SH-DB-3000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TG30002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከተጀመረበት ጊዜ ጀምሮ የኢንደስትሪ-ደረጃ 3000w ሃይል መቀየሪያ ለላቀ አፈጻጸም እና መረጋጋት በፍጥነት በገበያ ውስጥ እራሱን አቋቋመ እና በገበያው ከፍተኛ እውቅና አግኝቷል። የአምስት አመት የገበያ አተገባበር እና የቴክኖሎጂ ፈጠራ ቴክኒካል ብስለቱን ከማረጋገጡም በላይ በተለያዩ የአጠቃቀም ሁኔታዎችም እጅግ በጣም ጥሩ አስተማማኝነቱን አሳይቷል።
የሽያጭ ከፍተኛ ጭማሪ እና ከ 10,000 በላይ ክፍሎች ሽያጭ የዚህ ምርት ተወዳጅነት ጠንካራ ማረጋገጫ ነው. የቴክኖሎጂ እድገቶች የመለዋወጫ ቁሳቁሶችን እና ዲዛይን በጥንቃቄ እንድናሻሽል ፣የምርቶቹን አፈፃፀም እና አስተማማኝነት የበለጠ እንድናሻሽል እና በአጠቃቀም ጊዜ የተጠቃሚዎችን መረጋጋት እንድናረጋግጥ አነሳስቶናል።
የዚህ የቮልቴጅ መለዋወጫ ፈጠራ ንድፍ ሁለት ኤሌክትሪክ መሳሪያዎች በአንድ ጊዜ እንዲሰሩ የሚያስችሉ ሁለት 220V ውፅዓቶችን ያካትታል, ይህም የምርቱን ጥቅም እና ምቾት በእጅጉ ያሳድጋል. ከ 90% የማይበልጥ የትራንስፎርመር ከፍተኛ የመሸከምያ ሃይል በዘመናዊ የቤትና የቢሮ አከባቢዎች ውስጥ የባለብዙ መሳሪያ የኃይል አቅርቦት ፍላጎቶችን በማሟላት የሁለት የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን መደበኛ አሠራር ማረጋገጥ ይችላል.
በንድፍ ውስጥ ውጤታማ ባለ ነጠላ-ፊደል አናላር ውስጣዊ ኮር እንጠቀማለን, ይህም የትራንስፎርመር ኦፕሬሽንን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን የኃይል መለዋወጥን ውጤታማነት ያሻሽላል እና የኃይል ብክነትን ይቀንሳል. ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ጥሬ ዕቃዎችን መምረጥ የትራንስፎርመርን ዘላቂነት እና የረጅም ጊዜ መረጋጋትን ያረጋግጣል, ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ተሞክሮ ያቀርባል.
ደህንነት በእኛ ንድፍ ውስጥ ቀዳሚ ግምት ነው. የቮልቴጅ መለወጫ ቤት እና የውስጥ የኤሌክትሪክ ገመድ የእሳት አደጋን በተሳካ ሁኔታ የሚቀንስ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ ነው. በተጨማሪም፣ በአጠቃቀሙ ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ዙር ጥበቃ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-3000VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | 3000W መቀየሪያ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 3000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 2500ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.A2 * 17 ሴ.ሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 15.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 16.6 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
እነዚህን ጥንቃቄዎች እና ሂደቶችን በመከተል ተጠቃሚዎች የቮልቴጅ መቀየሪያዎችን ደህንነቱ የተጠበቀ አጠቃቀምን ማረጋገጥ, የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን መጠበቅ, ብልሽቶችን መከላከል እና የግል ደህንነትን መጠበቅ ይችላሉ. በከፍተኛ አፈፃፀሙ እና ደህንነት, ይህ የ 3000W የቮልቴጅ መለወጫ ለተጠቃሚዎች ተስማሚ የቮልቴጅ መለዋወጫ መፍትሄን ይሰጣል.
የትራንስፎርመር ኦፕሬሽን መመሪያ
፡ 1፣ ትራንስፎርመሩን ከመጠቀምዎ በፊት መሳሪያው ጉዳት እንዳይደርስበት በመጀመሪያ የመልክ ምርመራን ያካሂዱ እና ሁሉም መለዋወጫዎች በቦታቸው ላይ ተጭነዋል።
2. የመቀየሪያውን የግቤት መሰኪያ ከ 110 ቮ ሃይል ሶኬት ጋር ያገናኙ;
3. ለእሱ ኃይል ለማቅረብ የትራንስፎርመሩን የኃይል ቁልፍ ይጫኑ;
4, 220V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ከትራንስፎርመር የውጤት ወደብ ጋር የተገናኙ ናቸው, እና የኤሌክትሪክ መሳሪያው በመደበኛነት ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች