SH-DB-5000VA (መዳብ)
ሹንሆንግ
TG50001
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከተጀመረበት ጊዜ ጀምሮ ይህ የኢንዱስትሪ ደረጃ ንፁህ መዳብ 5000w ሃይል መቀየሪያ በገበያው ውስጥ ጥሩ አፈጻጸም እና መረጋጋት በፍጥነት እውቅና አግኝቷል እናም ቦታውን አጠናክሮታል። የአምስት አመት የገበያ አተገባበር እና የቴክኖሎጂ ፈጠራ ቴክኒካል ብስለቱን ከማረጋገጡም በላይ በተለያዩ የመተግበሪያ ሁኔታዎች ውስጥ አስተማማኝነቱን እና ዘላቂነቱን አሳይቷል።
የጎለመሱ ቴክኖሎጂ እና የገበያ እውቅና ድርብ ጥቅሞች የዚህን የቤት ውስጥ ቮልቴጅ መቀየሪያ ድምር ሽያጮች ከ10,000 አሃዶች በላይ አድርገውታል እና ከተጠቃሚዎች ሰፊ አድናቆትን አግኝተዋል። ቴክኖሎጂ ወደፊት እየገሰገሰ ሲሄድ የምርቶቻችንን አፈጻጸም እና ዘላቂነት በእጅጉ ለማሻሻል የቁሳቁስ ምርጫ እና ዲዛይን በጥንቃቄ አሻሽለናል።
ከቮልቴጅ ውፅዓት አንፃር ይህ ትራንስፎርመር የተለያዩ የቮልቴጅ ዕቃዎችን ፍላጎቶች ለማሟላት ሁለት 110V የውጤት ማሰራጫዎችን እና አንድ 100V የውጤት መውጫን ጨምሮ ፈጠራ ያለው ባለብዙ ውፅዓት ዲዛይን ይጠቀማል። ይህ ንድፍ ብዙ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን በአንድ ጊዜ በተረጋጋ ሁኔታ እንዲሠሩ ያስችላቸዋል, አጠቃላይ ኃይል ከትራንስፎርመር ከፍተኛው ኃይል ከ 90% በላይ ካልሆነ, መደበኛ ሥራቸውን ያረጋግጣል, የምርቱን ተግባራዊነት እና ምቾት በእጅጉ ያሻሽላል.
በንድፍ ውስጥ ውጤታማ ባለ ነጠላ-ፊደል አናላር ኮር እንጠቀማለን, ይህም የትራንስፎርመር ኦፕሬሽኑን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን የኃይል መለዋወጥን ውጤታማነት ያሻሽላል, የኃይል ብክነትን ይቀንሳል እና አጠቃላይ ቅልጥፍናን ይጨምራል. ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ጥሬ ዕቃዎች እና ቀልጣፋ ንድፍ ጥምረት የትራንስፎርመርን የረጅም ጊዜ መረጋጋት ያረጋግጣል, ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ተሞክሮ ያቀርባል.
ደህንነት በእኛ ንድፍ ውስጥ ቀዳሚ ግምት ነው. የእሳት መከላከያ ቁሳቁሶች በቮልቴጅ መለወጫ ቤት እና በውስጣዊ የኤሌክትሪክ መስመሮች ውስጥ ጥቅም ላይ ይውላሉ, ይህም የእሳት አደጋን በትክክል ይቀንሳል. በተመሳሳይ ጊዜ፣ በአገልግሎት ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ዙር ጥበቃን የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
በማጠቃለያው ይህ የኢንደስትሪ ደረጃ 5000w ሃይል መቀየሪያ ከንፁህ መዳብ በገበያው ውስጥ በገበያ ዕውቅና ፣በቴክኖሎጂ ብስለት ፣በፈጠራ ባለ ብዙ መውጫ ዲዛይን ፣ ቀልጣፋ የኢነርጂ ልወጣ ቅልጥፍና እና አጠቃላይ የደህንነት እርምጃዎች ለተጠቃሚዎች ደህንነቱ የተጠበቀ ፣ ቀልጣፋ እና አስተማማኝ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄ በመስጠት ልዩ ነው።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-5000VA (መዳብ) |
| የምርት ስም | 5000W የኃይል መቀየሪያ 220V ወደ 110V/100V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 5000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100V/110V~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 4500ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 19.7 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 20.5 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የገመድ ርዝመት | 1.2ሜ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ |
| መለዋወጫ ቁሳቁስ | የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
እነዚህን ጥንቃቄዎች እና ሂደቶችን በመከተል ተጠቃሚዎች የትራንስፎርመሮችን ደህንነቱ የተጠበቀ አጠቃቀምን ማረጋገጥ፣ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን መጠበቅ፣ ብልሽቶችን መከላከል እና የግል ደህንነትን መጠበቅ ይችላሉ። በከፍተኛ ብቃት እና ደህንነት ፣ ይህ 5000W ትራንስፎርመር ለተለያዩ ሁኔታዎች እና ፍላጎቶች ለተጠቃሚዎች ተስማሚ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄን ይሰጣል።
የቮልቴጅ መለዋወጥ ስራዎችን በሚሰሩበት ጊዜ የትራንስፎርመሩን መረጋጋት እና የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን እና ተጠቃሚዎችን ደህንነት ለማረጋገጥ ትክክለኛውን የአጠቃቀም እርምጃዎችን መውሰድ አስፈላጊ ነው. የሚከተሉት የቮልቴጅ መለዋወጫውን ለመሥራት ዝርዝር መመሪያዎች ናቸው-
በመጀመሪያ ደረጃ የቮልቴጅ መቀየሪያን ከመጠቀምዎ በፊት አጠቃላይ የእይታ ምርመራ አስፈላጊ ነው. ትራንስፎርመርን ለጉዳት መፈተሽ እና ሁሉም አካላት በአስተማማኝ ሁኔታ መጫኑን ማረጋገጥ ሊደርስ የሚችለውን ጉዳት ወይም የደህንነት ስጋቶችን ለመከላከል የመጀመሪያው እርምጃ ነው።
በመቀጠል የቮልቴጅ መቀየሪያውን የግቤት መሰኪያ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ወደ መደበኛ 220 ቮ ሃይል ሶኬት ይሰኩት። የኃይል ግንኙነቱን መረጋጋት ለማረጋገጥ ሶኬቱ ሳይፈታ ከሶኬት ጋር በጥሩ ሁኔታ መገናኘቱን ያረጋግጡ።
ከዚያም የኃይል አቅርቦቱ ሂደት የሚጀምረው የቮልቴጅ መቀየሪያውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያውን በማንቀሳቀስ ነው. ሲበራ, ያልተለመደ ድምጽ ወይም ያልተለመደ ንዝረት መኖሩን ለመከታተል ትኩረት ይስጡ, ይህም የቮልቴጅ መቀየሪያው መደበኛ አሠራር ምልክት ሊሆን ይችላል.
በመጨረሻም የ 110 ቮ ወይም 100 ቮ ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር የተገናኙ ናቸው, እና የኤሌክትሪክ መሳሪያው በመደበኛነት ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል. በስራ ላይ በሚውልበት ጊዜ ትራንስፎርመሮች እና ኤሌክትሪክ መሳሪያዎች የማያቋርጥ እና ደህንነቱ የተጠበቀ አሰራርን ለመጠበቅ በተረጋጋ የሥራ ሁኔታ ላይ መሆናቸውን ለማረጋገጥ በየጊዜው ቁጥጥር ይደረግባቸዋል.
እነዚህን ደረጃዎች በመከተል ተጠቃሚዎች የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን እና የግል ደህንነትን በሚከላከሉበት ጊዜ የቮልቴጅ መቀየሪያውን ትክክለኛ አጠቃቀም ማረጋገጥ ይችላሉ.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች