SH-DB-5000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TG50002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከተጀመረበት ጊዜ ጀምሮ ከንፁህ መዳብ እንደ ጥሬ እቃ የተሰራው የኢንደስትሪ 5000w የኃይል መለወጫ በፍጥነት በከፍተኛ ፉክክር በገበያው ውስጥ በጥሩ አፈፃፀም እና መረጋጋት ቦታ አግኝቷል እና ከደንበኞች ምስጋና አግኝቷል። ከአምስት አመታት የቴክኒክ ማረጋገጫ እና የገበያ ሙከራ በኋላ ምርቶቻችን በተለያዩ የትግበራ ሁኔታዎች በከፍተኛ ቴክኒካዊ ብስለት እና አስተማማኝነት በተግባር ተረጋግጠዋል።
ለተጨማሪ መለዋወጫዎች እና ቁሳቁሶች ቀጣይነት ያለው ማመቻቸት ምስጋና ይግባውና የሽያጭ ጉልህ ጭማሪ በተለይም ከ 10,000 በላይ ክፍሎች ሽያጭ ፣ የዚህ ምርት የገበያ ስም እና ታዋቂነት ጠንካራ ማረጋገጫ ነው። የእኛ ቴክኖሎጂ የምርት አፈጻጸምን እና አስተማማኝነትን ለማሻሻል በየጊዜው እየገሰገሰ ነው፣ ይህም ወጥ የሆነ የደንበኛ ልምድን ያረጋግጣል።
የዚህ የማበልጸጊያ መቀየሪያ ግኝት ዲዛይን በሁለቱ የ220V የውጤት ወደቦች ውስጥ ተንጸባርቋል፣የመሳሪያውን አገልግሎት እና ምቹነት በእጅጉ የሚያጎለብት ፈጠራ ንድፍ ሁለት የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች በአንድ ጊዜ እንዲሰሩ ያስችላቸዋል። የትራንስፎርመር ከፍተኛውን የመሸከም አቅም ከ 90% በማይበልጥ ሁኔታ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን መደበኛ አሠራር ማረጋገጥ እና ለብዙ መሳሪያዎች የኃይል አቅርቦት ዘመናዊ የቤት እና የስራ አከባቢን ፍላጎቶች ማሟላት ይችላል.
በንድፍ ውስጥ የኃይል ብክነትን በመቀነስ የመቀየሪያውን መረጋጋት ለማረጋገጥ እና የኃይል ልወጣ ቅልጥፍናን ለማሻሻል ውጤታማ ባለ አንድ-ደረጃ ቀለበት ኮር መዋቅር እንጠቀማለን። የተመረጡ ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ጥሬ እቃዎች የምርቱን ዘላቂነት እና የረጅም ጊዜ መረጋጋትን ያረጋግጣሉ, ይህም ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ተሞክሮ ያቀርባል.
ደህንነት ቀዳሚ የንድፍ ጭንቀታችን ነው። የመቀየሪያ ቤቶቻችን እና የውስጥ ሽቦዎች የእሳት አደጋን በእጅጉ ለመቀነስ ከእሳት መከላከያ ቁሳቁሶች የተሠሩ ናቸው። በተመሳሳይ ጊዜ የቮልቴጅ አለመረጋጋትን ወይም ከመጠን በላይ መጫንን በተመለከተ የአጠቃቀም ደህንነትን ለማረጋገጥ እና ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ, ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ጊዜ መከላከያ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት ዘዴዎችን አዘጋጅተናል.
በማጠቃለያው ይህ የኢንደስትሪ ደረጃ 5000w ማበልፀጊያ ሃይል መቀየሪያ ከንፁህ መዳብ በገበያ ላይ ተቀባይነቱ ፣የቴክኖሎጂ ብስለት ፣የፈጠራ ባለ ብዙ የውጤት ወደብ ዲዛይን ፣ ቀልጣፋ የኢነርጂ ውጤታማነት ልወጣ እና አጠቃላይ የደህንነት እርምጃዎች ለደንበኞች ደህንነቱ የተጠበቀ ፣ ቀልጣፋ እና አስተማማኝ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄን ለማቅረብ በገበያ ላይ ጎልቶ ይታያል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-5000VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | 5000W መቀየሪያ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 5000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 4500ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 19.7 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 20.5 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
እነዚህን መመሪያዎች እና የአሰራር ሂደቶችን በመከተል ተጠቃሚው የትራንስፎርመሩን አስተማማኝ እና አስተማማኝ አሠራር ማረጋገጥ, የተገናኙትን የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን መጠበቅ, ብልሽቶችን መከላከል እና የተጠቃሚውን ደህንነት ማረጋገጥ ይችላል. በብቃት አፈጻጸም እና አጠቃላይ የደህንነት ባህሪያት፣ ይህ 5000W ንጹህ የመዳብ ማበልጸጊያ ትራንስፎርመር ለተለያዩ የአጠቃቀም ሁኔታዎች እና ፍላጎቶች ተስማሚ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄን ይሰጣል።
የቮልቴጅ መቀየሪያ አጠቃቀም ሂደት:
1. የቮልቴጅ መቀየሪያው ገጽታ መጠናቀቁን እና መለዋወጫዎቹ ቋሚ መሆናቸውን ያረጋግጡ;
2. የቮልቴጅ መለወጫውን የግቤት መሰኪያ ከኃይል አቅርቦት ጋር በ 110 ቪ ቮልቴጅ ያገናኙ;
3, በቁልፍ ላይ ማሽኑን ጠቅ ያድርጉ, የቮልቴጅ መለወጫ ኃይል;
4, የ 220 ቮ መሳሪያውን ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር ያገናኙ እና ከዚያ የተለመደውን አጠቃቀም ይጀምሩ.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች