SH-DB-3000VA
ShunHong
G30002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Tangu kuzinduliwa kwake, kigeuzi hiki cha nguvu cha 3000w cha kiwango cha viwanda kimepata nafasi sokoni haraka na utendaji wake bora na uthabiti, na kimeshinda kiwango cha juu cha utambuzi wa soko. Baada ya miaka mitano ya mazoezi ya soko na uvumbuzi wa kiufundi, haijathibitisha tu ukomavu wake wa kiufundi, lakini pia imeonyesha kuegemea kwa kushangaza katika hali tofauti za utumiaji.
Ongezeko kubwa la mauzo na uuzaji wa zaidi ya vitengo 10,000 huthibitisha kikamilifu umaarufu wa bidhaa hii sokoni. Pamoja na maendeleo endelevu ya teknolojia, tumeboresha kwa uangalifu nyenzo na muundo wa nyongeza ili kuboresha zaidi utendakazi na kutegemewa kwa bidhaa, kuhakikisha uthabiti wa mtumiaji katika mchakato wa matumizi.
Ubunifu wa kibadilishaji hiki cha voltage ya hatua ya juu ni kwamba ina vifaa viwili vya 220V, kuruhusu vifaa viwili kutumika wakati huo huo, kuboresha sana vitendo na urahisi wa bidhaa. Kwa muda mrefu kama nguvu ya pamoja ya vifaa viwili haizidi 90% ya nguvu ya juu inayotumiwa na transformer, inaweza kuhakikisha kufanya kazi vizuri, kukidhi mahitaji ya usambazaji wa umeme wa vifaa vingi katika mazingira ya kisasa ya nyumba na ofisi.
Katika kubuni, tunatumia ufanisi wa msingi wa annular wa awamu moja, ambayo sio tu kuhakikisha utulivu wa uendeshaji wa transformer, lakini pia inaboresha kiwango cha ubadilishaji wa nishati na kupunguza hasara ya nishati. Kwa kutumia malighafi ya hali ya juu, tunahakikisha uimara na uthabiti wa muda mrefu wa transfoma, na kuwapa watumiaji uzoefu wa kuaminika zaidi.
Usalama ni jambo la msingi katika muundo wetu. Nyumba ya kibadilishaji cha voltage na kamba ya nguvu ya ndani hufanywa kwa nyenzo za kuzuia moto, ambayo hupunguza hatari ya moto. Zaidi ya hayo, tumewekewa pia hatua nyingi za usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na ulinzi wa mzunguko mfupi wa mzunguko ili kuhakikisha usalama wakati wa matumizi na kuzuia ajali za kiusalama ambazo zinaweza kusababishwa na kukosekana kwa uthabiti wa voltage au kuzidiwa.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SH-DB-3000VA |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha 3000W 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 3000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 2500VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 27 * 19.2 * 17cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 35*26*25cm |
| uzito | 14.6kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 15.3kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama | Kubadili hewa |
| Mraba wa kamba ya nguvu | 2 mraba |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 32A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Hatimaye, kuangalia kwa nguvu ni hatua muhimu ili kuhakikisha uendeshaji salama wa kubadilisha voltage. Kabla ya kutumia kubadilisha fedha kwa mara ya kwanza, kuonekana kwake kunapaswa kuchunguzwa vizuri ili kuhakikisha kuwa mashine haina uharibifu na sehemu zote zimewekwa imara. Boot, lazima pia makini na kama kuna sauti usiokuwa wa kawaida au hali isiyo ya kawaida, mara moja kupatikana, lazima kuacha mara moja na kufanya ukaguzi muhimu.
Mchakato wa matumizi ya kibadilishaji cha voltage:
1. Angalia ikiwa uonekano wa kibadilishaji cha voltage umekamilika na vipuri vimewekwa;
2. Unganisha kuziba ya pembejeo ya kubadilisha fedha kwa umeme na voltage ya 110V;
3, bonyeza mashine juu ya ufunguo, voltage kubadilisha nguvu;
4, Unganisha kifaa cha 220V kwenye kibadilishaji cha voltage, na kisha uanze matumizi ya kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara