SH-DB-4000VA
ሹንሆንግ
G40002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከተጀመረበት ጊዜ ጀምሮ ይህ የኢንደስትሪ ደረጃ 4000w ሃይል መቀየሪያ ለምርጥ አፈፃፀሙ እና መረጋጋት በፍጥነት በገበያው ውስጥ ቦታ አግኝቶ ከፍተኛ የገበያ እውቅና አግኝቷል። የአምስት አመት የገበያ ልምምድ እና የቴክኖሎጂ ፈጠራ ቴክኒካል ብስለቱን ከማሳየቱም በላይ ልዩነቱን በተለያዩ የትግበራ ሁኔታዎችም አሳይቷል።
የሽያጭ ከፍተኛ ጭማሪ በተለይም ከ 10,000 በላይ ክፍሎች ሽያጭ, የዚህን ምርት በገበያ ውስጥ ያለውን ተወዳጅነት ሙሉ በሙሉ ይመሰክራል. በቴክኖሎጂ ቀጣይነት ያለው እድገት በተለዋዋጭ እቃዎች እና ዲዛይን ውስጥ በጥንቃቄ ማመቻቸትን አከናውነናል, ይህም የምርቱን አፈፃፀም እና አስተማማኝነት በከፍተኛ ሁኔታ ያሻሽላል, የተጠቃሚውን መረጋጋት በአጠቃቀም ሂደት ውስጥ ያረጋግጣል.
የዚህ የቮልቴጅ መለዋወጫ ልዩ ባህሪ ሁለት የ 220 ቮ ውፅዓቶች የተገጠመለት ሲሆን ይህም ሁለት እቃዎች በአንድ ጊዜ ጥቅም ላይ እንዲውሉ በማድረግ የምርቱን ተግባራዊነት እና ምቾት በእጅጉ ያሳድጋል. የሁለቱ እቃዎች ጥምር ሃይል ትራንስፎርመር ከሚጠቀሙት ከፍተኛ ሃይል 90% በላይ እስካልሆነ ድረስ በዘመናዊ የቤትና የቢሮ አከባቢዎች ውስጥ የባለብዙ መሳሪያ ሃይል አቅርቦትን ፍላጎት በማሟላት በአግባቡ እንዲሰሩ ማድረግ ይቻላል።
በንድፍ ውስጥ ውጤታማ ባለ ነጠላ-ፊደል አንኳር ኮር እንጠቀማለን, ይህም የትራንስፎርመር ኦፕሬሽኑን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን የኃይል መለዋወጥን መጠን ያሻሽላል እና የኃይል ብክነትን ይቀንሳል. ከፍተኛ ጥራት ያላቸውን ጥሬ እቃዎች በመጠቀም የትራንስፎርመሮችን ዘላቂነት እና የረጅም ጊዜ መረጋጋትን እናረጋግጣለን, ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ ልምድ እናቀርባለን.
ደህንነት በእኛ ንድፍ ውስጥ ቀዳሚ ግምት ነው. የቮልቴጅ መቀየሪያው መኖሪያ እና የውስጥ የኤሌክትሪክ ገመድ የእሳት አደጋን በተሳካ ሁኔታ የሚቀንስ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ ነው. በተጨማሪም፣ በአጠቃቀሙ ወቅት ደህንነትን ለማረጋገጥ እና በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ በመጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን ለመከላከል እንደ የሙቀት መቆጣጠሪያ፣ ከመጠን በላይ ጭነት መከላከያ እና የአጭር ዙር ጥበቃ የመሳሰሉ በርካታ የደህንነት እርምጃዎችን ይዘናል።
በአጠቃላይ ይህ የኢንደስትሪ ደረጃ 4000w ሃይል መቀየሪያ በገበያ ተቀባይነት፣በቴክኖሎጂ ብስለት፣በፈጠራ ባለ ብዙ ውፅአት ዲዛይን፣ ቀልጣፋ የኢነርጂ ልወጣ ቅልጥፍና እና አጠቃላይ የደህንነት እርምጃዎች ለተጠቃሚዎች ደህንነቱ የተጠበቀ፣ ቀልጣፋ እና አስተማማኝ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄ ያለው የገበያ መሪ ነው።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SH-DB-4000VA |
| የምርት ስም | 4000W መቀየሪያ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 4000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 3500ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 27 * 19.2 * 17 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 35 * 26 * 25 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 15.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 16.4 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሳሪያ | የአየር ማብሪያ / ማጥፊያ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 2 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 32A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
እነዚህን ጥንቃቄዎች እና ሂደቶችን በመከተል ተጠቃሚዎች የቮልቴጅ መቀየሪያዎችን አስተማማኝ እና የተረጋጋ አሠራር ማረጋገጥ ይችላሉ, በዚህም መሳሪያዎችን በመጠበቅ, ውድቀቶችን ለመከላከል እና የራሳቸውን ደህንነት መጠበቅ ይችላሉ. በብቃት አፈጻጸም እና አስተማማኝ ደህንነት፣ ይህ 4000W የቮልቴጅ መለወጫ ለተለያዩ ሁኔታዎች እና ፍላጎቶች ለተጠቃሚዎች ተስማሚ የሆነ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄ ይሰጣል።
የቮልቴጅ መቀየሪያ አጠቃቀም ሂደት:
1. የቮልቴጅ መቀየሪያው ገጽታ መጠናቀቁን እና መለዋወጫዎቹ ቋሚ መሆናቸውን ያረጋግጡ;
2. የቮልቴጅ መለወጫውን የግቤት መሰኪያ ከኃይል አቅርቦት ጋር በ 110 ቪ ቮልቴጅ ያገናኙ;
3, በቁልፍ ላይ ማሽኑን ጠቅ ያድርጉ, የቮልቴጅ መለወጫ ኃይል;
4, የ 220 ቮ መሳሪያውን ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር ያገናኙ እና ከዚያ የተለመደውን አጠቃቀም ይጀምሩ.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች