SH-DB-4000VA (தாமிரம்)
ஷுன்ஹாங்
TG40001
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, இந்த தொழில்துறை தர தூய செப்பு உற்பத்தி 4000w ஆற்றல் மாற்றி விரைவில் அங்கீகாரம் வென்றது மற்றும் அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மைக்காக சந்தையில் அதன் நிலையை நிலைநிறுத்தியுள்ளது. ஐந்து வருட சந்தை நடைமுறை மற்றும் தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள் அதன் தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சியை நிரூபித்தது மட்டுமல்லாமல், பல்வேறு பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகளில் அதன் நம்பகத்தன்மை மற்றும் நீடித்த தன்மையை நிரூபித்துள்ளன.
முதிர்ந்த தொழில்நுட்பம் மற்றும் சந்தை அங்கீகாரம் ஆகியவற்றின் கலவையானது இந்த வீட்டு வகை மின்னழுத்த மாற்றியின் விற்பனையை 10,000 யூனிட்களை தாண்ட அனுமதித்துள்ளது மற்றும் பயனர்களிடமிருந்து பரவலான பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது. தொழில்நுட்பம் தொடர்ந்து முன்னேறி வருவதால், எங்கள் தயாரிப்புகளின் செயல்திறன் மற்றும் நீடித்து நிலைத்தன்மையை கணிசமாக மேம்படுத்த, பொருள் தேர்வு மற்றும் வடிவமைப்பை கவனமாக மேம்படுத்தியுள்ளோம்.
மின்னழுத்த வெளியீட்டு வடிவமைப்பைப் பொறுத்தவரை, இந்த மின்மாற்றியானது பல்வேறு மின்னழுத்த உபகரணங்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய இரண்டு 110V வெளியீட்டு வெளியீடுகள் மற்றும் ஒரு 100V வெளியீட்டு வெளியீடு உட்பட ஒரு புதுமையான பல-வெளியீட்டு வடிவமைப்பை அறிமுகப்படுத்துகிறது. இந்த வடிவமைப்பு பல சாதனங்கள் ஒரே நேரத்தில் நிலையானதாக இயங்க அனுமதிக்கிறது, மொத்த சக்தி மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச சக்தியில் 90% ஐ விட அதிகமாக இல்லை எனில், அது அவற்றின் இயல்பான பயன்பாட்டை உறுதிசெய்து, தயாரிப்பின் நடைமுறை மற்றும் வசதியை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது.
வடிவமைப்பில், திறமையான ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர உள் மையத்தைப் பயன்படுத்துகிறோம், இது மின்மாற்றி செயல்பாட்டின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், ஆற்றல் மாற்று விகிதத்தை மேம்படுத்துகிறது, ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கிறது மற்றும் ஒட்டுமொத்த செயல்திறனை மேம்படுத்துகிறது. உயர்தர மூலப்பொருட்கள் மற்றும் திறமையான வடிவமைப்பு ஆகியவற்றுடன் இணைந்து, மின்மாற்றிகளின் நீண்ட கால நிலைத்தன்மையை நாங்கள் உறுதிசெய்கிறோம், பயனர்களுக்கு மிகவும் நம்பகமான அனுபவத்தை வழங்குகிறோம்.
பாதுகாப்பு என்பது எங்கள் முதன்மையான வடிவமைப்புக் கருத்தாகும். மின்னழுத்த மாற்றி வீட்டுவசதி மற்றும் உள் பவர் கார்டு ஆகியவை சுடர் தடுப்புப் பொருட்களால் ஆனவை, இது தீ அபாயத்தை திறம்பட குறைக்கிறது. கூடுதலாக, உபயோகத்தின் போது பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கும் மின்னழுத்த நிலையற்ற தன்மை அல்லது அதிக சுமை காரணமாக ஏற்படும் பாதுகாப்பு விபத்துகளைத் தடுப்பதற்கும் வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு பாதுகாப்பு, அதிக சுமை பாதுகாப்பு மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு போன்ற பல பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளையும் நாங்கள் பெற்றுள்ளோம்.
மொத்தத்தில், சுத்தமான தாமிரத்தால் செய்யப்பட்ட இந்த தொழில்துறை தர 4000w மின் மாற்றியானது, அதன் சந்தை ஏற்பு, தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சி, புதுமையான பல-அவுட்லெட் வடிவமைப்பு, திறமையான ஆற்றல் மாற்ற திறன் மற்றும் விரிவான பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள் மூலம் பயனர்களுக்கு பாதுகாப்பான, திறமையான மற்றும் நம்பகமான மின்னழுத்த மாற்றத் தீர்வை வழங்கும்.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SH-DB-4000VA (தாமிரம்) |
| தயாரிப்பு பெயர் | 4000W மின் மாற்றி 220V முதல் 110V/100V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 4000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 100V/110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 3600VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 27*19.2*17செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 35*26*25செ.மீ |
| எடைகள் | 18 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 18.7 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம் | காற்று சுவிட்ச் |
| தண்டு நீளம் | 1.2மீ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 2 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 32A |
| பொருட்கள் | செப்பு கம்பி முறுக்கு |
| துணை பொருள் | சுடர் தடுப்பு பொருள் |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
இந்த முன்னெச்சரிக்கைகள் மற்றும் நடைமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், மின்மாற்றியின் பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான செயல்பாட்டை பயனர்கள் உறுதிசெய்து, அதன் மூலம் உபகரணங்களைப் பாதுகாத்தல், தோல்விகளைத் தடுக்கும் மற்றும் பயனரின் சொந்தப் பாதுகாப்பைப் பாதுகாத்தல். அதன் திறமையான செயல்திறன் மற்றும் நம்பகமான பாதுகாப்பு உத்தரவாதத்துடன், இந்த 4000W மின்மாற்றி பயனர்களுக்கு பல்வேறு காட்சிகள் மற்றும் தேவைகளுக்கு சிறந்த மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை வழங்குகிறது.
மின்னழுத்த மாற்றத்திற்கு மின்மாற்றியைப் பயன்படுத்தும் போது, சரியான இயக்க நடைமுறைகளைப் பின்பற்றுவது மின்மாற்றியின் நிலைத்தன்மையையும் மின் சாதனங்கள் மற்றும் பயனர்களின் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்வதற்கு முக்கியமாகும். மின்னழுத்த மாற்றியைப் பயன்படுத்துவதற்கான விரிவான படிகள் இங்கே உள்ளன:
முதலில், மின்னழுத்த மாற்றியைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன் ஒரு விரிவான காட்சி ஆய்வு அவசியம். மின்மாற்றியில் ஏதேனும் சேதம் ஏற்பட்டுள்ளதா என்பதைச் சரிபார்த்து, அனைத்து கூறுகளும் பாதுகாப்பான இடத்தில் இருப்பதை உறுதிசெய்வது, சாத்தியமான சேதம் அல்லது பாதுகாப்பு அபாயங்களைத் தடுப்பதற்கான முதல் படியாகும்.
பின்னர், மின்னழுத்த மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை ஒரு நிலையான 220V பவர் அவுட்லெட்டுடன் பாதுகாப்பாக இணைக்கவும். மின் இணைப்பின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வதற்காக எந்த தளர்வையும் தவிர்க்க பிளக் சாக்கெட்டுடன் நெருங்கிய தொடர்பில் இருப்பதை உறுதி செய்து கொள்ளவும்.
அடுத்து, மின்வழங்கலைத் தொடங்க மின்னழுத்த மாற்றியில் சுவிட்சை இயக்கவும். பவர்-ஆன் செயல்பாட்டின் போது, அசாதாரண ஒலிகளை உன்னிப்பாகக் கண்காணிக்கவும் அல்லது அசாதாரண அதிர்வுகளை உணரவும், இது மின்னழுத்த மாற்றி சரியாக வேலை செய்கிறது என்பதற்கான அறிகுறிகளாகும்.
இறுதியாக, 110V அல்லது 100V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் உபகரணங்கள் மின்னழுத்த மாற்றியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன, பின்னர் மின் உபகரணங்கள் சாதாரண பயன்பாட்டிற்கு இயக்கப்படுகின்றன. பயன்பாட்டின் செயல்பாட்டில், மின்மாற்றிகள் மற்றும் மின் சாதனங்கள் அவற்றின் வேலை நிலை நிலையானதாக இருப்பதை உறுதிசெய்ய தொடர்ந்து சரிபார்க்கப்படுகின்றன, இதனால் தொடர்ச்சியான மற்றும் பாதுகாப்பான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
இந்த வழிமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், மின் சாதனங்கள் மற்றும் தனிநபர்களின் பாதுகாப்பைப் பாதுகாக்கும் அதே வேளையில், மின்னழுத்த மாற்றியின் சரியான பயன்பாட்டை பயனர்கள் உறுதிசெய்ய முடியும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்