SH-DB-3000VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TG30002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, தொழில்துறை தர 3000w மின் மாற்றியானது அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மைக்காக சந்தையில் தன்னை விரைவாக நிலைநிறுத்தியுள்ளது, மேலும் சந்தையால் மிகவும் அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐந்து வருட சந்தை பயன்பாடு மற்றும் தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள் அதன் தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சியை சரிபார்த்தது மட்டுமல்லாமல், பல்வேறு பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகளில் அதன் சிறந்த நம்பகத்தன்மையை நிரூபித்துள்ளன.
விற்பனையில் குறிப்பிடத்தக்க அதிகரிப்பு மற்றும் 10,000 யூனிட்டுகளுக்கு மேல் விற்பனையானது சந்தையில் இந்த தயாரிப்பின் பிரபலத்திற்கு வலுவான சான்றாகும். தொழில்நுட்பத்தின் முன்னேற்றங்கள், உபகரணங்களின் பொருட்கள் மற்றும் வடிவமைப்பை கவனமாக மேம்படுத்தவும், தயாரிப்புகளின் செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை மேலும் மேம்படுத்தவும், மற்றும் பயன்பாட்டின் போது பயனர்களின் நிலைத்தன்மையை உறுதிப்படுத்தவும் தூண்டியது.
இந்த பூஸ்ட் மின்னழுத்த மாற்றியின் புதுமையான வடிவமைப்பு இரண்டு 220V வெளியீடுகளை உள்ளடக்கியது, இது இரண்டு மின் சாதனங்களை ஒரே நேரத்தில் இயக்க அனுமதிக்கிறது, இது தயாரிப்பின் பயன்பாட்டையும் வசதியையும் பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது. மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் சக்தியில் 90% க்கும் அதிகமாக இல்லாத நிலையில், நவீன வீடு மற்றும் அலுவலக சூழல்களில் பல சாதன மின்சாரம் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதன் மூலம் இரண்டு மின் சாதனங்களின் இயல்பான செயல்பாட்டை இது உறுதி செய்ய முடியும்.
வடிவமைப்பில், திறமையான ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர உள் மையத்தைப் பயன்படுத்துகிறோம், இது மின்மாற்றி செயல்பாட்டின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், ஆற்றல் மாற்றும் திறனை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கிறது. உயர்தர மூலப்பொருட்களின் தேர்வு மின்மாற்றியின் ஆயுள் மற்றும் நீண்ட கால நிலைத்தன்மையை உறுதிசெய்கிறது, பயனர்களுக்கு மிகவும் நம்பகமான அனுபவத்தை வழங்குகிறது.
எங்கள் வடிவமைப்பில் பாதுகாப்பு என்பது முதன்மையான கருத்தாகும். மின்னழுத்த மாற்றி வீட்டுவசதி மற்றும் உள் பவர் கார்டு ஆகியவை சுடர் தடுப்புப் பொருட்களால் ஆனவை, இது தீ அபாயத்தை திறம்பட குறைக்கிறது. கூடுதலாக, உபயோகத்தின் போது பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கும் மின்னழுத்த நிலையற்ற தன்மை அல்லது அதிக சுமை காரணமாக ஏற்படும் பாதுகாப்பு விபத்துகளைத் தடுப்பதற்கும் வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு பாதுகாப்பு, அதிக சுமை பாதுகாப்பு மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு போன்ற பல பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளையும் நாங்கள் பெற்றுள்ளோம்.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SH-DB-3000VA(செம்பு) |
| தயாரிப்பு பெயர் | 3000W மாற்றி 110V முதல் 220V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 3000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 2500VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 27*19.A2*17cm |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 35*26*25செ.மீ |
| எடைகள் | 15.8 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 16.6 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம் | காற்று சுவிட்ச் |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 2 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 32A |
| பொருட்கள் | செப்பு கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
இந்த முன்னெச்சரிக்கைகள் மற்றும் நடைமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், பயனர்கள் மின்னழுத்த மாற்றிகளின் பாதுகாப்பான பயன்பாட்டை உறுதிசெய்யலாம், மின் சாதனங்களைப் பாதுகாக்கலாம், தோல்விகளைத் தடுக்கலாம் மற்றும் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பைப் பாதுகாக்கலாம். அதன் உயர் செயல்திறன் மற்றும் பாதுகாப்புடன், இந்த 3000W மின்னழுத்த மாற்றி பயனர்களுக்கு சிறந்த மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை வழங்குகிறது.
மின்மாற்றி செயல்பாட்டு வழிகாட்டி:
1, மின்மாற்றியைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு, சாதனம் சேதமடையாமல் இருப்பதை உறுதிசெய்ய முதலில் தோற்றத்தை ஆய்வு செய்யுங்கள், மேலும் அனைத்து பாகங்களும் உறுதியாக நிறுவப்பட்டுள்ளன;
2. மின்மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை 110V பவர் சாக்கெட்டுடன் இணைக்கவும்;
3. மின்மாற்றிக்கு மின்சாரம் வழங்க மின்மாற்றியின் ஆற்றல் பொத்தானை அழுத்தவும்;
4, 220V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் உபகரணங்கள் மின்மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் மின் சாதனங்களை சாதாரணமாகப் பயன்படுத்தலாம்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்