TM222-1000VA
ሹንሆንግ
ብ10002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
በተለያዩ አገሮች ውስጥ ሰፊ የቮልቴጅ እንቅፋቶችን ፣የእኛ 1000VA የቮልቴጅ ቀያሪዎች ለላቀ ዲዛይናቸው እና ለተጠቃሚ ምቹ አሠራራቸው ጎልተው ይታያሉ። በቤት ውስጥ የሩዝ ማብሰያ፣ በቢሮ ውስጥ ያለ አታሚ ወይም በፕሮፌሽናል ሳሎን ውስጥ ያለ የፐርም ማሽን፣ ይህ መቀየሪያ በ1000VA የሃይል ገደብ ውስጥ ትክክለኛ የቮልቴጅ ቅየራ ያቀርባል፣ ይህም መሳሪያዎችዎ በአለም ዙሪያ በደህና እና በብቃት እንዲሰሩ ያረጋግጣል።
የዚህ የቮልቴጅ መቀየሪያ አስደናቂ ንድፍ በመልክ ብቻ ሳይሆን በተግባራዊነቱ እና በተግባራዊነቱ ላይም ጭምር ነው. የቀላል አሠራሩ ሂደት ተጠቃሚዎች የቮልቴጅ ልወጣን ያለ ውስብስብ መቼቶች በፍጥነት እንዲያጠናቅቁ ያስችላቸዋል ፣ ይህም የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ወዲያውኑ ከተለያዩ የቮልቴጅ አከባቢዎች ጋር መላመድን ያረጋግጣል ። የእሱ መኖር የኤሌክትሪክ መሳሪያዎ የቮልቴጅ አለመመጣጠን ችግርን ለማስወገድ ያስችላል, የትም ቢሆኑም, በጣም ጥሩውን አፈፃፀም ማሳየት ይችላሉ.
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | TM222-1000VA |
| የምርት ስም | 1000VA የቮልቴጅ መለወጫ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 1000 ቫ |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ከፍተኛ የአገልግሎት ኃይል | 600ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 16.5 * 12 * 7.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 26 * 16 * 13 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 2.5 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 2.8 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 0.5 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 4A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
በተፋጠነ የግሎባላይዜሽን ፍጥነት፣ የቤት እቃዎች እና የቢሮ እቃዎች የህይወታችን እና የስራችን ወሳኝ አካል ሆነዋል። ይሁን እንጂ በተለያዩ አገሮች ውስጥ ያለው የቮልቴጅ መመዘኛ ልዩነት ብዙውን ጊዜ ለእነዚህ መሣሪያዎች ድንበር ተሻጋሪ አጠቃቀም ፈተናዎችን ይፈጥራል። ለዚህም, ይህንን ሁለገብ የ 1000VA ቮልቴጅ መቀየሪያን አስተዋውቀናል, ይህም ለተለያዩ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ሁሉን አቀፍ የቮልቴጅ መለዋወጫ መፍትሄን እጅግ በጣም ጥሩ አፈፃፀም እና ሰፊ ተግባራዊነት ያቀርባል.
ለቤት እቃዎች የቀኝ እጅ ያለው ሰው
በቤት ውስጥ ለሚገኙ አነስተኛ እቃዎች የተነደፈ, ይህ የ 1000VA ቮልቴጅ መቀየሪያ ከኩሽና እቃዎች እስከ የግል እንክብካቤ መሳሪያዎች ድረስ ያለውን የቮልቴጅ ፍላጎት ያሟላል, የቮልቴጅ መለዋወጥ መረጋጋት እና የመሳሪያዎች ደህንነት ከ 30 ደቂቃዎች በላይ በተከታታይ ጥቅም ላይ እንዲውል ያደርጋል, ኃይሉ ከ 500 ዋ በላይ ካልሆነ.
የቢሮ ቅልጥፍና ማረጋገጫ
በቢሮ አካባቢ, ትንሽ ማተሚያም ሆነ ኮፒተር, ይህ 500VA የቮልቴጅ መለዋወጫ በ 220 ቮ ቮልቴጅ የተረጋጋ ኃይልን ያቀርባል, የመሳሪያዎችን ቀልጣፋ አሠራር ለማረጋገጥ እና የስራ ቅልጥፍናን ያሻሽላል.
በውበት እንክብካቤ ላይ ያለ ሙያዊ አጋር
የቤት ውበት እና የፀጉር መሳርያዎች እንደ ፀጉር መቆንጠጫ እና ኑድል እንፋሎት በዚህ 1000VA የቮልቴጅ መቀየሪያ ውበት እና ጤናን በቀላሉ እንዲዝናኑ ማድረግ ይቻላል ሙያዊ እንክብካቤ ማለት ይቻላል ።
ለህክምና መሳሪያዎች የተረጋጋ ድጋፍ
በቤት ውስጥ ጥቅም ላይ የሚውሉ የሕክምና መሳሪያዎች, እንደ የደም ግፊት መቆጣጠሪያዎች እና የኦክስጂን ማመንጫዎች, የ 1000VA ቮልቴጅ መቀየሪያ በማንኛውም አካባቢ ያሉ የሕክምና መሳሪያዎችን አስተማማኝ እና የተረጋጋ አሠራር ለማረጋገጥ የተረጋጋ አስተማማኝ የቮልቴጅ ድጋፍ ይሰጣል.
የምርት አሰራር መመሪያ
በግሎባላይዜሽን ማዕበል ውስጥ የቮልቴጅ መለዋወጫዎች ከዓለም አቀፋዊ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ለመጠቀም የማይፈለግ ረዳት መሣሪያ ሆነዋል። የመሳሪያውን ደህንነት እና ቅልጥፍና ለማረጋገጥ, ትክክለኛው የአሠራር ሂደት ዋናው ነው. የሚከተሉት የ 1000VA ቮልቴጅ መቀየሪያዎችን ሲጠቀሙ ደህንነቱ የተጠበቀ የአሠራር መመሪያዎች ናቸው
፡ አጠቃላይ የመሣሪያዎች ቁጥጥር
መቀየሪያውን ከመጀመርዎ በፊት ጥልቅ የእይታ ምርመራ ማድረግ አስፈላጊ ነው። ምንም ጉዳት ወይም ጉድለት አለመኖሩን ለማረጋገጥ የመቀየሪያውን እያንዳንዱን ክፍል ያረጋግጡ። ይህ ደረጃ የመሳሪያውን መደበኛ አሠራር ለማረጋገጥ መሰረት ነው.
ትክክለኛ የኃይል ግንኙነት
መቀየሪያው በትክክል ከ110 ቮ ሃይል ሶኬት ጋር መገናኘቱን ያረጋግጡ። በኤሌክትሪክ ገመዱ እና በሶኬቱ መካከል ያለው ግንኙነት ጠንካራ እና የኤሌክትሪክ ደህንነት ደንቦችን የሚያከብር መሆኑን ያረጋግጡ የአሁኑን ፍሳሽ ወይም አጭር ዙር ለመከላከል.
የመቀየሪያ ጅምር
የኃይል ግንኙነቱ ትክክል መሆኑን ካረጋገጡ በኋላ የቮልቴጅ ልወጣ ሂደቱን ለመጀመር የመቀየሪያውን ቁልፍ ያብሩ። ለስላሳው የመቀየሪያ ሂደቱን ለማረጋገጥ ቀያሪው ወደ የተረጋጋ የሥራ ሁኔታ እስኪገባ ድረስ ይጠብቁ።
የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ግንኙነት
220V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ወደ መቀየሪያው የውጤት ወደብ ያገናኙ ቀያሪው በተረጋጋ አሠራር ላይ መሆኑን ካረጋገጡ በኋላ ብቻ ነው. ይህ ደረጃ የኤሌክትሪክ መሳሪያው የቮልቴጅ መለዋወጥን በደህና መቀበል መቻሉን ያረጋግጣል.
ደህንነቱ የተጠበቀ የአጠቃቀም ነጥቦች
መሳሪያውን ሲጠቀሙ ሁልጊዜ ለደህንነት ጥንቃቄዎች ትኩረት ይስጡ. የኤሌክትሪክ ደህንነት አደጋዎችን ለመቀነስ የውሃ ምንጮችን ከመቀየሪያዎች በመጠበቅ የውሃ መከላከያ ቁልፍ ነው. በተመሳሳይ ጊዜ ጥሩ የአየር ዝውውርን እና ውጤታማ የሙቀት መለዋወጫ ውጤትን ለማረጋገጥ የመቀየሪያው የሙቀት ማከፋፈያ ቀዳዳ በማንኛውም እቃዎች እንዳይታገድ ያረጋግጡ.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች
በግሎባላይዜሽን ዘመን የቮልቴጅ መለወጫዎች ለትራንስ ኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ቁልፍ ረዳት መሳሪያ ሆነዋል. የቮልቴጅ መቀየሪያዎችን የበለጠ ለመረዳት እና ለመጠቀም አንዳንድ ቁልፍ ጥያቄዎች እና መልሶቻቸው እነኚሁና
፡ Q1፡ የደህንነት እና የአካባቢ ሰርተፍኬት
ምርቶቻችን በጥብቅ ተፈትነው የ CE፣ ROHS እና FCC ሰርተፊኬቶችን በማግኘታቸው ከኤሌክትሪክ ደህንነት፣ ከአካባቢ ጥበቃ እና ከኤሌክትሮማግኔቲክ ተኳሃኝነት አንጻር ደህንነቱ የተጠበቀ እና ለአካባቢ ተስማሚ የሆነ ተሞክሮ በማቅረብ ምርቶቻችንን ማግኘት ይችላሉ።
Q2: አስማሚ አይነት
ለ 110V እስከ 220V የቮልቴጅ መቀየሪያዎች የተነደፈ, ለተለያዩ የቤት እቃዎች ለምሳሌ የአየር ማጽጃዎች, የጠረጴዛ መብራቶች, የጥርስ ማጠቢያዎች, የጡት ፓምፖች, እንዲሁም የቢሮ እቃዎች, የውበት ሳሎን መሳሪያዎች እና የህክምና መሳሪያዎች.
Q3: ከሽያጭ በኋላ አገልግሎት
የምርት ማማከርን, የተጠቃሚ መመሪያን እና ብልሽትን ጥገናን ጨምሮ አጠቃላይ ከሽያጭ በኋላ አገልግሎት እንሰጣለን. አጠቃቀማችን ከጭንቀት የፀዳ መሆኑን ለማረጋገጥ የኛ የደንበኛ አገልግሎት ቡድን የቴክኒክ ድጋፍ ለመስጠት እና የዋስትና አገልግሎት ለመስጠት በተጠባባቂ ላይ ነው።
Q4: ተገቢውን የቮልቴጅ መቀየሪያን ይምረጡ
በሚመርጡበት ጊዜ የመቀየሪያው ውፅዓት መመዘኛዎች ከሚያስፈልጉት መስፈርቶች ጋር የሚዛመዱ መሆናቸውን ለማረጋገጥ የቮልቴጅ እና የመሳሪያውን ኃይል ግምት ውስጥ ያስገቡ. ወጥነት ያለው ኃይል የሚሰጥ መቀየሪያ ይምረጡ እና የምርት ስም፣ የምርት ጥራት እና ዋጋ ግምት ውስጥ ያስገቡ።
Q5:
ከመምረጥዎ በፊት መዘጋጀት ከመግዛቱ በፊት, ደረጃ የተሰጠውን ቮልቴጅ እና የመሳሪያውን ኃይል ይረዱ እና በአካባቢው ያለውን የኃይል አቅርቦት ቮልቴጅ ያረጋግጡ. የመሳሪያውን አካባቢ እና ድግግሞሽ አጠቃቀም ግምት ውስጥ ያስገቡ ፣ ተገቢውን የመቀየሪያ ዓይነት እና የምርት ስም ይምረጡ።
Q6: የክልል ምርጫ
በተለያዩ ክልሎች የቮልቴጅ ደረጃዎችን ግምት ውስጥ ያስገቡ. ለምሳሌ, በአውሮፓ ውስጥ የአሜሪካ መገልገያዎችን መጠቀም 220V ወደ 110V መቀየሪያ ያስፈልገዋል; በዩናይትድ ስቴትስ ውስጥ የአውሮፓ ዕቃዎች አጠቃቀም ከ 110 ቮ ወደ 220 ቮ መቀየሪያ ያስፈልገዋል.
Q7: የመቀየሪያውን ኃይል ይወስኑ
በስራ ወቅት የሚደርሰውን ኪሳራ ለመቋቋም ከ 40% በላይ የኤሌክትሪክ ኃይል ያለው መቀየሪያን ለመምረጥ ይመከራል. ለምሳሌ፣ 200W እቃዎች ከ280 ዋ በላይ መቀየሪያን መምረጥ አለባቸው።
Q8: የኃይል መለኪያዎችን ይፈልጉ
የኤሌክትሪክ ዕቃዎች የኃይል መለኪያዎች ብዙውን ጊዜ በመሣሪያው ላይ, ከታች ወይም በመመሪያው ላይ ምልክት ይደረግባቸዋል. የተመረጠው መቀየሪያ የመሳሪያውን ፍላጎቶች ሊያሟላ የሚችል መሆኑን ለማረጋገጥ ትክክለኛውን የኃይል መረጃ ለማግኘት እነዚህን ቦታዎች በጥንቃቄ ያረጋግጡ.