SH-DB-2000VA(shaba)
ShunHong
TG20002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Tangu kuanzishwa kwake, kibadilishaji nguvu cha shaba safi cha 2000w cha daraja la viwanda kimepata kutambulika haraka sokoni kwa utendaji wake wa hali ya juu na uthabiti. Miaka mitano ya matumizi ya soko na uvumbuzi wa kiteknolojia sio tu imethibitisha ukomavu wake wa kiufundi, lakini pia imethibitisha kuegemea kwake katika hali anuwai za utumiaji.
Kwa ongezeko la utambuzi wa soko na ongezeko kubwa la mauzo, kiasi cha mauzo cha zaidi ya vitengo 10,000 kinaonyesha kikamilifu umaarufu wa bidhaa hii. Maendeleo endelevu ya teknolojia yametusukuma kutekeleza uboreshaji wa kina katika nyenzo na muundo wa nyongeza, kuboresha zaidi utendakazi na kutegemewa kwa bidhaa, kuhakikisha uthabiti na ufanisi wa mtumiaji katika mchakato wa matumizi.
Kigeuzi cha kuongeza voltage kina vifaa vya ubunifu na vituo viwili vya kutoa 220V, kuruhusu vifaa viwili vya umeme kuunganishwa kwa wakati mmoja, na kuimarisha kwa kiasi kikubwa manufaa na urahisi wa bidhaa. Katika kesi ya si zaidi ya 90% ya nguvu ya juu ya kubeba ya transformer, inaweza kuhakikisha uendeshaji wa kawaida wa vifaa viwili vya umeme, kukidhi mahitaji ya usambazaji wa umeme wa vifaa vingi katika mazingira ya kisasa ya nyumba na ofisi.
Katika kubuni, tunatumia msingi wa awamu moja ya annular, ambayo sio tu kuhakikisha utulivu wa uendeshaji wa transformer, lakini pia inaboresha ufanisi wa uongofu wa nishati na kupunguza hasara ya nishati. Uteuzi wa malighafi ya ubora wa juu na michakato ya faini huhakikisha uimara na utulivu wa muda mrefu wa kibadilishaji, kuwapa watumiaji uzoefu wa kuaminika zaidi.
Usalama ni jambo la msingi katika muundo wetu. Shell na mstari wa nguvu wa ndani wa transformer hufanywa kwa vifaa vya retardant moto, ambayo hupunguza kwa ufanisi hatari ya moto. Zaidi ya hayo, tumewekewa hatua nyingi za usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na ulinzi wa mzunguko mfupi wa mzunguko ili kuhakikisha usalama wakati wa matumizi na kuzuia ajali za kiusalama ambazo zinaweza kusababishwa na kukosekana kwa uthabiti wa voltage au kuzidiwa.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SH-DB-2000VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha shaba 2000W 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 2000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 1700VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 27 * 19.2 * 17cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 35*26*25cm |
| uzito | 12.2kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 13.3kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama | Kubadili hewa |
| Mraba wa kamba ya nguvu | 2 mraba |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 32A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Hatimaye, hundi kabla ya kuanza ni kiungo muhimu ili kuhakikisha uendeshaji salama wa kubadilisha voltage. Kabla ya matumizi ya kwanza, transformer inapaswa kuchunguzwa vizuri ili kuhakikisha kuwa kuonekana haiharibiki na vipengele vyote vimewekwa mahali. Boot inapaswa kuzingatia ikiwa kuna sauti isiyo ya kawaida au hali, mara tu inapopatikana isiyo ya kawaida, inapaswa kuacha mara moja na kuangalia.
Mwongozo wa Utaratibu wa Uendeshaji wa Transformer:
1, kabla ya kutumia transformer, kwanza fanya ukaguzi wa kuonekana ili kuhakikisha kuwa vifaa haviharibiki na vifaa vyote vimewekwa imara;
2. Ingiza kuziba ya pembejeo ya transformer ndani ya umeme na voltage ya 110V;
3. Bonyeza swichi ya nguvu ya kibadilishaji ili kutoa nguvu kwa vifaa;
4, vifaa vya umeme vinavyohitaji voltage 220V vimeunganishwa kwenye bandari ya pato ya transformer, na vifaa vya umeme vinaweza kutumika kwa kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara