SH-DB-4000VA
ShunHong
G40002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Tangu kuzinduliwa kwake, kigeuzi hiki cha nguvu cha 4000w cha kiwango cha viwanda kimepata nafasi haraka sokoni kwa utendaji wake bora na uthabiti, na kupata kutambuliwa kwa soko la juu. Miaka mitano ya mazoezi ya soko na uvumbuzi wa kiteknolojia sio tu imethibitisha ukomavu wake wa kiufundi, lakini pia imeonyesha uaminifu wake wa ajabu katika matukio mbalimbali ya matumizi.
Ongezeko kubwa la mauzo, hasa mauzo ya vitengo zaidi ya 10,000, inashuhudia kikamilifu umaarufu wa bidhaa hii kwenye soko. Pamoja na maendeleo endelevu ya teknolojia, tumefanya uboreshaji wa kina katika nyenzo na muundo wa nyongeza, ambayo inaboresha kwa kiasi kikubwa utendaji na uaminifu wa bidhaa, kuhakikisha utulivu wa mtumiaji katika mchakato wa matumizi.
Kipengele cha pekee cha kibadilishaji hiki cha kuongeza voltage ni kwamba ina vifaa vya matokeo mawili ya 220V, kuruhusu vifaa viwili vya kutumika kwa wakati mmoja, na kuimarisha sana vitendo na urahisi wa bidhaa. Kwa muda mrefu kama nguvu ya pamoja ya vifaa viwili haizidi 90% ya nguvu ya juu inayotumiwa na transformer, inaweza kuhakikisha kufanya kazi vizuri, kukidhi mahitaji ya usambazaji wa umeme wa vifaa vingi katika mazingira ya kisasa ya nyumba na ofisi.
Katika kubuni, tunatumia ufanisi wa msingi wa annular wa awamu moja, ambayo sio tu kuhakikisha utulivu wa uendeshaji wa transformer, lakini pia inaboresha kiwango cha ubadilishaji wa nishati na kupunguza hasara ya nishati. Kwa kutumia malighafi ya hali ya juu, tunahakikisha uimara na uthabiti wa muda mrefu wa transfoma, na kuwapa watumiaji uzoefu wa kuaminika zaidi.
Usalama ni jambo la msingi katika muundo wetu. Nyumba ya kibadilishaji cha voltage na kamba ya nguvu ya ndani hufanywa kwa nyenzo za kuzuia moto, ambayo hupunguza hatari ya moto. Zaidi ya hayo, tumewekewa pia hatua nyingi za usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na ulinzi wa mzunguko mfupi wa mzunguko ili kuhakikisha usalama wakati wa matumizi na kuzuia ajali za kiusalama ambazo zinaweza kusababishwa na kukosekana kwa uthabiti wa voltage au kuzidiwa.
Kwa ujumla, kigeuzi hiki cha nguvu cha 4000w cha kiwango cha viwanda ndicho kinara wa soko na kukubalika kwake kwa soko, ukomavu wa teknolojia, muundo wa ubunifu wa maduka mengi, ufanisi bora wa ubadilishaji wa nishati na hatua za usalama za kina, zinazowapa watumiaji suluhisho salama, la ufanisi na la kuaminika la ubadilishaji wa voltage.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SH-DB-4000VA |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha 4000W 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 4000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 3500VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 27 * 19.2 * 17cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 35*26*25cm |
| uzito | 15.8kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 16.4kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama | Kubadili hewa |
| Mraba wa kamba ya nguvu | 2 mraba |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 32A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Kwa kufuata tahadhari na taratibu hizi, watumiaji wanaweza kuhakikisha uendeshaji salama na thabiti wa vibadilishaji umeme, na hivyo kulinda vifaa, kuzuia kushindwa na kulinda usalama wao wenyewe. Kwa utendakazi wake bora na usalama wa kutegemewa, kigeuzi hiki cha voltage ya 4000W huwapa watumiaji suluhisho bora la ubadilishaji wa voltage kwa hali na mahitaji anuwai.
Mchakato wa matumizi ya kibadilishaji cha voltage:
1. Angalia ikiwa uonekano wa kibadilishaji cha voltage umekamilika na vipuri vimewekwa;
2. Unganisha kuziba ya pembejeo ya kubadilisha fedha kwa umeme na voltage ya 110V;
3, bonyeza mashine juu ya ufunguo, voltage kubadilisha nguvu;
4, Unganisha kifaa cha 220V kwenye kibadilishaji cha voltage, na kisha uanze matumizi ya kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara