SH-DB-2000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TG20002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከመግቢያው ጀምሮ ይህ የኢንዱስትሪ ደረጃ ንፁህ መዳብ 2000w ሃይል መቀየሪያ ለላቀ አፈፃፀም እና መረጋጋት በፍጥነት በገበያው ውስጥ እውቅና አግኝቷል። የአምስት አመት የገበያ አተገባበር እና የቴክኖሎጂ ፈጠራ ቴክኒካል ብስለቱን ከማረጋገጡም በላይ በተለያዩ የአጠቃቀም ሁኔታዎች አስተማማኝነቱን አረጋግጧል።
በገቢያ ዕውቅና መጨመር እና ከፍተኛ የሽያጭ መጨመር, ከ 10,000 በላይ ክፍሎች ያለው የሽያጭ መጠን የዚህን ምርት ተወዳጅነት ሙሉ በሙሉ ያሳያል. የቴክኖሎጂ ቀጣይነት ያለው እድገት በተለዋዋጭ እቃዎች እና ዲዛይን ውስጥ ዝርዝር ማመቻቸትን እንድንፈጽም አነሳሳን, የምርቱን አፈፃፀም እና አስተማማኝነት የበለጠ ማሻሻል, የተጠቃሚውን መረጋጋት እና የአጠቃቀም ሂደትን ውጤታማነት ማረጋገጥ.
የማሳደጊያ ቮልቴጅ መቀየሪያ በሁለት የ220 ቮ የውጤት ማሰራጫዎች በአዲስ መልክ የታጠቁ ሲሆን ሁለት የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች በአንድ ጊዜ እንዲገናኙ በመፍቀድ የምርቱን ተግባራዊነት እና ምቾት በእጅጉ ያሳድጋል። ከ 90% የማይበልጥ የትራንስፎርመር ከፍተኛ የመሸከምያ ሃይል በዘመናዊ የቤትና የቢሮ አከባቢዎች ውስጥ የባለብዙ መሳሪያ የኃይል አቅርቦት ፍላጎቶችን በማሟላት የሁለት የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን መደበኛ አሠራር ማረጋገጥ ይችላል.
በንድፍ ውስጥ, ባለ አንድ-ከፊል annular ኮር እንጠቀማለን, ይህም የትራንስፎርመር አሠራር መረጋጋትን ብቻ ሳይሆን የኃይል መለዋወጥን ውጤታማነት ያሻሽላል እና የኃይል ኪሳራውን ይቀንሳል. ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ጥሬ ዕቃዎችን እና ጥቃቅን ሂደቶችን መምረጥ የትራንስፎርመርን ዘላቂነት እና የረጅም ጊዜ መረጋጋትን ያረጋግጣል, ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ተሞክሮ ያቀርባል.
ደህንነት በእኛ ንድፍ ውስጥ ቀዳሚ ግምት ነው. የትራንስፎርመር ሼል እና ውስጣዊ የኤሌክትሪክ መስመር በእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁሶች የተሠሩ ናቸው, ይህም የእሳት አደጋን በትክክል ይቀንሳል. በተጨማሪም በአገልግሎት ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከል እና የአጭር ዙር ጥበቃን የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-2000VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | መዳብ 2000W መቀየሪያ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 2000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 1700ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 12.2 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 13.3 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
በመጨረሻም, ከመጀመሩ በፊት ቼክ የቮልቴጅ መቀየሪያውን ደህንነቱ የተጠበቀ አሠራር ለማረጋገጥ አስፈላጊ አገናኝ ነው. ከመጀመሪያው ጥቅም በፊት, ትራንስፎርመር (ትራንስፎርመር) በደንብ መፈተሽ አለበት, መልክው ያልተበላሸ እና ሁሉም አካላት በቦታቸው የተስተካከሉ ናቸው. ቡት ያልተለመደ ድምጽ ወይም ሁኔታ መኖሩን ትኩረት መስጠት አለበት, አንድ ጊዜ ያልተለመደ ነገር ከተገኘ, ወዲያውኑ ማቆም እና ማረጋገጥ አለበት.
የትራንስፎርመር ኦፕሬሽን የሂደት መመሪያ፡-
1፣ ትራንስፎርመሩን ከመጠቀምዎ በፊት መሳሪያው እንዳይበላሽ እና ሁሉም መለዋወጫዎች በቦታቸው ላይ እንዲቀመጡ ለማድረግ በመጀመሪያ የመልክ ፍተሻውን ያካሂዱ።
2. የመቀየሪያውን የግብአት መሰኪያ በ 110 ቮ ቮልቴጅ ወደ ሃይል ማሰራጫ አስገባ;
3. ለመሳሪያው ኃይል ለማቅረብ የትራንስፎርመሩን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ይጫኑ;
4, 220V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ከትራንስፎርመር የውጤት ወደብ ጋር የተገናኙ ናቸው, እና የኤሌክትሪክ መሳሪያው በመደበኛነት ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች