SH-DB-2000VA
ShunHong
G20002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Maelezo ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Tangu kuzinduliwa kwake, kibadilishaji umeme cha kiwango cha 2000w cha kiwango cha viwanda kimeshinda kutambuliwa kwa soko la juu kwa utendaji wake bora na uthabiti. Miaka mitano ya mazoezi ya soko na uvumbuzi wa kiteknolojia sio tu kuthibitisha ukomavu wake wa kiufundi, lakini pia kuonyesha uaminifu wake katika matukio mbalimbali ya maombi.
Ongezeko kubwa la utambuzi wa soko na mauzo, na zaidi ya transfoma 10,000 zinazouzwa, ni ushahidi mkubwa wa umaarufu wa bidhaa hii. Pamoja na maendeleo endelevu ya teknolojia, tumeboresha kwa uangalifu nyenzo na muundo wa vifuasi, kuboresha zaidi utendakazi na kutegemewa kwa bidhaa, na kuhakikisha uthabiti wa watumiaji wakati wa matumizi.
Kibadilishaji cha voltage ya hatua ya juu kina vifaa vya matokeo mawili ya 220V, muundo wa ubunifu ambao unaruhusu vifaa viwili kutumika wakati huo huo, na kuongeza sana ufanisi na urahisi wa bidhaa. Kwa muda mrefu kama nguvu ya jumla ya vifaa viwili haizidi 90% ya nguvu ya juu inayotumiwa na transformer, inaweza kuhakikishiwa kufanya kazi kwa kawaida, kukidhi mahitaji ya usambazaji wa umeme wa vifaa vingi katika mazingira ya kisasa ya nyumba na ofisi.
Katika kubuni, tunatumia msingi wa annular ya awamu moja, ambayo sio tu kuhakikisha utulivu wa uendeshaji wa transformer, lakini pia inaboresha kiwango cha ubadilishaji wa nishati na kupunguza upotevu wa nishati. Kwa kutumia malighafi ya hali ya juu, tunahakikisha uimara na uthabiti wa muda mrefu wa transfoma, na kuwapa watumiaji uzoefu wa kuaminika zaidi.
Usalama ni jambo la msingi katika muundo wetu. Nyumba ya kibadilishaji cha voltage na kamba ya nguvu ya ndani hufanywa kwa nyenzo za kuzuia moto, ambayo hupunguza hatari ya moto. Zaidi ya hayo, tumewekewa pia hatua nyingi za usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na ulinzi wa mzunguko mfupi wa mzunguko ili kuhakikisha usalama wakati wa matumizi na kuzuia ajali za kiusalama ambazo zinaweza kusababishwa na kukosekana kwa uthabiti wa voltage au kuzidiwa.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SH-DB-2000VA |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha 2000W 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 2000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 1700VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 27 * 19.2 * 17cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 35*26*25cm |
| uzito | 10.8kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 11.6kg |
| Aina | Kavu-aina |
| Kifaa cha Usalama | Kubadili hewa |
| Mraba wa kamba ya nguvu | 2 mraba |
| Upeo wa Juu Unaopita Sasa | 32A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Hatimaye, kuangalia kwa nguvu ni hatua muhimu ili kuhakikisha uendeshaji salama wa kubadilisha voltage. Kabla ya matumizi ya kwanza, transformer inapaswa kuchunguzwa kikamilifu ili kuhakikisha kuwa kuonekana kwa mashine haiharibiki na sehemu zimewekwa imara. Boot, lazima pia makini na kama kuna sauti usiokuwa wa kawaida au hali isiyo ya kawaida, mara moja kupatikana, lazima kuacha mara moja na kufanya ukaguzi muhimu.
Mchakato wa matumizi ya kibadilishaji cha voltage:
1. Angalia ikiwa uonekano wa kibadilishaji cha voltage umekamilika na vipuri vimewekwa;
2. Unganisha kuziba ya pembejeo ya kubadilisha fedha kwa umeme na voltage ya 110V;
3, bonyeza mashine juu ya ufunguo, voltage kubadilisha nguvu;
4, Unganisha kifaa cha 220V kwenye kibadilishaji cha voltage, na kisha uanze matumizi ya kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara