SH-DB-5000VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TG50002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதில் இருந்து, தூய தாமிரத்தை மூலப்பொருளாகக் கொண்டு தயாரிக்கப்பட்ட தொழில்துறை 5000w பூஸ்ட் பவர் கன்வெர்ட்டர், அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மையுடன் அதிக போட்டி நிறைந்த சந்தையில் விரைவாக ஒரு இடத்தைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் வாடிக்கையாளர்களின் பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது. ஐந்து வருட தொழில்நுட்ப சரிபார்ப்பு மற்றும் சந்தை சோதனைக்குப் பிறகு, எங்கள் தயாரிப்புகள் அவற்றின் உயர் தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சி மற்றும் நம்பகத்தன்மையுடன் பல்வேறு பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகளில் நடைமுறையில் நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளன.
பாகங்கள் மற்றும் பொருட்களைத் தொடர்ந்து மேம்படுத்தியதன் காரணமாக, விற்பனையில் குறிப்பிடத்தக்க அதிகரிப்பு, குறிப்பாக 10,000 யூனிட்டுகளுக்கு மேல் விற்பனையானது, இந்த தயாரிப்பின் சந்தை நற்பெயர் மற்றும் பிரபலத்திற்கு வலுவான சான்றாகும். தயாரிப்பு செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை மேம்படுத்த எங்கள் தொழில்நுட்பம் தொடர்ந்து முன்னேறி வருகிறது, நிலையான வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது.
இந்த பூஸ்ட் கன்வெர்ட்டரின் திருப்புமுனை வடிவமைப்பு அதன் இரண்டு 220V அவுட்புட் போர்ட்களில் பிரதிபலிக்கிறது, இது ஒரு புதுமையான வடிவமைப்பு சாதனத்தின் பயன்பாடு மற்றும் வசதியை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது, இரண்டு மின் சாதனங்கள் ஒரே நேரத்தில் வேலை செய்ய அன
~!phoenix_var80_3!~
~!phoenix_var80_4!~
~!phoenix_var80_5!~
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SH-DB-5000VA(செம்பு) |
| தயாரிப்பு பெயர் | 5000W மாற்றி 110V முதல் 220V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 5000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 4500VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 27*19.2*17செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 35*26*25செ.மீ |
| எடைகள் | 19.7 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 20.5 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம் | காற்று சுவிட்ச் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 32A |
| பொருட்கள் | செப்பு கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
இந்த வழிகாட்டுதல்கள் மற்றும் செயல்பாட்டு நடைமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், மின்மாற்றியின் பாதுகாப்பான மற்றும் நம்பகமான செயல்பாட்டை பயனர் உறுதிப்படுத்த முடியும், இணைக்கப்பட்ட மின் சாதனங்களைப் பாதுகாக்கவும், தோல்விகள் ஏற்படுவதைத் தடுக்கவும் மற்றும் பயனரின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்தவும் முடியும். அதன் திறமையான செயல்திறன் மற்றும் விரிவான பாதுகாப்பு அம்சங்களுடன், இந்த 5000W தூய காப்பர் பூஸ்ட் டிரான்ஸ்பார்மர் பல்வேறு பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகள் மற்றும் தேவைகளுக்கு சிறந்த மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை வழங்குகிறது.
மின்னழுத்த மாற்றி பயன்பாட்டு செயல்முறை:
1. மின்னழுத்த மாற்றியின் தோற்றம் முழுமையானதா மற்றும் உதிரி பாகங்கள் சரி செய்யப்பட்டுள்ளதா என சரிபார்க்கவும்;
2. மின்னழுத்த மாற்றியின் உள்ளீடு பிளக்கை 110V மின்னழுத்தத்துடன் மின்சக்திக்கு இணைக்கவும்;
3, விசையில் உள்ள இயந்திரத்தைக் கிளிக் செய்யவும், மின்னழுத்த மாற்றி சக்தி;
4, 220V சாதனத்தை மின்னழுத்த மாற்றியுடன் இணைக்கவும், பின்னர் சாதாரண பயன்பாட்டைத் தொடங்கவும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்