SH-DB-2000VA(shaba)
ShunHong
TG20001
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Tangu kuzinduliwa kwake, kibadilishaji nguvu hiki cha viwanda cha 2000w kilichotengenezwa kwa shaba safi kimepata nafasi sokoni kwa utendakazi bora na kutegemewa. Baada ya miaka mitano ya majaribio ya soko na uboreshaji unaoendelea wa teknolojia, imethibitisha uimara wake wa ajabu katika matumizi ya vitendo.
Pamoja na maendeleo ya teknolojia na utambuzi wa soko, mauzo ya jumla ya kigeuzi hiki cha voltage ya nyumbani yamezidi vitengo 10,000, na utendaji wake bora umesifiwa sana na watumiaji. Urudiaji unaoendelea wa teknolojia haujaboreshwa tu kwa uangalifu katika uteuzi wa nyenzo, lakini pia uvumbuzi katika muundo, na kusababisha maboresho makubwa katika utendaji wa bidhaa na uimara.
Transfoma hii inatoa muundo unaonyumbulika kulingana na pato la volteji, ikiwa na violesura viwili vya 110V na 100V moja ili kushughulikia vifaa vilivyo na mahitaji tofauti ya voltage. Katika kesi ya vifaa vingi vinavyotumiwa wakati huo huo, kwa muda mrefu nguvu ya jumla haizidi 95% ya uwezo wa juu wa kubeba wa transformer, inaweza kuhakikisha uendeshaji thabiti wa vifaa, ambayo huongeza sana vitendo na urahisi wake.
Katika kubuni, transformer inachukua msingi wa ndani wa annular ya awamu moja, ambayo sio tu inahakikisha utulivu wa operesheni, lakini pia inaboresha ufanisi wa uongofu na inapunguza upotevu wa nishati. Malighafi iliyochaguliwa na michakato ya usanifu bora huhakikisha uimara wa muda mrefu na uthabiti wa kibadilishaji, kuwapa watumiaji uzoefu wa kuaminika.
Kwa upande wa utendaji wa usalama, nyumba na kamba ya nguvu ya ndani ya kibadilishaji hiki hufanywa kwa vifaa vya kuzuia moto, ambayo hupunguza hatari ya moto. Wakati huo huo, ina mifumo mingi ya usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji na ulinzi wa mzunguko mfupi wa mzunguko, ambayo inahakikisha usalama wa matumizi katika kesi ya kushuka kwa voltage au kuzidiwa na kuzuia ajali zinazowezekana za usalama.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SH-DB-2000VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Copper 2000W kibadilishaji nguvu cha kaya 220V hadi 110V/100V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 2000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 220V~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 100V/110V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 1750VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 27 * 19.2 * 17cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 35*26*25cm |
| uzito | 12.2kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 13kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama | Kubadili hewa |
| Urefu wa kamba | 1.2m |
| Mraba wa kamba ya nguvu | 2 mraba |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 32A |
| Nyenzo | waya wa shaba vilima |
| Nyenzo za nyongeza | Nyenzo za kuzuia moto |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Kwa kufuata tahadhari na taratibu hizi, watumiaji wanaweza kuhakikisha uendeshaji salama na imara wa transfoma, na hivyo kulinda vifaa, kuzuia kushindwa, na kuhakikisha usalama wa kibinafsi. Kwa utendakazi wake bora na vipengele vya usalama vinavyotegemewa, kibadilishaji hiki cha 2000W kinawapa watumiaji suluhisho bora la ubadilishaji wa voltage kwa hali na mahitaji anuwai.
Mwongozo wa Utaratibu wa Uendeshaji wa Transformer:
1, kabla ya kuanzisha kibadilishaji, kwanza fanya ukaguzi wa kuonekana ili kuhakikisha kuwa vifaa viko sawa na vifaa vyote vimewekwa kwa nguvu;
2. Ingiza kuziba ya pembejeo ya transformer ndani ya umeme na voltage ya 220V;
3. Bonyeza swichi ya nguvu ya kibadilishaji ili kutoa nguvu kwa vifaa;
4, vifaa vya umeme vinavyohitaji voltage 110V au 100V vinaunganishwa na bandari ya pato ya transformer, na vifaa vya umeme vinaweza kutumika kwa kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara