SH-DB-2000VA
ሹንሆንግ
ጂ20002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት መግለጫ
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከተጀመረበት ጊዜ ጀምሮ፣ ይህ የኢንዱስትሪ ደረጃ 2000 ዋ ሃይል መቀየሪያ ለላቀ አፈጻጸም እና መረጋጋት ከፍተኛ የገበያ እውቅና አግኝቷል። የአምስት አመት የገበያ ልምምድ እና የቴክኖሎጂ ፈጠራ ቴክኒካዊ ብስለት ብቻ ሳይሆን በተለያዩ የትግበራ ሁኔታዎች ውስጥ አስተማማኝነቱን ያሳያል.
ከ10,000 በላይ ትራንስፎርመሮች በመሸጥ ላይ ያለው የገበያ ዕውቅና እና ሽያጭ ከፍተኛ ጭማሪ መኖሩ የዚህ ምርት ተወዳጅነት ትልቅ ማሳያ ነው። በቴክኖሎጂው ቀጣይነት ያለው እድገት፣ የመለዋወጫ ቁሳቁሶችን እና ዲዛይን በጥንቃቄ አሻሽለነዋል፣ የምርቶቹን አፈጻጸም እና አስተማማኝነት የበለጠ በማሻሻል እና በአጠቃቀም ጊዜ የተጠቃሚዎችን መረጋጋት ማረጋገጥ።
ደረጃ-አፕ የቮልቴጅ መቀየሪያ በሁለት የ 220 ቮ ውፅዓቶች የተገጠመለት ነው, ሁለት እቃዎች በአንድ ጊዜ ጥቅም ላይ እንዲውሉ የሚያስችል ፈጠራ ንድፍ, የምርቱን ተግባራዊነት እና ምቾት በእጅጉ ይጨምራል. የሁለቱ እቃዎች አጠቃላይ ሃይል ትራንስፎርመር ከሚጠቀሙት ከፍተኛ ሃይል 90% በላይ እስካልሆነ ድረስ በዘመናዊ የቤትና የቢሮ አከባቢዎች የባለብዙ መሳሪያ ሃይል አቅርቦትን ፍላጎት በማሟላት በመደበኛነት እንዲሰሩ ዋስትና ሊሰጣቸው ይችላል።
በንድፍ ውስጥ, ባለ አንድ-ከፊል annular ኮር እንጠቀማለን, ይህም የትራንስፎርመር ኦፕሬሽን መረጋጋትን ብቻ ሳይሆን የኃይል መለዋወጥን መጠን ያሻሽላል እና የኃይል ብክነትን ይቀንሳል. ከፍተኛ ጥራት ያላቸውን ጥሬ እቃዎች በመጠቀም የትራንስፎርመሮችን ዘላቂነት እና የረጅም ጊዜ መረጋጋትን እናረጋግጣለን, ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ልምድ እናቀርባለን.
ደህንነት በእኛ ንድፍ ውስጥ ቀዳሚ ግምት ነው. የቮልቴጅ መቀየሪያው መኖሪያ እና የውስጥ የኤሌክትሪክ ገመድ የእሳት አደጋን በተሳካ ሁኔታ የሚቀንስ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ ነው. በተጨማሪም፣ በአጠቃቀሙ ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ዙር ጥበቃ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-2000VA |
| የምርት ስም | 2000W መቀየሪያ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 2000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 1700ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 10.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 11.6 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
በመጨረሻም የቮልቴጅ መቀየሪያውን ደህንነቱ የተጠበቀ አሠራር ለማረጋገጥ የኃይል መቆጣጠሪያ ቼክ አስፈላጊ እርምጃ ነው. ከመጀመሪያው ጥቅም በፊት ትራንስፎርመሩ የማሽኑ ገጽታ እንዳይበላሽ እና ክፍሎቹ በጥብቅ እንዲስተካከሉ ለማድረግ ትራንስፎርመሩን በጥልቀት መመርመር አለበት። ቡት, እንዲሁም ያልተለመደ ድምጽ ወይም ያልተለመደ ሁኔታ መኖሩን ትኩረት መስጠት አለበት, አንዴ ከተገኘ, ወዲያውኑ ማቆም እና አስፈላጊውን ምርመራ ማድረግ አለበት.
የቮልቴጅ መቀየሪያ አጠቃቀም ሂደት:
1. የቮልቴጅ መቀየሪያው ገጽታ መጠናቀቁን እና መለዋወጫዎቹ ቋሚ መሆናቸውን ያረጋግጡ;
2. የቮልቴጅ መለወጫውን የግቤት መሰኪያ ከኃይል አቅርቦት ጋር በ 110 ቪ ቮልቴጅ ያገናኙ;
3, በቁልፍ ላይ ማሽኑን ጠቅ ያድርጉ, የቮልቴጅ መለወጫ ኃይል;
4, የ 220 ቮ መሳሪያውን ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር ያገናኙ እና ከዚያ የተለመደውን አጠቃቀም ይጀምሩ.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች