SH-DB-5000VA (தாமிரம்)
ஷுன்ஹாங்
TG50001
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, இந்த தொழில்துறை தர தூய செப்பு 5000w ஆற்றல் மாற்றி அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மைக்காக சந்தையில் விரைவாக அங்கீகாரம் பெற்றது, மேலும் அதன் நிலையை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. ஐந்து வருட சந்தை பயன்பாடு மற்றும் தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள் அதன் தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சியை உறுதிப்படுத்தியது மட்டுமல்லாமல், பல்வேறு பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகளில் அதன் நம்பகத்தன்மை மற்றும் நீடித்த தன்மையை நிரூபித்துள்ளன.
முதிர்ந்த தொழில்நுட்பம் மற்றும் சந்தை அங்கீகாரம் ஆகியவற்றின் இரட்டை நன்மைகள் இந்த வீட்டு மின்னழுத்த மாற்றியின் ஒட்டுமொத்த விற்பனையை 10,000 யூனிட்டுகளுக்கு மேல் அதிகரித்துள்ளன, மேலும் பயனர்களிடமிருந்து பரவலான பாராட்டைப் பெற்றன. தொழில்நுட்பம் தொடர்ந்து முன்னேறி வருவதால், எங்கள் தயாரிப்புகளின் செயல்திறன் மற்றும் நீடித்து நிலைத்தன்மையை கணிசமாக மேம்படுத்த, பொருள் தேர்வு மற்றும் வடிவமைப்பை கவனமாக மேம்படுத்தியுள்ளோம்.
மின்னழுத்த வெளியீட்டைப் பொறுத்தவரை, இந்த மின்மாற்றியானது பல்வேறு மின்னழுத்த உபகரணங்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய இரண்டு 110V வெளியீட்டு வெளியீடுகள் மற்றும் ஒரு 100V வெளியீடு வெளியீடு உட்பட ஒரு புதுமையான பல-வெளியீட்டு வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறது. இந்த வடிவமைப்பு பல மின் உபகரணங்களை ஒரே நேரத்தில் சீராக இயங்க அனுமதிக்கிறது, மொத்த சக்தி மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச சக்தியில் 90% ஐ விட அதிகமாக இல்லை எனில், அது அவற்றின் இயல்பான செயல்பாட்டை உறுதிசெய்து, தயாரிப்பின் நடைமுறை மற்றும் வசதியை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது.
வடிவமைப்பில், திறமையான ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர மையத்தைப் பயன்படுத்துகிறோம், இது மின்மாற்றி செயல்பாட்டின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், ஆற்றல் மாற்றும் திறனை மேம்படுத்துகிறது, ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கிறது மற்றும் ஒட்டுமொத்த செயல்திறனை அதிகரிக்கிறது. உயர்தர மூலப்பொருட்கள் மற்றும் திறமையான வடிவமைப்பு ஆகியவற்றின் கலவையானது மின்மாற்றியின் நீண்டகால நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது, பயனர்களுக்கு மிகவும் நம்பகமான அனுபவத்தை வழங்குகிறது.
எங்கள் வடிவமைப்பில் பாதுகாப்பு என்பது முதன்மையான கருத்தாகும். மின்னழுத்த மாற்றி வீடுகள் மற்றும் உள் மின் இணைப்புகளில் தீ தடுப்பு பொருட்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன, இது தீ அபாயத்தை திறம்பட குறைக்கிறது. அதே நேரத்தில், உபயோகத்தின் போது பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்தவும், மின்னழுத்த உறுதியற்ற தன்மை அல்லது அதிக சுமையால் ஏற்படக்கூடிய பாதுகாப்பு விபத்துகளைத் தடுக்கவும் வெப்பநிலைக் கட்டுப்பாடு பாதுகாப்பு, அதிக சுமை பாதுகாப்பு மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு போன்ற பல பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளையும் நாங்கள் பெற்றுள்ளோம்.
சுருக்கமாக, சுத்தமான தாமிரத்தால் செய்யப்பட்ட இந்த தொழில்துறை தர 5000w மின் மாற்றியானது அதன் சந்தை அங்கீகாரம், தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சி, புதுமையான பல-அவுட்லெட் வடிவமைப்பு, திறமையான ஆற்றல் மாற்ற திறன் மற்றும் விரிவான பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள், பாதுகாப்பான, திறமையான மற்றும் நம்பகமான மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை வழங்குகிறது.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SH-DB-5000VA (தாமிரம்) |
| தயாரிப்பு பெயர் | 5000W மின் மாற்றி 220V முதல் 110V/100V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 5000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 100V/110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 4500VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 27*19.2*17செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 35*26*25செ.மீ |
| எடைகள் | 19.7 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 20.5 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம் | காற்று சுவிட்ச் |
| தண்டு நீளம் | 1.2மீ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 2 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 32A |
| பொருட்கள் | செப்பு கம்பி முறுக்கு |
| துணை பொருள் | சுடர் தடுப்பு பொருள் |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
இந்த முன்னெச்சரிக்கைகள் மற்றும் நடைமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், மின்மாற்றிகளின் பாதுகாப்பான பயன்பாட்டை பயனர்கள் உறுதிசெய்யலாம், மின் சாதனங்களைப் பாதுகாக்கலாம், தோல்விகளைத் தடுக்கலாம் மற்றும் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பைப் பாதுகாக்கலாம். அதன் உயர் செயல்திறன் மற்றும் பாதுகாப்புடன், இந்த 5000W மின்மாற்றி பல்வேறு காட்சிகள் மற்றும் தேவைகளுக்கு சிறந்த மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை பயனர்களுக்கு வழங்குகிறது.
மின்னழுத்த மாற்ற செயல்பாடுகளைச் செய்யும்போது, மின்மாற்றியின் நிலைத்தன்மை மற்றும் மின் சாதனங்கள் மற்றும் பயனர்களின் பாதுகாப்பை உறுதிசெய்ய சரியான பயன்பாட்டு நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வது அவசியம். மின்னழுத்த மாற்றியை இயக்குவதற்கான விரிவான வழிமுறைகள் பின்வருமாறு:
முதலில், மின்னழுத்த மாற்றியைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு ஒரு விரிவான காட்சி ஆய்வு அவசியம். மின்மாற்றியில் சேதம் உள்ளதா என ஆய்வு செய்து, அனைத்து கூறுகளும் பாதுகாப்பாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்துவது, சாத்தியமான சேதம் அல்லது பாதுகாப்பு அபாயங்களைத் தடுப்பதற்கான முதல் படியாகும்.
அடுத்து, மின்னழுத்த மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை ஒரு நிலையான 220V பவர் அவுட்லெட்டில் பாதுகாப்பாக இணைக்கவும். மின் இணைப்பின் நிலைத்தன்மையை உறுதிப்படுத்த பிளக் தளர்த்தப்படாமல் சாக்கெட்டுடன் நல்ல தொடர்பில் இருப்பதை உறுதிசெய்யவும்.
பின்னர், மின்னழுத்த மாற்றியின் மின் சுவிட்சை இயக்குவதன் மூலம் மின்சாரம் வழங்கல் செயல்முறை தொடங்குகிறது. இயக்கப்படும் போது, அசாதாரண ஒலி அல்லது அசாதாரண அதிர்வு உள்ளதா என்பதைக் கண்காணிக்க கவனம் செலுத்துங்கள், இது மின்னழுத்த மாற்றியின் இயல்பான செயல்பாட்டின் சமிக்ஞையாக இருக்கலாம்.
இறுதியாக, 110V அல்லது 100V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் உபகரணங்கள் மின்னழுத்த மாற்றியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் மின் சாதனங்களை சாதாரணமாகப் பயன்படுத்தலாம். பயன்பாட்டின் போது, மின்மாற்றிகள் மற்றும் மின் சாதனங்கள் தொடர்ச்சியான மற்றும் பாதுகாப்பான செயல்பாட்டை பராமரிக்க நிலையான வேலை நிலையில் உள்ளனவா என்பதை உறுதிசெய்ய தொடர்ந்து சரிபார்க்கப்படுகின்றன.
இந்த வழிமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், மின் சாதனங்கள் மற்றும் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பைப் பாதுகாக்கும் போது மின்னழுத்த மாற்றியின் துல்லியமான பயன்பாட்டை பயனர்கள் உறுதிசெய்ய முடியும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்