SH-DB-3000VA (መዳብ)
ሹንሆንግ
TG30001
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከመግቢያው ጀምሮ, ከንጹህ መዳብ የተሰራው የኢንዱስትሪ-ደረጃ 3000w ሃይል መቀየሪያ, በገበያው ውስጥ ለላቀ አፈፃፀም እና መረጋጋት ትልቅ ቦታ አግኝቷል. የአምስት አመት የገበያ አተገባበር እና የቴክኖሎጂ ፈጠራ ቴክኒካል ብስለቱን ብቻ ሳይሆን አስተማማኝነቱን እና ዘላቂነቱን በተለያዩ ተግባራዊ አተገባበር ሁኔታዎች አሳይቷል።
የገበያው እውቅና እና የቴክኖሎጂው ብስለት የዚህን የቤት ውስጥ የቮልቴጅ መለዋወጫ ሽያጭ ከ10,000 ዩኒት በላይ እንዲሆን አድርጎታል ይህም በተጠቃሚዎች ዘንድ አድናቆትን አግኝቷል። ቴክኒካዊ ድግግሞሾች የቁሳቁሶችን እና ንድፎችን ዝርዝር ማመቻቸት, የምርት አፈፃፀምን እና ዘላቂነትን የበለጠ ማሳደግ ችለዋል.
ከቮልቴጅ ውፅዓት ዲዛይን አንፃር ይህ ትራንስፎርመር ከተለያዩ የቮልቴጅ እቃዎች አጠቃቀም ጋር ለመላመድ ሁለት 110V እና አንድ 100V ውፅዓትን ጨምሮ ፈጠራ ያለው ባለብዙ ውፅዓት ዲዛይን ይጠቀማል። ይህ ንድፍ ብዙ እቃዎች በአንድ ጊዜ ጥቅም ላይ እንዲውሉ ያስችላቸዋል, አጠቃላይ ሃይል ከትራንስፎርመር ከፍተኛው ኃይል ከ 90% በላይ እስካልሆነ ድረስ, የተረጋጋ አሰራርን ያረጋግጣል, የምርቱን ተግባራዊነት እና ምቾት በእጅጉ ያሳድጋል.
በንድፍ ውስጥ ውጤታማ የሆነ የተጣራ የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ እና ነጠላ-ደረጃ ቀለበት ውስጣዊ ኮርን እንጠቀማለን ፣ ይህም የትራንስፎርመር ሥራን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን የኃይል ልወጣ ቅልጥፍናን ያሻሽላል እና የኃይል ኪሳራውን ይቀንሳል። ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ጥሬ ዕቃዎች እና ቀልጣፋ ንድፍ ጥምረት የትራንስፎርመርን የረጅም ጊዜ መረጋጋት እና አስተማማኝነት ያረጋግጣል.
ከደህንነት አንፃር አደጋን ለመቀነስ በርካታ እርምጃዎችን ወስደናል። የቮልቴጅ መለወጫ ቤት እና የውስጥ የኤሌክትሪክ ገመድ የእሳት አደጋን በተሳካ ሁኔታ የሚቀንስ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ ነው. በተጨማሪም፣ በአጠቃቀሙ ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ዙር ጥበቃ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-3000VA (መዳብ) |
| የምርት ስም | መዳብ 3000W ሃይል መለወጫ 220V ወደ 110V/100V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 3000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100V/110V~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 2700ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 15.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 16.6 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የገመድ ርዝመት | 1.2ሜ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| መለዋወጫ ቁሳቁስ | የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
ይህ የኢንደስትሪ ደረጃ ንፁህ የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ 3000W ትራንስፎርመር እጅግ በጣም ጥሩ የቮልቴጅ የመቀየር አቅም ያለው ለአለም አቀፍ ተጠቃሚዎች ሁለገብ የቮልቴጅ መላመድ መፍትሄን ይሰጣል እና እንደ ቤት ፣ቢሮ ፣ የውበት ሳሎን እና የህክምና ህክምና ባሉ በብዙ ኢንዱስትሪዎች ውስጥ በሰፊው ጥቅም ላይ ይውላል ። የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን የቮልቴጅ ተኳሃኝነት ዋስትና ብቻ ሳይሆን በከፍተኛ ብቃት እና መረጋጋት በኩል ለተለያዩ የቮልቴጅ መስፈርቶች ጠንካራ ድጋፍ ይሰጣል.
ለቤት አገልግሎት ይህ ትራንስፎርመር 110 ቮ የአሜሪካን እቃዎች እና 100 ቮ የጃፓን እቃዎች በ 220 ቮ የቮልቴጅ አከባቢዎች ተደራሽ ያደርገዋል. ምግብ ማብሰል, ጽዳት ወይም የግል እንክብካቤ, አስፈላጊውን የቮልቴጅ መለዋወጥ ሊያቀርብ ይችላል, ስለዚህ የቤት እቃዎች እንደ ሩዝ ማብሰያ, ፀጉር ማድረቂያዎች, ወዘተ የመሳሰሉት በተለያዩ ብሄራዊ የቮልቴጅ ደረጃዎች ውስጥ በተቀላጠፈ ሁኔታ እንዲሰሩ, የቮልቴጅ አለመመጣጠን ችግርን በመፍታት.
በቢሮው ውስጥ ይህ ትራንስፎርመር በ 220 ቮ ቮልቴጅ የፕሪንተሮችን, ኮፒዎችን, ስካነሮችን እና ሌሎች የቢሮ ቁሳቁሶችን መደበኛ አሠራር ያረጋግጣል, በቮልቴጅ አለመመጣጠን ምክንያት የሚደርሱ ጉዳቶችን ወይም የአፈፃፀም ውድመትን ይከላከላል.
በውበት ሳሎን ኢንዱስትሪ ውስጥ ይህ ትራንስፎርመር 220V ቮልቴጅን ወደ 110V ወይም 100V በመቀየር ደንበኞቻቸው በቻይና አለም አቀፍ የአገልግሎት ደረጃዎችን እንዲደሰቱ ለማድረግ በዩናይትድ ስቴትስ፣ጃፓን እና ሌሎች ሀገራት ከፍተኛ ጥራት ላለው የውበት ሳሎን መሳሪያዎች ተስማሚ የሆነ ቮልቴጅ ያቀርባል።
በህክምናው ዘርፍ ይህ ትራንስፎርመር ከሰሜን አሜሪካ ለሚገቡ የህክምና መሳሪያዎች እንደ የደም ግፊት መቆጣጠሪያ፣ የኦክስጂን ማሽን ወዘተ የተረጋጋ የ110 ቮ ወይም 100 ቮልት የቮልቴጅ ውፅዓት በማቅረብ የነዚህን ቁልፍ መሳሪያዎች የተረጋጋ አሠራር በማረጋገጥ ለህክምና ፍላጎቶች ጤና ጠንካራ ዋስትና ይሰጣል።
የምርት አሰራር መመሪያ
ከ 220 ቮ ወደ 100 ቮ / 110 ቮ ቮልቴጅ ለመለወጥ ከንጹህ የመዳብ ቁሳቁስ የተሰራውን ይህን የኢንዱስትሪ ደረጃ 3000W ትራንስፎርመር ሲጠቀሙ ደህንነቱ የተጠበቀ, የተረጋጋ እና ቀልጣፋ አሠራሩን ማረጋገጥ አስፈላጊ ነው. መሳሪያዎችን ለመጠበቅ፣ ብልሽቶችን ለመከላከል እና የተጠቃሚን ደህንነት ለማረጋገጥ አንዳንድ ቁልፍ የተጠቃሚ መመሪያዎች እና ደረጃዎች እዚህ አሉ።
በመጀመሪያ ደረጃ የውሃ መከላከያ እና እርጥበት መከላከያ ትራንስፎርመሮችን ሲጠቀሙ ትኩረት ሊሰጠው የሚገባ ጉዳይ ነው. የትራንስፎርመር መኖሪያው ሙቀትን በቀጥታ ወደ ዋና ክፍሎች ለማሰራጨት የተነደፈ ነው, ነገር ግን በስፋት ውሃ መከላከያ አልተደረገም. ስለዚህ አጠቃቀሙ ከውኃው ምንጭ መራቅ አለበት, እርጥበት እንዳይገባ ለመከላከል, አጭር ዙር ወይም ሌሎች የደህንነት ጉዳዮችን ለመከላከል.
በሁለተኛ ደረጃ የትራንስፎርመር ሙቀት መበታተን እና አየር ማናፈሻ ጥሩ መሆኑን ማረጋገጥ መደበኛ ስራውን ለመጠበቅ ቁልፍ ነው. ትራንስፎርመር በሚሠራበት ጊዜ ሙቀትን ያመነጫል, ይህም የተለመደ ነው. ተጠቃሚዎች የሙቀት መበታተንን ለማራመድ የትራንስፎርመሩን የሙቀት ማስተላለፊያ ቀዳዳ ያልተቋረጠ መሆኑን ማረጋገጥ እና የአየር ዝውውሩን መጠበቅ አለባቸው. ትራንስፎርመሩ ያልተለመደ ሞቃት ወይም የሚቃጠል ሽታ እንዳለው ካወቁ ወዲያውኑ መጠቀም ማቆም እና የባለሙያ ቴክኒሻኖችን እርዳታ መጠየቅ አለብዎት።
በመጨረሻም ከመጀመሩ በፊት የሚደረገው ፍተሻ የትራንስፎርመሩን ደህንነቱ የተጠበቀ አሠራር ለማረጋገጥ ጠቃሚ ማገናኛ ነው። ከመጀመሪያው ጥቅም በፊት, ትራንስፎርመር (ትራንስፎርመር) በደንብ መፈተሽ አለበት, መልክው ያልተበላሸ እና ሁሉም አካላት በቦታቸው የተስተካከሉ ናቸው. ቡት ያልተለመደ ድምጽ ወይም ሁኔታ መኖሩን ትኩረት መስጠት አለበት, አንድ ጊዜ ያልተለመደ ነገር ከተገኘ, ወዲያውኑ ማቆም እና ማረጋገጥ አለበት.
እነዚህን የአሠራር ጥንቃቄዎች እና ሂደቶችን በመከተል ተጠቃሚዎች የትራንስፎርመሮችን አስተማማኝ እና የተረጋጋ አሠራር ማረጋገጥ፣ መሳሪያዎችን መጠበቅ፣ ብልሽቶችን መከላከል እና የግል ደህንነትን መጠበቅ ይችላሉ። በብቃት አፈጻጸም እና አስተማማኝ የደህንነት ባህሪያት ይህ 3000W ትራንስፎርመር ለተለያዩ ሁኔታዎች እና ፍላጎቶች ለተጠቃሚዎች ተስማሚ የሆነ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄ ይሰጣል።
የቮልቴጅ መለዋወጥን በሚሰሩበት ጊዜ የትራንስፎርመሩን የተረጋጋ አሠራር እና የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን እና ተጠቃሚዎችን ደህንነት ለማረጋገጥ ትክክለኛውን የአሠራር ሂደቶች መከተል አስፈላጊ ነው. ትራንስፎርመርን ለመሥራት የሚከተሉት ዝርዝር እርምጃዎች ናቸው
፡ በመጀመሪያ ደረጃ የቮልቴጅ መቀየሪያን ከመጠቀምዎ በፊት የተሟላ የእይታ ምርመራ ማድረግ አስፈላጊ ነው። ትራንስፎርመሩን ለጉዳት መፈተሽ እና ሁሉም መገጣጠሚያዎች ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ መጫኑን ማረጋገጥ ጉዳቱን እና የደህንነት ስጋቶችን ለመከላከል የመጀመሪያው እርምጃ ነው።
በመቀጠል የቮልቴጅ መለወጫውን የግቤት መሰኪያ ወደ 220 ቮ ሃይል መሰኪያ ይሰኩት. በዚህ ደረጃ, ማንኛውንም ደካማ ግንኙነት ለማስወገድ ሶኬቱ ከሶኬት ጋር በጥብቅ የተገናኘ መሆኑን ያረጋግጡ.
ከዚያም በማሽኑ ላይ ያለውን የኃይል ቁልፍ በመጫን የቮልቴጅ መቀየሪያውን ያብሩት. ኃይል ሲበራ ማሽኑ ምንም ዓይነት ያልተለመደ ምላሽ እንዳለው፣ ለምሳሌ ያልተለመደ ድምፅ ወይም ንዝረት የመሰለ፣ የቮልቴጅ መቀየሪያው በመደበኛነት እንደሚሰራ የሚጠቁመውን ትኩረት ይስጡ።
በመጨረሻም የ 110 ቮ ወይም 100 ቮልት ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር ተያይዘዋል, እና መጠቀም ለመጀመር የኤሌክትሪክ መሳሪያው በርቷል. በኤሌክትሪክ መሳሪያዎች አጠቃቀም ሂደት የትራንስፎርመሮችን እና የኤሌትሪክ ዕቃዎችን የስራ ሁኔታን በመደበኛነት ያረጋግጡ።
እነዚህን ደረጃዎች በመከተል ተጠቃሚዎች የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን እና የግለሰቦችን ደህንነት በሚጠብቁበት ጊዜ የቮልቴጅ መቀየሪያውን ደህንነቱ የተጠበቀ አጠቃቀምን ማረጋገጥ ይችላሉ።
የሚጠየቁ ጥያቄዎች