SH-DB-5000VA(shaba)
ShunHong
TG50002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Tangu kuzinduliwa kwake, kibadilishaji cha nguvu cha kuongeza nguvu cha 5000w, kilichotengenezwa kwa shaba safi kama malighafi, kimepata nafasi haraka katika soko lenye ushindani mkubwa na utendaji wake bora na uthabiti, na kimepata sifa kutoka kwa wateja. Baada ya miaka mitano ya uthibitishaji wa kiufundi na majaribio ya soko, bidhaa zetu zimethibitishwa kwa vitendo katika hali mbalimbali za utumaji na ukomavu wa juu wa kiufundi na kutegemewa.
Shukrani kwa uboreshaji wetu unaoendelea wa vifaa na vifaa, ongezeko kubwa la mauzo, hasa mauzo ya vitengo zaidi ya 10,000, ni uthibitisho mkubwa wa sifa ya soko na umaarufu wa bidhaa hii. Teknolojia yetu inasonga mbele kila mara ili kuboresha utendakazi wa bidhaa na kutegemewa, kuhakikisha hali ya utumiaji thabiti kwa wateja.
Muundo wa mafanikio wa kigeuzi hiki cha nyongeza unaonyeshwa katika bandari zake mbili za pato za 220V, muundo wa kibunifu ambao huboresha sana matumizi na urahisi wa kifaa, na kuruhusu vifaa viwili vya umeme kufanya kazi kwa wakati mmoja. Chini ya hali ya si zaidi ya 90% ya nguvu ya juu ya kubeba ya transformer, inaweza kuhakikisha uendeshaji wa kawaida wa vifaa vya umeme na kukidhi mahitaji ya mazingira ya kisasa ya nyumba na kazi kwa ajili ya usambazaji wa umeme wa vifaa vingi.
Katika muundo, tunatumia muundo bora wa awamu moja wa msingi wa pete ili kuhakikisha uthabiti wa utendakazi wa kibadilishaji fedha na kuboresha ufanisi wa ubadilishaji wa nishati, huku tukipunguza upotevu wa nishati. Malighafi ya ubora wa juu huhakikisha uimara na uthabiti wa muda mrefu wa bidhaa, na kuwapa watumiaji uzoefu wa kuaminika zaidi.
Usalama ndio suala letu kuu la muundo. Nyumba zetu za kubadilisha fedha na nyaya za ndani zimetengenezwa kwa vifaa vinavyozuia moto ili kupunguza kwa kiasi kikubwa hatari ya moto. Wakati huo huo, tumeweka mifumo mingi ya usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na ulinzi wa mzunguko mfupi ili kuhakikisha usalama wa matumizi katika hali ya kukosekana kwa uthabiti wa volteji au kuzidiwa na kuzuia ajali zinazowezekana za usalama.
Kwa muhtasari, kigeuzi hiki cha nguvu cha kuongeza kiwango cha 5000w kilichoundwa na shaba safi kinaonekana sokoni kwa kukubalika kwake kwa soko, ukomavu wa teknolojia, muundo wa bandari wa pato nyingi, ubadilishaji bora wa nishati, na hatua za usalama kamili ili kuwapa wateja suluhisho salama, bora na la kuaminika la ubadilishaji wa voltage.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SH-DB-5000VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha 5000W 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 5000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 4500VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 27 * 19.2 * 17cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 35*26*25cm |
| uzito | 19.7kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 20.5kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama | Kubadili hewa |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 32A |
| Nyenzo | waya wa shaba vilima |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Kwa kufuata miongozo hii na taratibu za uendeshaji, mtumiaji anaweza kuhakikisha uendeshaji salama na wa kuaminika wa transformer, kulinda vifaa vya umeme vilivyounganishwa, kuzuia tukio la kushindwa, na kuhakikisha usalama wa mtumiaji. Kwa utendakazi wake bora na vipengele vya usalama vya kina, kibadilishaji hiki cha 5000W safi cha kukuza shaba hutoa suluhisho bora la ubadilishaji wa voltage kwa hali na mahitaji anuwai ya matumizi.
Mchakato wa matumizi ya kibadilishaji cha voltage:
1. Angalia ikiwa uonekano wa kibadilishaji cha voltage umekamilika na vipuri vimewekwa;
2. Unganisha kuziba ya pembejeo ya kubadilisha fedha kwa umeme na voltage ya 110V;
3, bonyeza mashine juu ya ufunguo, voltage kubadilisha nguvu;
4, Unganisha kifaa cha 220V kwenye kibadilishaji cha voltage, na kisha uanze matumizi ya kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara