SH-DB-3000VA(shaba)
ShunHong
TG30002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Tangu kuzinduliwa kwake, kibadilishaji cha nguvu cha 3000w cha kiwango cha viwanda kimejiimarisha haraka sokoni kwa utendaji wake wa hali ya juu na uthabiti, na kimetambuliwa sana na soko. Miaka mitano ya matumizi ya soko na uvumbuzi wa kiteknolojia sio tu imethibitisha ukomavu wake wa kiufundi, lakini pia imeonyesha uaminifu wake bora katika matukio mbalimbali ya matumizi.
Ongezeko kubwa la mauzo na uuzaji wa zaidi ya vitengo 10,000 ni ushuhuda thabiti wa umaarufu wa bidhaa hii sokoni. Maendeleo ya teknolojia yametusukuma kuboresha nyenzo na muundo wa vifaa kwa uangalifu, kuboresha zaidi utendakazi na kutegemewa kwa bidhaa, na kuhakikisha uthabiti wa watumiaji wakati wa matumizi.
Muundo wa ubunifu wa kigeuzi hiki cha kuongeza voltage ni pamoja na matokeo mawili ya 220V ambayo huruhusu vifaa viwili vya umeme kufanya kazi kwa wakati mmoja, na kuimarisha kwa kiasi kikubwa matumizi na urahisi wa bidhaa. Katika kesi ya si zaidi ya 90% ya nguvu ya juu ya kubeba ya transformer, inaweza kuhakikisha uendeshaji wa kawaida wa vifaa viwili vya umeme, kukidhi mahitaji ya usambazaji wa umeme wa vifaa vingi katika mazingira ya kisasa ya nyumba na ofisi.
Katika kubuni, tunatumia ufanisi wa msingi wa ndani wa awamu moja ya annular, ambayo sio tu kuhakikisha utulivu wa uendeshaji wa transformer, lakini pia inaboresha ufanisi wa uongofu wa nishati na kupunguza hasara ya nishati. Uchaguzi wa malighafi ya ubora wa juu huhakikisha uimara na utulivu wa muda mrefu wa transformer, kuwapa watumiaji uzoefu wa kuaminika zaidi.
Usalama ni jambo la msingi katika muundo wetu. Nyumba ya kubadilisha voltage na kamba ya nguvu ya ndani hufanywa kwa nyenzo za retardant moto, kwa ufanisi kupunguza hatari ya moto. Zaidi ya hayo, tumewekewa pia hatua nyingi za usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na ulinzi wa mzunguko mfupi wa mzunguko ili kuhakikisha usalama wakati wa matumizi na kuzuia ajali za kiusalama ambazo zinaweza kusababishwa na kukosekana kwa uthabiti wa voltage au kuzidiwa.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SH-DB-3000VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha 3000W 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 3000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 2500VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 27 * 19.A2 * 17cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 35*26*25cm |
| uzito | 15.8kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 16.6kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama | Kubadili hewa |
| Mraba wa kamba ya nguvu | 2 mraba |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 32A |
| Nyenzo | waya wa shaba vilima |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Kwa kufuata tahadhari na taratibu hizi, watumiaji wanaweza kuhakikisha matumizi salama ya vibadilishaji umeme, kulinda vifaa vya umeme, kuzuia hitilafu, na kulinda usalama wa kibinafsi. Kwa utendakazi na usalama wake wa hali ya juu, kigeuzi hiki cha voltage 3000W kinawapa watumiaji suluhisho bora la ubadilishaji wa voltage.
Mwongozo wa uendeshaji wa transfoma:
1, kabla ya kutumia transformer, kwanza fanya ukaguzi wa kuonekana ili kuhakikisha kuwa vifaa haviharibiki, na vifaa vyote vimewekwa imara;
2. Unganisha kuziba ya pembejeo ya transformer kwenye tundu la nguvu la 110V;
3. Bonyeza kitufe cha nguvu cha kibadilishaji ili kutoa nguvu kwake;
4, vifaa vya umeme vinavyohitaji voltage 220V vimeunganishwa kwenye bandari ya pato ya transformer, na vifaa vya umeme vinaweza kutumika kwa kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara