SHJZ-2000VA
ሹንሆንግ
ወ20003
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
'የጊዜ ፈተና የቆዩ የኃይል ትራንስፎርመሮች፡ በዓለም ዙሪያ ላሉ ደንበኞች የታመነው ምርጫ'
ከ 20 ዓመታት በላይ በገበያ ላይ የተረጋገጠው ይህ የኃይል ትራንስፎርመር ለየት ያለ ጥንካሬ እና መረጋጋት በዓለም ዙሪያ ካሉ ተጠቃሚዎች ሰፊ ምስጋናዎችን አግኝቷል። የቮልቴጅ ልወጣን ቅልጥፍና እና መረጋጋትን ለማረጋገጥ የላቀ ነጠላ-ደረጃ አናላር ኮር ቴክኖሎጂን ይጠቀማል፣ ነገር ግን በመቀየር ሂደት ውስጥ የኢነርጂ ብክነትን በእጅጉ ይቀንሳል።
ለመስቀል-ቮልቴጅ አከባቢዎች የተነደፈ
ይህ ትራንስፎርመር የተለያዩ የቮልቴጅ መደበኛ ቦታዎችን ፍላጎቶች ለማሟላት የተነደፈ ሲሆን የ 100V ቮልቴጅን በፍጥነት እና በተረጋጋ ሁኔታ ወደ 220 ቮ, በተለይም ለጃፓን እና ለሌሎች ክልሎች በ 220 ቮ የቮልቴጅ መደበኛ አካባቢ ለመጠቀም, የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ተለዋዋጭነት በእጅጉ ያሻሽላል.
የደህንነት ጥንቃቄ የተሞላበት ንድፍ
ከደህንነት አንጻር ይህ የቮልቴጅ መቀየሪያ በጥንቃቄ ተዘጋጅቷል. ዛጎሉ ከጠንካራ ብረት የተሰራ ነው, እና የውስጣዊው ዑደት ከፍተኛ ጥራት ባለው የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁሶች የተሸፈነ ነው, ይህም በአጠቃቀሙ ጊዜ ደህንነትን በሚገባ ያሻሽላል. በተመሳሳይ ጊዜ በቮልቴጅ መለዋወጥ ወይም ከመጠን በላይ መጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት ስጋቶችን ለመከላከል የላቀ የሙቀት መቆጣጠሪያ መከላከያ መሳሪያዎች አሉት.
የቴክኖሎጂ እና የቁሳቁሶች ቀጣይነት ያለው ማመቻቸት
በቴክኖሎጂው ቀጣይነት ያለው እድገት እና የቁሳቁሶች ቀጣይነት ያለው ማመቻቸት ይህ የሃይል ትራንስፎርመር በቮልቴጅ ልወጣ ቅልጥፍና እና በመረጋጋት አጠቃቀም ረገድ በእጅጉ ተሻሽሏል። የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን አስተማማኝ እና ቀልጣፋ አሠራር በማረጋገጥ ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ እና አስተማማኝ የኃይል መፍትሄ ይሰጣል.
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-2000VA |
| የምርት ስም | 2000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 220V ወደ 100V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 2000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 1400ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 5.6 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 6.0 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
የቮልቴጅ መቀየሪያን ለመጀመሪያ ጊዜ ከመጀመርዎ በፊት ጥልቅ ምርመራ ማድረግ አስፈላጊ ነው. ይህ መሳሪያዎችን ለጉዳት መፈተሽ፣ የተበላሹ ክፍሎችን እና ሁሉም ተግባራት በሥርዓት መሆናቸውን ማረጋገጥን ይጨምራል። በሚበራበት ጊዜ, ያልተለመደ ድምጽ ወይም ሌሎች ያልተለመዱ ክስተቶች እንዳሉ ትኩረት ይስጡ, እና ማንኛውም የችግሮች ምልክቶች ወዲያውኑ ማቆም እና መፈተሽ አለባቸው.
'የኃይል ትራንስፎርመር ኦፕሬሽን ሂደት፡ ቀላል እርምጃዎች ቀልጣፋ አጠቃቀምን ያረጋግጣሉ
። መሳሪያዎን በብቃት እና ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ለመጠቀም እንዲረዳዎ የሃይል ትራንስፎርመርን ለመጠቀም ቀላል አሰራር እዚህ አለ።
ደረጃ 1፡ ጥልቅ የእይታ ፍተሻ
ሃይል ትራንስፎርመር ከመጀመርዎ በፊት ጥልቅ የእይታ ፍተሻ ማድረግ አስፈላጊ ነው። የትራንስፎርመር መኖሪያው ያልተበላሸ መሆኑን እና ሁሉም እቃዎች እና መጠገኛ ዊንቶች በጥብቅ የተገጠሙ መሆናቸውን ያረጋግጡ ይህም መሳሪያዎቹ ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ እንዲሰሩ ያረጋግጡ.
ደረጃ 2 የኃይል አቅርቦቱን በትክክል ያገናኙ
የትራንስፎርመሩን ግቤት መሰኪያ 220 ቪ ምልክት ባለው የኃይል ማሰራጫ ውስጥ ይሰኩት። ከመገናኘትዎ በፊት የቮልቴጅ አለመመጣጠን በመሳሪያው ላይ ጉዳት እንዳይደርስ ለመከላከል የሶኬት ቮልቴጁ ከትራንስፎርመር ግቤት ቮልቴጅ መስፈርቶች ጋር የሚጣጣም መሆኑን ያረጋግጡ.
ደረጃ 3: ትራንስፎርመሩን ያስጀምሩ
በትራንስፎርመሩ ላይ ያለውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ይፈልጉ እና ሃይሉን ለማብራት በቀስታ ይጫኑት። ሲበራ የትራንስፎርመሩ አመልካች መብራት በመደበኛነት መብራቱን በቅርበት ይከታተሉ እና ያልተለመደ ድምጽ ወይም ንዝረት መኖሩን ልብ ይበሉ ይህም መሳሪያው በመደበኛነት እየሰራ መሆኑን ለማረጋገጥ አስፈላጊ ምልክቶች ናቸው.
ደረጃ 4፡ መገልገያዎችን ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ
100V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ከትራንስፎርመሩ የውጤት ወደብ ጋር ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ። በሚገናኙበት ጊዜ ከመጠን በላይ መጫንን ለማስቀረት የመሳሪያው ኃይል ከትራንስፎርመር ከፍተኛው የመሸከም አቅም በላይ እንዳይሆን ያረጋግጡ። ግንኙነቱ ከተጠናቀቀ በኋላ የመሳሪያውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ያብሩ, እና መሳሪያው በተቀላጠፈ ሁኔታ መጀመር እና በመደበኛነት መስራት መቻል አለበት.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች