SHJZ-2000VA
ሹንሆንግ
ወ20002
| ' | |
|---|---|
| ። | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
'Shunhong Voltage Converter: የታመነ ምርጫ ለአለምአቀፍ ተጠቃሚዎች, ለቮልቴጅ ልወጣ ሙያዊ መፍትሄ'
Shunhong የቮልቴጅ መለወጫ ከ 20 አመታት በላይ የገበያ ማረጋገጫ በኋላ በአለም ዙሪያ ካሉ ተጠቃሚዎች እጅግ በጣም ጥሩ አፈፃፀም እና አስተማማኝነት ሰፊ ምስጋናዎችን አግኝቷል. በቮልቴጅ ልወጣ መስክ የሹንሆንግ ሙያዊ ቦታን በማቋቋም የእኛ ምርቶች በተለያዩ የአጠቃቀም አካባቢዎች እና ሁኔታዎች ጥሩ ይሰራሉ።
ትክክለኛ የቮልቴጅ መለዋወጥ የቮልቴጅ እንቅፋቶችን ያስወግዳል
Shunhong የቮልቴጅ መቀየሪያዎች ለቮልቴጅ አለመመጣጠን ችግሮች የተነደፉ እና ከ 110V ወደ 220V ትክክለኛ ልወጣ ያቀርባሉ. ቤትም ሆነ ቢሮ፣ ለዋጮችዎ በተለያዩ የቮልቴጅ ደረጃዎች ስር ያሉ እቃዎችዎ በተቀላጠፈ ሁኔታ እንዲሰሩ ያረጋግጣሉ።
ከፍተኛ ቅልጥፍና እና ጉልበት ቆጣቢ፣ የተመቻቸ የልወጣ አፈጻጸም
በላቀ ነጠላ-ደረጃ አመታዊ ውስጣዊ ኮር ዲዛይን፣ Shunhong የቮልቴጅ መቀየሪያ የኃይል ብክነትን በመቀነስ የቮልቴጅ ልወጣን ውጤታማነት በእጅጉ ያሻሽላል። ይህ ንድፍ የመቀየሪያውን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን ምርቱን የበለጠ ኃይል ቆጣቢ እና ለአካባቢ ተስማሚ ያደርገዋል.
አጠቃላይ የደህንነት ዋስትና፣ ከጭንቀት ነጻ የሆነ አጠቃቀም
Shunhong የቮልቴጅ መቀየሪያ ጠንካራ የብረት መያዣ እና የውስጥ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁሶችን ይጠቀማል፣ እና የሙቀት መቆጣጠሪያ እና የአጭር ወረዳ መከላከያ መሳሪያዎች የተሟላ ደህንነትን ይሰጣል። እነዚህ የደህንነት ባህሪያት ለተጠቃሚዎች በማንኛውም የአጠቃቀም ሁኔታ የአእምሮ ሰላም ይሰጣሉ።
የማሰብ ችሎታ ያለው ማስተካከያ፣ ከተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ጋር ለመላመድ ተጣጣፊ
የሹንሆንግ የቮልቴጅ መቀየሪያ የኃይል ውፅዓትን በጥበብ በማስተካከል ከተለያዩ ዕቃዎች አጠቃቀም ጊዜ እና የኃይል ፍላጎቶች ጋር መላመድ ይችላል። ይህ ተለዋዋጭነት የሁሉንም አይነት እቃዎች ፍላጎቶች ያሟላል, ከረጅም ሰዓታት እስከ አጭር ከፍተኛ ጭነቶች, የተረጋጋ አሠራርን ያረጋግጣል.
ሰፊ ተኳኋኝነት ፣ ለተለያዩ ዕቃዎች ድጋፍ
Shunhong የቮልቴጅ መቀየሪያ የተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን መጠቀምን ይደግፋል ፣ የፀጉር ማድረቂያ ፣ ሩዝ ማብሰያ ፣ ግድግዳ መስበር ማሽን ፣ ሼፍ ማሽን ወይም ከርሊንግ ብረት ፣ ስለ ቮልቴጅ ችግሮች ሳይጨነቁ በቀጥታ ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል።
የ Shunhong ቮልቴጅ መቀየሪያ ለኤሌክትሪክ ዕቃዎችዎ የተረጋጋ፣ አስተማማኝ እና ቀልጣፋ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሄዎችን ለማቅረብ የእርስዎ ተመራጭ ምርጫ ነው።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-1000VA |
| የምርት ስም | 2000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 2000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 1200ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 5.6 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 6.0 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
110V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ከቮልቴጅ መቀየሪያው የውጤት ወደብ ጋር በትክክል ያገናኙ. በሚገናኙበት ጊዜ ከመጠን በላይ የመጫን አደጋን ለማስወገድ የመሳሪያው ኃይል በመቀየሪያው ከፍተኛው የመጫኛ ክልል ውስጥ መሆኑን ያረጋግጡ። ግንኙነቱ ከተጠናቀቀ በኋላ የኤሌክትሪክ ኃይልን ያብሩ እና የተረጋጋ እና ደህንነቱ የተጠበቀ የኃይል አቅርቦት ይደሰቱ.
'ቀላል ኦፕሬሽን ማንዋል ለቮልቴጅ ቀያሪዎች፡ በእጅዎ ላይ የተረጋጋ ኃይል ያለው ባለ አራት እርከን ሂደት'
የቮልቴጅ መለወጫዎች በዘመናዊው ህይወት ውስጥ ለኃይል መላመድ ምቹ መሳሪያ ናቸው እና የሚከተለው ቀላል መመሪያ በተረጋጋ ኃይል በቀላሉ እንዲዝናኑ ይረዳዎታል.
ደረጃ 1: መሳሪያውን እና ግንኙነቱን በደንብ ያረጋግጡ
የቮልቴጅ መቀየሪያን ለመጠቀም ከመጀመርዎ በፊት መሳሪያውን እና ሁሉንም መለዋወጫዎቹን በደንብ መመርመር አስፈላጊ ነው. የመቀየሪያው መኖሪያ፣ መሰኪያ እና ኬብሎች ያልተነኩ መሆናቸውን እና ሁሉም መለዋወጫዎች የተሟሉ እና በጥሩ ሁኔታ ላይ መሆናቸውን ያረጋግጡ። ይህ እርምጃ የኤሌክትሪክ ብልሽቶችን ለመከላከል እና የመሳሪያውን ትክክለኛ አሠራር ለማረጋገጥ ቁልፍ ነው.
ደረጃ 2፡ የ220 ቮ ሃይልን በትክክል ያገናኙ
የቮልቴጅ መቀየሪያውን ግቤት መሰኪያ ወደ 220 ቮ ሃይል ሶኬት ይሰኩት። ከመገናኘትዎ በፊት የሶኬት ቮልቴጁ ከመቀየሪያው የግቤት የቮልቴጅ መስፈርቶች ጋር የሚዛመድ መሆኑን ያረጋግጡ በቮልቴጅ አለመመጣጠን ምክንያት የሚደርሰውን ጉዳት ለመከላከል።
ደረጃ 3 የቮልቴጅ መቀየሪያውን ያስጀምሩ
በመቀየሪያው ላይ የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያውን ይፈልጉ እና መሳሪያውን ለመጀመር መታ ያድርጉ። በሚነሱበት ጊዜ እንደ ያልተለመዱ ድምፆች ወይም ያልተበሩ መብራቶች ካሉ ያልተለመዱ ምላሾችን በቅርበት ይከታተሉ ይህም በመሳሪያው ላይ ችግር እንዳለ የመጀመሪያ ምልክት ሊሆን ይችላል.
ደረጃ 4: 110V ዕቃዎችን ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ እና ይጠቀሙ
110V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ከቮልቴጅ መቀየሪያው የውጤት ወደብ ጋር ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ። በሚገናኙበት ጊዜ ከመጠን በላይ መጫንን ለማስቀረት የመሳሪያው ኃይል ከመቀየሪያው ከፍተኛ የመሸከም አቅም በላይ እንዳይሆን ያረጋግጡ። ግንኙነቱ እንደተጠናቀቀ የመሳሪያውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ያብሩ እና የተረጋጋ እና ደህንነቱ የተጠበቀ የኃይል አቅርቦት ይደሰቱ።
ይህንን ባለአራት-ደረጃ መመሪያ በመከተል የቮልቴጅ መቀየሪያዎን ደህንነቱ የተጠበቀ እና ቀልጣፋ አጠቃቀምን ማረጋገጥ ይችላሉ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎ መደበኛ ስራ እና የኃይል አቅርቦቱ መረጋጋት በፈለጉበት ቦታ እና ጊዜ።
የሚጠየቁ ጥያቄዎች