SH-DB-2000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TG20001
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከተጀመረበት ጊዜ ጀምሮ ይህ ከንፁህ መዳብ የተሰራው ይህ የኢንዱስትሪ 2000w ሃይል መቀየሪያ በከፍተኛ አፈጻጸም እና አስተማማኝነት በገበያ ላይ ቦታ አግኝቷል። ከአምስት ዓመታት የገቢያ ሙከራ እና የቴክኖሎጂ ቀጣይነት ያለው ማሻሻያ በኋላ፣ በተግባራዊ አጠቃቀሙ ያልተለመደ ዘላቂነቱን አረጋግጧል።
በቴክኖሎጂ እድገት እና በገበያ እውቅና ፣ የዚህ የቤት ውስጥ የቮልቴጅ መቀየሪያ ድምር ሽያጮች ከ10,000 አሃዶች አልፈዋል ፣ እና ጥሩ አፈፃፀሙ በተጠቃሚዎች ዘንድ አድናቆትን አግኝቷል። የቴክኖሎጂው ቀጣይነት ያለው ተደጋጋሚነት በቁሳቁስ ምርጫ ላይ በጥንቃቄ የተሻሻለ ብቻ ሳይሆን በንድፍ ውስጥም አዲስ ፈጠራ ያለው በመሆኑ የምርት አፈጻጸም እና ዘላቂነት ላይ ከፍተኛ መሻሻሎችን አስገኝቷል።
ይህ ትራንስፎርመር ከቮልቴጅ ውፅዓት አንፃር ተለዋዋጭ ንድፍ ያቀርባል, የተለያዩ የቮልቴጅ መስፈርቶች ያላቸውን እቃዎች ለማስተናገድ ሁለት 110V እና አንድ 100V የውጤት መገናኛዎች አሉት. በአንድ ጊዜ ጥቅም ላይ በሚውሉ በርካታ መሳሪያዎች ውስጥ, አጠቃላይ ሃይል ከትራንስፎርመር ከፍተኛው የመሸከም አቅም ከ 95% በላይ እስካልሆነ ድረስ የመሳሪያውን የተረጋጋ አሠራር ማረጋገጥ ይችላል, ይህም ተግባራዊነቱን እና ምቾቱን በእጅጉ ይጨምራል.
በንድፍ ውስጥ, ትራንስፎርመር ነጠላ-ደረጃ annular ውስጣዊ ኮር, ይህም ክወና መረጋጋት ያረጋግጣል, ነገር ግን ደግሞ ልወጣ ውጤታማነት ያሻሽላል እና የኃይል ኪሳራ ይቀንሳል ብቻ አይደለም. የተመረጡ ጥሬ ዕቃዎች እና ቀልጣፋ የንድፍ ሂደቶች የትራንስፎርመርን ረጅም ጊዜ የመቆየት እና መረጋጋትን ያረጋግጣሉ, ለተጠቃሚዎች አስተማማኝ ልምድ ይሰጣሉ.
ከደህንነት አፈፃፀም አንጻር, የዚህ መቀየሪያው የመኖሪያ ቤት እና የውስጥ የኤሌክትሪክ ገመድ በእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁሶች የተሠሩ ናቸው, ይህም የእሳት አደጋን በትክክል ይቀንሳል. በተመሳሳይ ጊዜ እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ, ከመጠን በላይ መጫን እና የአጭር ጊዜ መከላከያ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት ዘዴዎች የተገጠመለት ሲሆን ይህም የቮልቴጅ መለዋወጥ ወይም ከመጠን በላይ መጫን በሚኖርበት ጊዜ የአጠቃቀም ደህንነትን ያረጋግጣል እና ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ይከላከላል.
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-2000VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | መዳብ 2000 ዋ የቤት ኃይል መቀየሪያ 220V ወደ 110V/100V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 2000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100V/110V~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 1750ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 12.2 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 13 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የገመድ ርዝመት | 1.2ሜ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ |
| መለዋወጫ ቁሳቁስ | የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
እነዚህን ጥንቃቄዎች እና ሂደቶችን በመከተል ተጠቃሚዎች የትራንስፎርመሩን አስተማማኝ እና የተረጋጋ አሠራር በማረጋገጥ መሳሪያዎቹን በመጠበቅ፣ ብልሽቶችን በመከላከል እና የግል ደህንነትን ማረጋገጥ ይችላሉ። በብቃት አፈጻጸም እና አስተማማኝ የደህንነት ባህሪያት፣ ይህ 2000W ትራንስፎርመር ለተለያዩ ሁኔታዎች እና ፍላጎቶች ለተጠቃሚዎች ተስማሚ የሆነ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄ ይሰጣል።
የትራንስፎርመር ኦፕሬሽን የሂደት መመሪያ
፡ 1፣ ትራንስፎርመሩን ከመጀመርዎ በፊት በመጀመሪያ የመልክ ፍተሻውን ያካሂዱ፣ መሳሪያው ሳይበላሹ እና ሁሉም መለዋወጫዎች በቦታቸው ላይ ተጭነዋል።
2. የ 220 ቮ ቮልቴጅ ባለው የኃይል ማመንጫ ውስጥ የትራንስፎርመሩን የግብአት መሰኪያ አስገባ;
3. ለመሳሪያው ኃይል ለማቅረብ የትራንስፎርመሩን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ይጫኑ;
4, 110V ወይም 100V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ከትራንስፎርመር የውጤት ወደብ ጋር የተገናኙ ናቸው, እና የኤሌክትሪክ መሳሪያውን በመደበኛነት መጠቀም ይቻላል.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች