TM777-1500VA
ሹንሆንግ
ብ15002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከሶስት አስርት አመታት በላይ የቴክኖሎጂ ፈጠራ እና የገበያ ማሻሻያ ከተደረገ በኋላ የእኛ ትራንስፎርመሮች የላቀ መረጋጋት እና ዘላቂነት በኢንዱስትሪው ውስጥ አዳዲስ ደረጃዎችን አውጥተዋል። ይህ ትራንስፎርመር በቮልቴጅ መላመድ ውስጥ እጅግ በጣም ጥሩ ነው፣ እና የቮልቴጁን ከ100V ወደ 120V ወደ 220V በብቃት ያሳድጋል፣ ይህም የ220V እቃዎች በ110 ቮ ሃይል አቅርቦት አካባቢ ያለውን የላቀ አፈጻጸም ያረጋግጣል።
በቁሳቁስ ምርጫ እና በቴክኖሎጂ አተገባበር ረገድ የላቀ ነጠላ-ደረጃ ቀለበት ኮር ቴክኖሎጂን በማስተዋወቅ ከፍተኛ ደረጃዎችን ለማግኘት እንጥራለን ። ይህ ቴክኖሎጂ የኃይል አጠቃቀምን ውጤታማነት በእጅጉ ያሻሽላል, ኪሳራዎችን ይቀንሳል, እና ቀጣይነት ባለው አጠቃቀም ላይ ከፍተኛ ቅልጥፍናን እና አስተማማኝነትን ያረጋግጣል.
በደህንነት ዲዛይን ላይ ብዙ ጥረት እናደርጋለን. ትራንስፎርመሩ ጠንካራ የቤቶች ዲዛይን ይጠቀማል፣ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁሶችን ይጠቀማል እና አብሮገነብ የሙቀት ዳሳሽ ጥበቃ ስርዓት ለተጠቃሚዎች የተሟላ ደህንነትን ይሰጣል። እነዚህ እርምጃዎች በቀዶ ጥገናው ወቅት የተጠቃሚውን የአእምሮ ሰላም እና ደህንነት ያረጋግጣሉ, ሁሉንም ሊሆኑ የሚችሉ የደህንነት ችግሮችን ያስወግዳል. የእኛ ትራንስፎርመሮች ቀልጣፋ እና የተረጋጋ የኃይል ለውጥ መፍትሄን ብቻ ሳይሆን ለተጠቃሚዎች አስተማማኝ የኃይል ረዳትም ይሰጣሉ።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | TM777-1500VA |
| የምርት ስም | 1500 ዋ የቮልቴጅ መለወጫ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 1500 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 750ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 26.5 * 18.5 * 12 ሴሜ |
| ክብደቶች | 3.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 4.3 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 4A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
ከተጠቀሙ በኋላ ትክክለኛውን የኃይል ማጥፋት ሂደት ይከተሉ, በመጀመሪያ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ያጥፉ, ከዚያም የቮልቴጅ መቀየሪያውን ኃይል ይቁረጡ እና በመጨረሻም የኤሌክትሪክ መሰኪያውን ይንቀሉ እና ሊከሰት የሚችለውን የሃይል ድንጋጤ ወይም ጉዳት.
ከመጀመሪያው ጅምር በፊት በደንብ ያረጋግጡ
ትራንስፎርመር ከመጠቀምዎ በፊት ጥልቅ የእይታ ምርመራ ማድረግ በጣም አስፈላጊ ነው። የትራንስፎርመር ቤቱን ታማኝነት ለማረጋገጥ ሁሉም አካላት እና እቃዎች በአስተማማኝ ሁኔታ መጫኑን ያረጋግጡ መሳሪያዎቹ በጥሩ ሁኔታ ውስጥ እንዲሰሩ።
ትክክለኛው የኃይል አቅርቦት ቁልፍ ነጥቦች
የትራንስፎርመሩን ግቤት መሰኪያ ከኃይል ሶኬት ጋር ከማገናኘትዎ በፊት የሶኬቱ ቮልቴጅ ከተለዋዋጭው የቮልቴጅ መጠን ማለትም 110 ቮ ጋር የሚዛመድ መሆኑን ያረጋግጡ። የቮልቴጅ አለመመጣጠን በመሳሪያዎች ላይ ጉዳት እንዳይደርስ ለመከላከል ይህ የማረጋገጫ ደረጃ አስፈላጊ ነው.
የትራንስፎርመር ጅምር ትክክለኛ አሠራር
የትራንስፎርመሩን ማስጀመሪያ ፈልጎ አግኝ እና ሃይሉን ለማብራት በቀስታ ይጫኑት። መሳሪያው ሲጀመር ያልተለመዱ ድምፆችን ወይም ንዝረቶችን በጥሞና ያዳምጡ, ይህ ምናልባት የውድቀት ምልክት ሊሆን ይችላል. ሁሉም ነገር በትክክል ከተጀመረ, የትራንስፎርመር ጠቋሚ መብራቱ ይበራል, ይህም መሳሪያው በተሳካ ሁኔታ መጀመሩን ያሳያል.
የኤሌክትሪክ ዕቃዎች አስተማማኝ ግንኙነት
220V ቮልቴጅ የሚጠይቁ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ወደ ትራንስፎርመር የውጤት ጫፍ ሲያገናኙ ከመጠን በላይ መጫንን ለማስቀረት የመሳሪያው ኃይል ከትራንስፎርመሩ የመሸከም ገደብ መብለጥ የለበትም. ግንኙነቱ ከተጠናቀቀ በኋላ የኤሌትሪክ ሃይል አቅርቦትን ይጀምሩ እና የኤሌክትሪክ መሳሪያው በመደበኛነት መጀመር እና መስራት መቻል አለበት.
ጤናን የመከታተል አስፈላጊነት
የትራንስፎርመሮች እና የኤሌትሪክ መሳሪያዎች በስራ ላይ እያሉ የስራ ሁኔታን በየጊዜው ይቆጣጠሩ። ትራንስፎርመሩ ያልተለመደ ሙቀት ስለመሆኑ እና የኤሌክትሪክ ዕቃዎች በተረጋጋ ሁኔታ የሚሰሩ መሆናቸውን እና የአጠቃላይ ስርዓቱን ደህንነት እና መረጋጋት ለማረጋገጥ ትኩረት ይስጡ።
ትራንስፎርመርን ለማጥፋት ትክክለኛዎቹ ደረጃዎች
ከተጠቀሙ በኋላ ትክክለኛውን የኃይል ማጥፊያ ሂደት ይከተሉ. በመጀመሪያ ኃይሉን ወደ ኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ያጥፉ, ከዚያም ኃይሉን ወደ ትራንስፎርመሩ ያጥፉ እና በመጨረሻም የኤሌክትሪክ ስርዓቱን ደህንነቱ የተጠበቀ መዘጋት ለማረጋገጥ የግቤት መሰኪያውን ይንቀሉ.
የቋሚ ጥገና እና የፍተሻ ፍላጎት
የትራንስፎርመሩን የረዥም ጊዜ የተረጋጋ አሠራር ለማረጋገጥ መደበኛ ጥገና እና የአፈፃፀም ቁጥጥር ይመከራል። ይህም ትራንስፎርመርን ማጽዳት፣የኤሌክትሪክ ገመዶችን እና መሰኪያዎችን ሙሉ ሁኔታ መፈተሽ እና የትራንስፎርመሩን አጠቃላይ አፈጻጸም በመከታተል ሊከሰቱ የሚችሉ ችግሮችን ይከላከላል።
የሚጠየቁ ጥያቄዎች