SH-DB-3000VA
ሹንሆንግ
G30002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከተጀመረበት ጊዜ ጀምሮ ይህ የኢንደስትሪ-ደረጃ 3000w ሃይል መቀየሪያ በገበያው ውስጥ በጥሩ አፈጻጸም እና መረጋጋት በፍጥነት ቦታ አግኝቷል እና ከፍተኛ የገበያ እውቅና አግኝቷል። ከአምስት ዓመታት የገቢያ አሠራር እና ቴክኒካል ፈጠራ በኋላ ቴክኒካዊ ብስለቱን ከማሳየቱም በላይ በተለያዩ የትግበራ ሁኔታዎች ላይ ያልተለመደ አስተማማኝነትን አሳይቷል።
የሽያጭ ከፍተኛ ጭማሪ እና ከ 10,000 በላይ ክፍሎች ሽያጭ የዚህን ምርት ተወዳጅነት ሙሉ በሙሉ ያረጋግጣሉ. በቴክኖሎጂ ቀጣይነት ያለው እድገት፣ የምርቱን አፈጻጸም እና አስተማማኝነት የበለጠ ለማሻሻል፣ በአጠቃቀም ሂደት ውስጥ የተጠቃሚውን መረጋጋት ለማረጋገጥ ተጨማሪ ቁሳቁሶችን እና ዲዛይን በጥንቃቄ አሻሽለናል።
የዚህ ደረጃ-አፕ የቮልቴጅ መቀየሪያ ፈጠራ በሁለት የ 220 ቮ ውፅዓቶች የተገጠመለት ሲሆን ይህም ሁለት እቃዎች በአንድ ጊዜ ጥቅም ላይ እንዲውሉ በማድረግ የምርቱን ተግባራዊነት እና ምቾት በእጅጉ ያሻሽላል. የሁለቱ እቃዎች ጥምር ሃይል ትራንስፎርመር ከሚጠቀሙት ከፍተኛ ሃይል 90% በላይ እስካልሆነ ድረስ በዘመናዊ የቤትና የቢሮ አከባቢዎች ውስጥ የባለብዙ መሳሪያ ሃይል አቅርቦትን ፍላጎት በማሟላት በአግባቡ እንዲሰሩ ማድረግ ይቻላል።
በንድፍ ውስጥ ውጤታማ ባለ ነጠላ-ፊደል አንኳር ኮር እንጠቀማለን, ይህም የትራንስፎርመር ኦፕሬሽኑን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን የኃይል መለዋወጥን መጠን ያሻሽላል እና የኃይል ብክነትን ይቀንሳል. ከፍተኛ ጥራት ያላቸውን ጥሬ እቃዎች በመጠቀም የትራንስፎርመሮችን ዘላቂነት እና የረጅም ጊዜ መረጋጋትን እናረጋግጣለን, ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ልምድ እናቀርባለን.
ደህንነት በእኛ ንድፍ ውስጥ ቀዳሚ ግምት ነው. የቮልቴጅ መቀየሪያው መኖሪያ እና የውስጥ የኤሌክትሪክ ገመድ የእሳት አደጋን በተሳካ ሁኔታ የሚቀንስ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ ነው. በተጨማሪም፣ በአጠቃቀሙ ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ዙር ጥበቃ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-3000VA |
| የምርት ስም | 3000W መቀየሪያ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 3000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 2500ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 14.6 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 15.3 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
በመጨረሻም የቮልቴጅ መቀየሪያውን ደህንነቱ የተጠበቀ አሠራር ለማረጋገጥ የኃይል መቆጣጠሪያ ቼክ አስፈላጊ እርምጃ ነው. የቮልቴጅ መቀየሪያውን ለመጀመሪያ ጊዜ ከመጠቀምዎ በፊት ማሽኑ ከጉዳት ነፃ መሆኑን እና ሁሉም ክፍሎች በጥብቅ የተስተካከሉ መሆናቸውን ለማረጋገጥ የእሱ ገጽታ በደንብ መመርመር አለበት. ቡት, እንዲሁም ያልተለመደ ድምጽ ወይም ያልተለመደ ሁኔታ መኖሩን ትኩረት መስጠት አለበት, አንዴ ከተገኘ, ወዲያውኑ ማቆም እና አስፈላጊውን ምርመራ ማድረግ አለበት.
የቮልቴጅ መቀየሪያ አጠቃቀም ሂደት:
1. የቮልቴጅ መቀየሪያው ገጽታ መጠናቀቁን እና መለዋወጫዎቹ ቋሚ መሆናቸውን ያረጋግጡ;
2. የቮልቴጅ መለወጫውን የግቤት መሰኪያ ከኃይል አቅርቦት ጋር በ 110 ቪ ቮልቴጅ ያገናኙ;
3, በቁልፍ ላይ ማሽኑን ጠቅ ያድርጉ, የቮልቴጅ መለወጫ ኃይል;
4, የ 220 ቮ መሳሪያውን ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር ያገናኙ እና ከዚያ የተለመደውን አጠቃቀም ይጀምሩ.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች