TM777-1500VA
ஷுன்ஹாங்
B15002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
மூன்று தசாப்தங்களுக்கும் மேலான தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்பு மற்றும் சந்தை சுத்திகரிப்புக்குப் பிறகு, எங்கள் மின்மாற்றிகள் அவற்றின் உயர்ந்த நிலைத்தன்மை மற்றும் நீடித்துழைப்பிற்காக தொழில்துறையில் புதிய தரநிலைகளை அமைத்துள்ளன. இந்த மின்மாற்றி மின்னழுத்த தழுவலில் சிறப்பாக உள்ளது, மேலும் 100V முதல் 120V முதல் 220V வரை மின்னழுத்தத்தை திறம்பட அதிகரிக்க முடியும், இது 110V மின்சாரம் வழங்கும் சூழலில் 220V சாதனங்களின் சிறந்த செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது.
பொருள் தேர்வு மற்றும் தொழில்நுட்ப பயன்பாட்டின் அடிப்படையில், மேம்பட்ட ஒற்றை-கட்ட ரிங் கோர் தொழில்நுட்பத்தை அறிமுகப்படுத்தி, உயர்ந்த தரத்தை அடைய நாங்கள் முயற்சி செய்கிறோம். இந்த தொழில்நுட்பம் ஆற்றல் பயன்பாட்டு செயல்திறனை கணிசமாக மேம்படுத்துகிறது, இழப்புகளைக் குறைக்கிறது மற்றும் தொடர்ச்சியான பயன்பாட்டில் அதிக செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது.
பாதுகாப்பு வடிவமைப்பில் நாங்கள் நிறைய முயற்சி செய்கிறோம். மின்மாற்றி ஒரு வலுவான வீட்டு வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறது, சுடர் தடுப்புப் பொருட்களைப் பயன்படுத்துகிறது மற்றும் பயனர்களுக்கு முழு அளவிலான பாதுகாப்பை வழங்க உள்ளமைக்கப்பட்ட வெப்பநிலை உணர்திறன் பாதுகாப்பு அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. இந்த நடவடிக்கைகள் பயனரின் மன அமைதி மற்றும் செயல்பாட்டின் போது பாதுகாப்பை உறுதிசெய்து, சாத்தியமான அனைத்து பாதுகாப்பு சிக்கல்களையும் நீக்குகிறது. எங்கள் மின்மாற்றிகள் திறமையான மற்றும் நிலையான மின்மாற்ற தீர்வை வழங்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், பயனர்களுக்கு நம்பகமான சக்தி உதவியாளரையும் வழங்குகின்றன.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | TM777-1500VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 1500W மின்னழுத்த மாற்றி 110V முதல் 220V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 1500W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 750VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 26.5*18.5*12செ.மீ |
| எடைகள் | 3.8 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 4.3 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 4A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு, சரியான பவர் ஆஃப் செயல்முறையைப் பின்பற்றவும், முதலில் மின்சார உபகரணங்களை அணைக்கவும், பின்னர் மின்னழுத்த மாற்றியின் சக்தியைத் துண்டிக்கவும், மேலும் சாத்தியமான மின் அதிர்ச்சி அல்லது சேதத்தைத் தவிர்க்க பவர் பிளக்கைத் துண்டிக்கவும்.
ஆரம்ப தொடக்கத்திற்கு முன் முழுமையாக சரிபார்க்கவும்
ஒரு மின்மாற்றியைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன், ஒரு முழுமையான காட்சி ஆய்வு முற்றிலும் அவசியம். மின்மாற்றி வீட்டின் ஒருமைப்பாட்டை சரிபார்க்க, அனைத்து கூறுகளும் சாதனங்களும் பாதுகாப்பாக நிறுவப்பட்டிருப்பதை உறுதிசெய்து, உபகரணங்கள் உகந்த நிலையில் செயல்பட முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.
சரியான மின்சாரம் வழங்குவதற்கான முக்கிய புள்ளிகள்
மின்மாற்றியின் உள்ளீட்டு செருகியை பவர் சாக்கெட்டுடன் இணைக்கும் முன், சாக்கெட்டின் மின்னழுத்தம் மின்மாற்றியின் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தத்துடன் பொருந்துகிறதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும், அதாவது 110V. மின்னழுத்தம் பொருந்தாததால் சாதனங்களுக்கு சேதம் ஏற்படுவதைத் தடுக்க இந்த சரிபார்ப்பு படி அவசியம்.
மின்மாற்றி தொடக்கத்தின் சரியான செயல்பாடு
மின்மாற்றியின் தொடக்க சுவிட்சைக் கண்டறிந்து, பவரை இயக்க மெதுவாக அழுத்தவும். சாதனம் தொடங்கப்பட்டவுடன், அசாதாரண ஒலிகள் அல்லது அதிர்வுகளைக் கவனமாகக் கேளுங்கள், இது தோல்வியின் அறிகுறியாக இருக்கலாம். எல்லாம் சரியாகத் தொடங்கினால், மின்மாற்றியின் காட்டி விளக்கு ஒளிரும், இது சாதனம் வெற்றிகரமாக தொடங்கப்பட்டதைக் குறிக்கிறது.
மின்சார உபகரணங்களின் பாதுகாப்பான இணைப்பு
மின்மாற்றியின் வெளியீட்டு முனையுடன் 220V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் சாதனங்களை இணைக்கும் போது, மின்மாற்றியின் ஆற்றல் அதிக சுமைகளைத் தவிர்க்க மின்மாற்றியின் சுமந்து செல்லும் வரம்பை விட அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். இணைப்பு முடிந்ததும், மின்சார விநியோகத்தைத் தொடங்கவும், மின் சாதனம் சாதாரணமாகத் தொடங்கவும் வேலை செய்யவும் முடியும்.
ஆரோக்கியத்தை கண்காணிப்பதன் முக்கியத்துவம்
மின்மாற்றிகள் மற்றும் மின் சாதனங்கள் செயல்படும் போது அவற்றின் வேலை நிலையை தொடர்ந்து கண்காணிக்கவும். மின்மாற்றி அசாதாரணமாக வெப்பமாக உள்ளதா மற்றும் முழு அமைப்பின் பாதுகாப்பு மற்றும் நிலைத்தன்மையை உறுதிசெய்ய மின்சாதனங்கள் சீராக இயங்குகிறதா என்பதைக் கவனியுங்கள்.
மின்மாற்றியை அணைப்பதற்கான சரியான வழிமுறைகள்
பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு, சரியான பவர் ஆஃப் நடைமுறையைப் பின்பற்றவும். முதலில் மின்சார உபகரணங்களுக்கு மின்சாரத்தை அணைக்கவும், பின்னர் மின்மாற்றிக்கு மின்சக்தியை அணைக்கவும், இறுதியாக மின் அமைப்பின் பாதுகாப்பான பணிநிறுத்தத்தை உறுதிசெய்ய உள்ளீட்டு பிளக்கைத் துண்டிக்கவும்.
வழக்கமான பராமரிப்பு மற்றும் ஆய்வு தேவை
மின்மாற்றியின் நீண்ட கால நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக, வழக்கமான பராமரிப்பு மற்றும் செயல்திறன் சோதனைகள் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. மின்மாற்றியை சுத்தம் செய்தல், மின் கம்பிகள் மற்றும் பிளக்குகளின் முழுமையான நிலையை சரிபார்த்தல் மற்றும் சாத்தியமான சிக்கல்களைத் தடுக்க மின்மாற்றியின் ஒட்டுமொத்த செயல்திறனைக் கண்காணித்தல் ஆகியவை இதில் அடங்கும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்