SH-DB-2000VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TG20001
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, தூய தாமிரத்தால் செய்யப்பட்ட இந்த தொழில்துறை 2000w மின் மாற்றி அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையுடன் சந்தையில் விரைவாக ஒரு இடத்தைப் பெற்றுள்ளது. ஐந்து வருட சந்தை சோதனை மற்றும் தொழில்நுட்பத்தின் தொடர்ச்சியான மேம்படுத்தலுக்குப் பிறகு, நடைமுறை பயன்பாட்டில் அதன் அசாதாரண நீடித்த தன்மையை நிரூபித்துள்ளது.
தொழில்நுட்பம் மற்றும் சந்தை அங்கீகாரத்தின் முன்னேற்றத்துடன், இந்த வீட்டு மின்னழுத்த மாற்றியின் ஒட்டுமொத்த விற்பனை 10,000 யூனிட்களைத் தாண்டியுள்ளது, மேலும் அதன் சிறந்த செயல்திறன் பயனர்களால் பரவலாகப் பாராட்டப்பட்டது. தொழில்நுட்பத்தின் தொடர்ச்சியான மறு செய்கையானது பொருள் தேர்வில் கவனமாக மேம்படுத்தப்பட்டது மட்டுமல்லாமல், வடிவமைப்பிலும் புதுமைப்படுத்தப்பட்டது, இதன் விளைவாக தயாரிப்பு செயல்திறன் மற்றும் ஆயுள் ஆகியவற்றில் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றங்கள் உள்ளன.
இந்த மின்மாற்றியானது மின்னழுத்த வெளியீட்டின் அடிப்படையில் ஒரு நெகிழ்வான வடிவமைப்பை வழங்குகிறது, இரண்டு 110V மற்றும் ஒரு 100V வெளியீட்டு இடைமுகங்கள் வெவ்வேறு மின்னழுத்த தேவைகள் கொண்ட சாதனங்களுக்கு இடமளிக்கின்றன. ஒரே நேரத்தில் பயன்படுத்தப்படும் பல சாதனங்களின் விஷயத்தில், மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் திறனில் 95% ஐ விட மொத்த சக்தி அதிகமாக இல்லை எனில், சாதனத்தின் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதிப்படுத்த முடியும், இது அதன் நடைமுறை மற்றும் வசதியை பெரிதும் அதிகரிக்கிறது.
வடிவமைப்பில், மின்மாற்றி ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர உள் மையத்தை ஏற்றுக்கொள்கிறது, இது செயல்பாட்டின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், மாற்றும் திறனை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கிறது. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மூலப்பொருட்கள் மற்றும் திறமையான வடிவமைப்பு செயல்முறைகள் மின்மாற்றியின் நீண்ட கால நீடித்து நிலைப்புத்தன்மையை உறுதிசெய்து, பயனர்களுக்கு நம்பகமான அனுபவத்தை வழங்குகிறது.
பாதுகாப்பு செயல்திறனைப் பொறுத்தவரை, இந்த மாற்றியின் வீட்டுவசதி மற்றும் உள் பவர் கார்டு சுடர் தடுப்பு பொருட்களால் ஆனது, இது தீ அபாயத்தை திறம்பட குறைக்கிறது. அதே நேரத்தில், இது வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு பாதுகாப்பு, அதிக சுமை பாதுகாப்பு மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு போன்ற பல பாதுகாப்பு வழிமுறைகளுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது மின்னழுத்த ஏற்ற இறக்கங்கள் அல்லது அதிக சுமைகளின் போது பயன்பாட்டின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்கிறது மற்றும் சாத்தியமான பாதுகாப்பு விபத்துகளைத் தடுக்கிறது.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SH-DB-2000VA(செம்பு) |
| தயாரிப்பு பெயர் | காப்பர் 2000W வீட்டு மின் மாற்றி 220V முதல் 110V/100V |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 2000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 100V/110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1750VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 27*19.2*17செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 35*26*25செ.மீ |
| எடைகள் | 12.2 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 13 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம் | காற்று சுவிட்ச் |
| தண்டு நீளம் | 1.2மீ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 2 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 32A |
| பொருட்கள் | செப்பு கம்பி முறுக்கு |
| துணை பொருள் | சுடர் தடுப்பு பொருள் |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
இந்த முன்னெச்சரிக்கைகள் மற்றும் நடைமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், மின்மாற்றியின் பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான செயல்பாட்டை பயனர்கள் உறுதிசெய்து, அதன் மூலம் உபகரணங்களைப் பாதுகாத்து, தோல்விகளைத் தடுக்கலாம் மற்றும் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பை உறுதி செய்யலாம். அதன் திறமையான செயல்திறன் மற்றும் நம்பகமான பாதுகாப்பு அம்சங்களுடன், இந்த 2000W மின்மாற்றி பயனர்களுக்கு பல்வேறு காட்சிகள் மற்றும் தேவைகளுக்கு சிறந்த மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை வழங்குகிறது.
மின்மாற்றி இயக்க நடைமுறை வழிகாட்டி:
1, மின்மாற்றியைத் தொடங்குவதற்கு முன், சாதனம் அப்படியே உள்ளதா மற்றும் அனைத்து துணைக்கருவிகளும் உறுதியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிசெய்ய, முதலில் தோற்றத்தைப் பரிசோதிக்கவும்;
2. மின்மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை 220V மின்னழுத்தத்துடன் மின் நிலையத்திற்குள் செருகவும்;
3. உபகரணங்களுக்கு மின்சாரம் வழங்க மின்மாற்றியின் மின் சுவிட்சை அழுத்தவும்;
4, 110V அல்லது 100V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் உபகரணங்கள் மின்மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் மின் சாதனங்களை சாதாரணமாகப் பயன்படுத்தலாம்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்