிய மருத்துவ சாதனங்களுக்கு நிலையான 220V வெளியீட்டை வழங்குகிறது, இது நம்பகமான சுகாதார ஆதரவை உறுதி செய்கிறது.

தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
விரைவான செயல்பாடு மற்றும் பாதுகாப்பு வழிகாட்டி
| கட்ட | முக்கிய வழிமுறைகள் |
|---|---|
| தயாரிப்பு | 1. உலர வைக்கவும்: ஈரமான சூழலில் பயன்படுத்த வேண்டாம்; ஷெல் முழுமையாக நீர்ப்புகா இல்லை. 2. காற்றோட்டம்: காற்று சுழற்சியை உறுதி செய்தல்; பக்கங்களில் குளிர்விக்கும் துளைகளை தடுக்க வேண்டாம். 3. ஆய்வு: முதல் பயன்பாட்டிற்கு முன் சேதத்தை சரிபார்க்கவும். |
| ஆபரேஷன் | 1. உள்ளீட்டு பிளக்கை 110V சுவர் சாக்கெட்டுடன் இணைக்கவும். 2. இயந்திர சுவிட்ச் விசையை இயக்கவும். 3. உங்கள் 220V மின் சாதனங்களை அவுட்புட் போர்ட்களில் செருகவும். |
| ⚠️ பாதுகாப்பு எச்சரிக்கைகள் | • செயல்பாட்டின் போது மேற்பரப்பு வெப்பமடையலாம்; தீக்காயங்களை தவிர்க்கவும். • எளிதில் தீப்பற்றக்கூடிய பொருட்களிலிருந்து விலகி இருங்கள். • எரியும் வாசனை அல்லது அசாதாரண சத்தம் ஏற்பட்டால் உடனடியாக பயன்படுத்துவதை நிறுத்துங்கள். |
| பராமரிப்பு | • குளிரூட்டும் திறனை பராமரிக்க தூசியை தவறாமல் சுத்தம் செய்யவும். • பயன்பாட்டில் இல்லாத போது உலர்ந்த, நிழலான இடத்தில் சேமிக்கவும். |
தர உத்தரவாதம் & வாங்குதல் வழிகாட்டி
சர்வதேச சான்றிதழ்கள்
எங்கள் மின்மாற்றிகள் CE, ROHS மற்றும் FCC உட்பட கடுமையான சர்வதேச சான்றிதழ்களைக் கடந்துவிட்டன. இந்த சான்றிதழ்கள் மின் பாதுகாப்பு, சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு மற்றும் மின்காந்த இணக்கத்தன்மை ஆகியவற்றிற்கான மிக உயர்ந்த தரநிலைகளுக்கு இணங்குவதற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கின்றன.


அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
சரியான ஸ்டெப்-அப் டிரான்ஸ்ஃபார்மரை எப்படி தேர்வு செய்வது?
சாதன விவரக்குறிப்புகள்: உங்கள் சாதனத்தின் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் (220V ஆக இருக்க வேண்டும்) மற்றும் வாட்டேஜ் ஆகியவற்றைச் சரிபார்க்கவும்.
பவர் மார்ஜின்: தொடர்ச்சியான பயன்பாட்டிற்கு, மின்மாற்றியின் மதிப்பீட்டில் 70% (இந்த மாடலுக்கு அதிகபட்சம் 2100W) கீழே உங்கள் சாதனத்தின் வாட்டேஜ் வைத்திருக்கவும்.
பயன்பாட்டுத் தேவைகள்: கடுமையான அல்லது தொடர்ச்சியான நீண்ட கால பயன்பாட்டிற்கு, Shunhong 3000W தொடரின் நிரூபிக்கப்பட்ட செயல்திறனை நம்புங்கள்.
கவலையற்ற விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவை
தொழில்முறை தயாரிப்பு ஆலோசனை, பயனர் வழிகாட்டுதல் மற்றும் முறிவு பழுது உள்ளிட்ட விரிவான விற்பனைக்குப் பிந்தைய ஆதரவை நாங்கள் வழங்குகிறோம். எங்கள் நம்பகமான வாடிக்கையாளர் சேவை குழு உங்களுக்கு உதவ தயாராக உள்ளது, எங்கள் நம்பகமான உத்தரவாத சேவைகளின் ஆதரவுடன்.
ஆர்டர்கள் மற்றும் ஆதரவுக்கு எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளவும்:
எண்டர்பிரைஸ் WhatsApp: +86- 13690698363
