SH-DB-2000VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TG20002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதில் இருந்து, இந்த தொழில்துறை தர தூய செம்பு 2000w மின் மாற்றி அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மைக்காக சந்தையில் விரைவாக அங்கீகாரம் பெற்றது. ஐந்து வருட சந்தை பயன்பாடு மற்றும் தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள் அதன் தொழில்நுட்ப முதிர்ச்சியை சரிபார்த்தது மட்டுமல்லாமல், பல்வேறு பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகளில் அதன் நம்பகத்தன்மையை நிரூபித்துள்ளன.
சந்தை அங்கீகாரத்தின் அதிகரிப்பு மற்றும் விற்பனையில் குறிப்பிடத்தக்க அதிகரிப்பு ஆகியவற்றுடன், 10,000 க்கும் மேற்பட்ட யூனிட்களின் விற்பனை அளவு இந்த தயாரிப்பின் பிரபலத்தை முழுமையாக நிரூபிக்கிறது. தொழில்நுட்பத்தின் தொடர்ச்சியான முன்னேற்றம், துணைப் பொருட்கள் மற்றும் வடிவமைப்பில் விரிவான தேர்வுமுறையை மேற்கொள்ளத் தூண்டியது, மேலும் உற்பத்தியின் செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை மேம்படுத்துகிறது, பயன்பாட்டு செயல்பாட்டில் பயனரின் நிலைத்தன்மை மற்றும் செயல்திறனை உறுதி செய்கிறது.
பூஸ்ட் மின்னழுத்த மாற்றி இரண்டு 220V வெளியீட்டு வெளியீடுகளுடன் புதுமையான முறையில் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இரண்டு மின் சாதனங்களை ஒரே நேரத்தில் இணைக்க அனுமதிக்கிறது, இது தயாரிப்பின் நடைமுறை மற்றும் வசதியை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது. மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் சக்தியில் 90% க்கும் அதிகமாக இல்லாத நிலையில், நவீன வீடு மற்றும் அலுவலக சூழல்களில் பல சாதன மின்சாரம் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதன் மூலம் இரண்டு மின் சாதனங்களின் இயல்பான செயல்பாட்டை இது உறுதி செய்ய முடியும்.
வடிவமைப்பில், நாங்கள் ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர மையத்தைப் பயன்படுத்துகிறோம், இது மின்மாற்றி செயல்பாட்டின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், ஆற்றல் மாற்றும் திறனை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கிறது. உயர்தர மூலப்பொருட்களின் தேர்வு மற்றும் சிறந்த செயல்முறைகள் மின்மாற்றியின் ஆயுள் மற்றும் நீண்ட கால நிலைத்தன்மையை உறுதிசெய்து, பயனர்களுக்கு மிகவும் நம்பகமான அனுபவத்தை வழங்குகிறது.
எங்கள் வடிவமைப்பில் பாதுகாப்பு என்பது முதன்மையான கருத்தாகும். மின்மாற்றியின் ஷெல் மற்றும் உள் மின் இணைப்பு சுடர் தடுப்பு பொருட்களால் ஆனது, இது தீ அபாயத்தை திறம்பட குறைக்கிறது. கூடுதலாக, உபயோகத்தின் போது பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கும், மின்னழுத்த உறுதியற்ற தன்மை அல்லது அதிக சுமையால் ஏற்படக்கூடிய பாதுகாப்பு விபத்துகளைத் தடுப்பதற்கும் வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு பாதுகாப்பு, அதிக சுமை பாதுகாப்பு மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு போன்ற பல பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை நாங்கள் பெற்றுள்ளோம்.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SH-DB-2000VA(செம்பு) |
| தயாரிப்பு பெயர் | காப்பர் 2000W மாற்றி 110V முதல் 220V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 2000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1700VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 27*19.2*17செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 35*26*25செ.மீ |
| எடைகள் | 12.2 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 13.3 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம் | காற்று சுவிட்ச் |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 2 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 32A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
இறுதியாக, தொடங்கும் முன் காசோலை மின்னழுத்த மாற்றியின் பாதுகாப்பான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்கான ஒரு முக்கியமான இணைப்பாகும். முதல் பயன்பாட்டிற்கு முன், தோற்றம் சேதமடையவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த மின்மாற்றி முழுமையாக ஆய்வு செய்யப்பட வேண்டும் மற்றும் அனைத்து கூறுகளும் இடத்தில் சரி செய்யப்படுகின்றன. அசாதாரண ஒலி அல்லது சூழ்நிலை உள்ளதா என்பதை துவக்க கவனம் செலுத்த வேண்டும், ஏதேனும் அசாதாரணமானது கண்டறியப்பட்டவுடன், உடனடியாக நிறுத்தி சரிபார்க்க வேண்டும்.
மின்மாற்றி இயக்க நடைமுறை வழிகாட்டி:
1, மின்மாற்றியைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு, சாதனம் சேதமடையாமல் இருப்பதையும், அனைத்து துணைக்கருவிகளும் உறுதியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என்பதையும் உறுதிப்படுத்த, முதலில் தோற்றத்தைப் பரிசோதிக்கவும்;
2. மின்மாற்றியின் உள்ளீடு பிளக்கை 110V மின்னழுத்தத்துடன் ஒரு மின் நிலையத்திற்குள் செருகவும்;
3. உபகரணங்களுக்கு மின்சாரம் வழங்க மின்மாற்றியின் மின் சுவிட்சை அழுத்தவும்;
4, 220V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் உபகரணங்கள் மின்மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் மின் சாதனங்களை சாதாரணமாகப் பயன்படுத்தலாம்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்