SH-DB-4000VA(shaba)
ShunHong
TG40002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Tangu kuzinduliwa kwake, kibadilishaji cha nguvu cha viwanda cha 4000w kilichotengenezwa kwa shaba safi kimepata haraka nafasi muhimu katika soko kwa utendaji wake bora na uthabiti, na kimetambuliwa sana na soko. Miaka mitano ya matumizi ya soko na uvumbuzi wa kiteknolojia sio tu imethibitisha ukomavu wake wa kiufundi, lakini pia imeonyesha uaminifu wake bora katika matukio mbalimbali ya matumizi.
Ongezeko kubwa la mauzo, haswa zaidi ya vitengo 10,000 vinavyouzwa, ni ushuhuda thabiti wa umaarufu wa bidhaa hii sokoni. Pamoja na maendeleo endelevu ya teknolojia, tumeboresha kwa uangalifu nyenzo na muundo wa nyongeza, kuboresha sana utendakazi na kutegemewa kwa bidhaa, kuhakikisha uthabiti wa mtumiaji katika mchakato wa matumizi.
Ubunifu wa kigeuzi hiki cha kuongeza voltage ni kwamba ina vifaa viwili vya pato vya 220V, kuruhusu vifaa viwili vya umeme kufanya kazi wakati huo huo, na kuimarisha sana ufanisi na urahisi wa bidhaa. Katika kesi ambayo nguvu ya jumla ya vifaa viwili haizidi 90% ya nguvu ya juu ya kubeba ya transformer, inaweza kuhakikisha uendeshaji wao wa kawaida, na kukidhi mahitaji ya usambazaji wa umeme wa vifaa vingi katika mazingira ya kisasa ya nyumba na ofisi.
Katika kubuni, tunatumia ufanisi wa msingi wa annular wa awamu moja, ambayo sio tu kuhakikisha utulivu wa uendeshaji wa transformer, lakini pia inaboresha ufanisi wa uongofu wa nishati na kupunguza hasara ya nishati. Uchaguzi wa malighafi ya ubora wa juu huhakikisha uimara na utulivu wa muda mrefu wa transformer, kuwapa watumiaji uzoefu wa kuaminika zaidi.
Usalama ni jambo la msingi katika muundo wetu. Nyumba ya kubadilisha voltage na kamba ya nguvu ya ndani hufanywa kwa nyenzo za retardant moto, kwa ufanisi kupunguza hatari ya moto. Zaidi ya hayo, tumewekewa pia hatua nyingi za usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na ulinzi wa mzunguko mfupi wa mzunguko ili kuhakikisha usalama wakati wa matumizi na kuzuia ajali za kiusalama ambazo zinaweza kusababishwa na kukosekana kwa uthabiti wa voltage au kuzidiwa.
Kwa ujumla, kigeuzi hiki cha nguvu cha daraja la viwanda cha 4000w kilichotengenezwa kwa shaba safi ni cha kipekee katika soko na utambuzi wake wa soko, ukomavu wa teknolojia, muundo wa ubunifu wa maduka mengi, ufanisi wa uongofu wa nishati na hatua za usalama za kina, zinazowapa watumiaji suluhisho salama, la ufanisi na la kuaminika la ubadilishaji wa voltage.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SH-DB-4000VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha 4000W 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 4000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 3500VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 27 * 19.2 * 17cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 35*26*25cm |
| uzito | 18kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 18.7kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama | Kubadili hewa |
| Mraba wa kamba ya nguvu | 2 mraba |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 32A |
| Nyenzo | waya wa shaba vilima |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Kwa kufuata tahadhari na taratibu hizi, watumiaji wanaweza kuhakikisha matumizi salama ya vibadilishaji umeme, kulinda vifaa vya umeme, kuzuia hitilafu, na kulinda usalama wa kibinafsi. Kwa utendakazi na usalama wake wa hali ya juu, kigeuzi hiki cha voltage ya 4000W huwapa watumiaji suluhisho bora la ubadilishaji wa voltage kwa hali na mahitaji anuwai.
Mchakato wa matumizi ya kibadilishaji cha voltage:
1. Angalia ikiwa uonekano wa kibadilishaji cha voltage umekamilika na vipuri vimewekwa;
2. Unganisha kuziba ya pembejeo ya kubadilisha fedha kwa umeme na voltage ya 110V;
3, bonyeza mashine juu ya ufunguo, voltage kubadilisha nguvu;
4, Unganisha kifaa cha 220V kwenye kibadilishaji cha voltage, na kisha uanze matumizi ya kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara