SH-DB-4000VA (መዳብ)
ሹንሆንግ
TG40001
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ይህ የኢንዱስትሪ ደረጃ ንፁህ መዳብ ማምረቻ 4000w ሃይል መለወጫ ወደ ገበያ ከገባበት ጊዜ ጀምሮ በፍጥነት እውቅና አግኝቶ በገበያው ላይ ለምርጥ አፈጻጸም እና መረጋጋት አቋሙን አቋቁሟል። የአምስት አመት የገበያ ልምምድ እና የቴክኖሎጂ ፈጠራ ቴክኒካል ብስለቱን ብቻ ሳይሆን አስተማማኝነቱን እና ዘላቂነቱን በተለያዩ የትግበራ ሁኔታዎች አሳይቷል።
የጎለመሱ ቴክኖሎጂ እና የገበያ እውቅና ጥምረት የዚህ የቤት አይነት የቮልቴጅ መቀየሪያ ሽያጭ ከ10,000 ዩኒት በላይ እንዲሸጥ አስችሎታል እና ከተጠቃሚዎች ሰፊ ምስጋናዎችን አሸንፏል። ቴክኖሎጂ ወደፊት እየገሰገሰ ሲሄድ የምርቶቻችንን አፈጻጸም እና ዘላቂነት በእጅጉ ለማሻሻል የቁሳቁስ ምርጫ እና ዲዛይን በጥንቃቄ አሻሽለናል።
ከቮልቴጅ ውፅዓት ዲዛይን አንፃር ይህ ትራንስፎርመር የተለያዩ የቮልቴጅ ዕቃዎችን ፍላጎቶች ለማሟላት ሁለት 110V የውጤት ማሰራጫዎችን እና አንድ 100V የውጤት መውጫን ጨምሮ ፈጠራ ያለው ባለብዙ ውፅዓት ዲዛይን ያስተዋውቃል። ይህ ንድፍ ብዙ እቃዎች በአንድ ጊዜ በተረጋጋ ሁኔታ እንዲሰሩ ያስችላቸዋል, አጠቃላይ ሃይል ከትራንስፎርመር ከፍተኛው ኃይል ከ 90% በላይ ካልሆነ, መደበኛ አጠቃቀማቸውን ያረጋግጣል, የምርቱን ተግባራዊነት እና ምቾት በእጅጉ ያሳድጋል.
በንድፍ ውስጥ ውጤታማ ባለ ነጠላ-ፊደል አናላር ውስጣዊ ኮርን እንጠቀማለን, ይህም የትራንስፎርመር ኦፕሬሽኑን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን የኃይል መለዋወጥን መጠን ያሻሽላል, የኃይል ብክነትን ይቀንሳል እና አጠቃላይ ቅልጥፍናን ያሻሽላል. ከፍተኛ ጥራት ካላቸው ጥሬ ዕቃዎች እና ቀልጣፋ ዲዛይን ጋር ተዳምሮ የትራንስፎርመሮችን የረዥም ጊዜ መረጋጋት እናረጋግጣለን ይህም ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ልምድ እናቀርባለን።
ደህንነት የእኛ ዋና ንድፍ ግምት ነው። የቮልቴጅ መለወጫ ቤት እና የውስጥ የኤሌክትሪክ ገመድ የእሳት አደጋን በተሳካ ሁኔታ የሚቀንስ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ ነው. በተጨማሪም፣ በአጠቃቀሙ ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ዙር ጥበቃ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
በአጠቃላይ ይህ የኢንደስትሪ ደረጃ 4000w ሃይል መቀየሪያ ከንፁህ ናስ የተሰራ የገበያ ተቀባይነት፣ የቴክኖሎጂ ብስለት፣ ፈጠራ ባለ ብዙ ዉጪ ዲዛይን፣ ቀልጣፋ የኢነርጂ ልወጣ ቅልጥፍና እና አጠቃላይ የደህንነት እርምጃዎች ለተጠቃሚዎች አስተማማኝ፣ ቀልጣፋ እና አስተማማኝ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄ ያለው የገበያ መሪ ነው።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-4000VA (መዳብ) |
| የምርት ስም | 4000W የኃይል መቀየሪያ 220V ወደ 110V/100V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 4000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100V/110V~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 3600ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 18 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 18.7 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የገመድ ርዝመት | 1.2ሜ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ |
| መለዋወጫ ቁሳቁስ | የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
እነዚህን ጥንቃቄዎች እና አካሄዶችን በመከተል ተጠቃሚዎች የትራንስፎርመሩን አስተማማኝ እና የተረጋጋ አሠራር በማረጋገጥ መሳሪያዎቹን በመጠበቅ፣ ብልሽቶችን በመከላከል የተጠቃሚውን ደህንነት መጠበቅ ይችላሉ። በተቀላጠፈ አፈጻጸም እና አስተማማኝ የደህንነት ዋስትና ይህ 4000W ትራንስፎርመር ለተለያዩ ሁኔታዎች እና ፍላጎቶች ለተጠቃሚዎች ተስማሚ የሆነ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄ ይሰጣል።
ለቮልቴጅ መለወጫ የኃይል ትራንስፎርመርን በሚጠቀሙበት ጊዜ ትክክለኛ የአሠራር ሂደቶችን መከተል የትራንስፎርመሩን መረጋጋት እና የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን እና ተጠቃሚዎችን ደህንነት ለማረጋገጥ ቁልፍ ነው. የቮልቴጅ መቀየሪያን ለመጠቀም ዝርዝር ደረጃዎች እነሆ
፡ በመጀመሪያ ደረጃ ከመጠቀምዎ በፊት የቮልቴጅ መቀየሪያውን አጠቃላይ የእይታ ምርመራ ማድረግ አስፈላጊ ነው። ለማንኛውም ጉዳት ትራንስፎርመሩን መፈተሽ እና ሁሉም አካላት በአስተማማኝ ሁኔታ መያዛቸውን ማረጋገጥ ሊከሰቱ የሚችሉ ጉዳቶችን ወይም የደህንነት ስጋቶችን ለመከላከል የመጀመሪያው እርምጃ ነው።
ከዚያ የቮልቴጅ መለወጫውን የግቤት መሰኪያ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ወደ መደበኛ የ 220 ቮ ሃይል ማሰራጫ ያገናኙ። የኃይል ግንኙነቱን መረጋጋት ለማረጋገጥ ምንም አይነት መፍታትን ለማስቀረት ሶኬቱ ከሶኬት ጋር በቅርበት መገናኘቱን ያረጋግጡ።
በመቀጠል የኃይል አቅርቦቱን ለመጀመር በቮልቴጅ መለወጫ ላይ ማብሪያ / ማጥፊያውን ያከናውኑ. በኃይል ማብራት ሂደት ውስጥ ያልተለመዱ ድምፆችን በቅርበት ይከታተሉ ወይም ያልተለመደ ንዝረት ይሰማቸዋል, ይህም የቮልቴጅ መቀየሪያው በትክክል እየሰራ መሆኑን የሚያሳዩ ምልክቶች ናቸው.
በመጨረሻም የ 110 ቮ ወይም 100 ቮልት ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር ተያይዘዋል, ከዚያም የኤሌክትሪክ መሳሪያው ለመደበኛ አገልግሎት ይከፈታል. በአጠቃቀሙ ሂደት ትራንስፎርመሮች እና ኤሌክትሪክ መሳሪያዎች የስራ ሁኔታቸው የተረጋጋ መሆኑን ለማረጋገጥ በየጊዜው ቁጥጥር ይደረግባቸዋል ይህም ቀጣይነት ያለው እና ደህንነቱ የተጠበቀ አሰራር እንዲኖር ያስችላል።
እነዚህን ደረጃዎች በመከተል ተጠቃሚዎች የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን እና የግለሰቦችን ደህንነት በሚጠብቁበት ጊዜ የቮልቴጅ መቀየሪያውን ትክክለኛ አጠቃቀም ማረጋገጥ ይችላሉ።
የሚጠየቁ ጥያቄዎች