SH-DB-4000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TG40002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከተጀመረበት ጊዜ ጀምሮ ከንፁህ መዳብ የተሰራው የኢንደስትሪ 4000w ሃይል መቀየሪያ ለምርጥ አፈጻጸም እና መረጋጋት በፍጥነት በገበያው ውስጥ ጠቃሚ ቦታ አግኝቷል። የአምስት አመት የገበያ አተገባበር እና የቴክኖሎጂ ፈጠራ ቴክኒካል ብስለቱን ከማረጋገጡም በላይ በተለያዩ የአጠቃቀም ሁኔታዎችም እጅግ በጣም ጥሩ አስተማማኝነቱን አሳይቷል።
በተለይ ከ10,000 የሚበልጡ ዩኒቶች የተሸጡት የሽያጭ ከፍተኛ ጭማሪ የዚህ ምርት በገበያ ላይ ስላለው ተወዳጅነት ጠንካራ ማረጋገጫ ነው። በቴክኖሎጂ ቀጣይነት ያለው እድገት, ተጨማሪ ቁሳቁሶችን እና ዲዛይን በጥንቃቄ አሻሽለነዋል, የምርቱን አፈፃፀም እና አስተማማኝነት በእጅጉ በማሻሻል, በአጠቃቀም ሂደት ውስጥ የተጠቃሚውን መረጋጋት ማረጋገጥ.
የዚህ የቮልቴጅ መለዋወጫ ፈጠራ ፈጠራ በሁለት የ 220 ቮ የውጤት ማሰራጫዎች የተገጠመለት ሲሆን ይህም ሁለት የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች በአንድ ጊዜ እንዲሰሩ በመፍቀድ የምርቱን ተግባራዊነት እና ምቾት በእጅጉ ያሳድጋል. የሁለቱ እቃዎች አጠቃላይ ሃይል ከትራንስፎርመር ከፍተኛው የመሸከምያ ሃይል 90% የማይበልጥ ከሆነ መደበኛ ስራቸውን ማረጋገጥ እና በዘመናዊ የቤትና የቢሮ አከባቢዎች የባለብዙ መሳሪያ ሃይል አቅርቦትን ማሟላት ይችላል።
በንድፍ ውስጥ ውጤታማ ባለ ነጠላ-ፊደል አንኳር ኮር እንጠቀማለን, ይህም የትራንስፎርመር ኦፕሬሽኑን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን የኃይል መለዋወጥን ውጤታማነት ያሻሽላል እና የኃይል ብክነትን ይቀንሳል. ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ጥሬ ዕቃዎችን መምረጥ የትራንስፎርመርን ዘላቂነት እና የረጅም ጊዜ መረጋጋትን ያረጋግጣል, ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ተሞክሮ ያቀርባል.
ደህንነት በእኛ ንድፍ ውስጥ ቀዳሚ ግምት ነው. የቮልቴጅ መለወጫ ቤት እና የውስጥ የኤሌክትሪክ ገመድ የእሳት አደጋን በተሳካ ሁኔታ የሚቀንስ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ ነው. በተጨማሪም፣ በአጠቃቀሙ ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ዙር ጥበቃ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
በአጠቃላይ ይህ የኢንደስትሪ ደረጃ 4000w ከንፁህ ናስ የተሰራ የሃይል መቀየሪያ በገበያው ውስጥ በገበያ እውቅና ፣በቴክኖሎጂ ብስለት ፣በፈጠራ ባለ ብዙ መውጫ ዲዛይን ፣ ቀልጣፋ የሃይል ልወጣ ቅልጥፍና እና አጠቃላይ የደህንነት እርምጃዎች ለተጠቃሚዎች ደህንነቱ የተጠበቀ ፣ ቀልጣፋ እና አስተማማኝ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄ በመስጠት ልዩ ነው።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-4000VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | 4000W መቀየሪያ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 4000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 3500ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 18 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 18.7 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ኮር ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
እነዚህን ጥንቃቄዎች እና ሂደቶችን በመከተል ተጠቃሚዎች የቮልቴጅ መቀየሪያዎችን ደህንነቱ የተጠበቀ አጠቃቀምን ማረጋገጥ, የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን መጠበቅ, ብልሽቶችን መከላከል እና የግል ደህንነትን መጠበቅ ይችላሉ. በከፍተኛ አፈፃፀሙ እና ደህንነት ፣ ይህ 4000W የቮልቴጅ መለወጫ ለተለያዩ ሁኔታዎች እና ፍላጎቶች ለተጠቃሚዎች ተስማሚ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄን ይሰጣል።
የቮልቴጅ መቀየሪያ አጠቃቀም ሂደት:
1. የቮልቴጅ መቀየሪያው ገጽታ መጠናቀቁን እና መለዋወጫዎቹ ቋሚ መሆናቸውን ያረጋግጡ;
2. የቮልቴጅ መለወጫውን የግቤት መሰኪያ ከኃይል አቅርቦት ጋር በ 110 ቪ ቮልቴጅ ያገናኙ;
3, በቁልፍ ላይ ማሽኑን ጠቅ ያድርጉ, የቮልቴጅ መለወጫ ኃይል;
4, የ 220 ቮ መሳሪያውን ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር ያገናኙ እና ከዚያ የተለመደውን አጠቃቀም ይጀምሩ.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች