SHJZ-1000VA
ሹንሆንግ
ወ10001
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ቴክኖሎጂ እና የገበያ እውቅና፡- ከ20 ዓመታት በላይ ቴክኒካል ፈጠራ እና የገበያ ማረጋገጫ ከቆየ በኋላ ይህ ምርት በመረጋጋት እና በጥንካሬው በኢንዱስትሪው ግንባር ቀደም ደረጃ ላይ ደርሷል።
ትክክለኛ የቮልቴጅ ማስተካከያ: በጥሩ ሁኔታ የተነደፈው ትራንስፎርመር 220V ወደ 240V ወደ 110V በትክክል መቀየር ይችላል, ይህም የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ተኳሃኝነት በእጅጉ ያሻሽላል.
ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ቁሳቁሶች፡ ነጠላ-ደረጃ ቶሮይድ ኮር የማምረቻ ቴክኖሎጂ የኢነርጂ ብክነትን ለመቀነስ፣የልወጣ ቅልጥፍናን ለማሻሻል እና የረጅም ጊዜ የተረጋጋ ስራን ለማረጋገጥ ተቀባይነት አግኝቷል።
አጠቃላይ የደህንነት ጥበቃ፡ ከጠንካራ የብረት መያዣ፣ ከነበልባል መከላከያ ቁሶች እና የሙቀት መቆጣጠሪያ መሳሪያ ጋር ተዳምሮ ባለብዙ ገፅታ የደህንነት ዋስትና ይሰጣል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
ደረቅ ዓይነት
| የምርት ሞዴል | SHJZ-1000VA |
| የምርት ስም | 1000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 220V ወደ 110V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 1000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 400ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 4.6 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 5.0 ኪ.ግ |
| ዓይነት | |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም

ቀልጣፋ እና የተረጋጋ 1000W 220V እስከ 110V ትራንስፎርመር
ይህ 1000W 220V ወደ 110V ትራንስፎርመር ከምርጥ ተፈጻሚነት እና ጠንካራ ተኳኋኝነት ጋር በተለያዩ ሁኔታዎች ውስጥ ያሉትን ሁሉንም አይነት ተጠቃሚዎች የቮልቴጅ ልወጣ ፍላጎቶችን ሙሉ በሙሉ ሊያሟላ ይችላል።
ለቤት እቃዎች ተመራጭ መፍትሄ
ተጠቃሚው የትም ቦታ ቢሆን የአከባቢው የቮልቴጅ መጠን 220 ቮ እስከሆነ ድረስ ይህ ትራንስፎርመር በፍፁም ሊስተካከል ይችላል የአሜሪካን እቃዎች እንደ የጠረጴዛ መብራቶች, የአየር ማጽጃዎች, ከርሊንግ, የጥርስ ማጠቢያዎች እና የመሳሰሉት. የመሳሪያዎቹ ኃይል ከ 800 ዋ (ከ 20% የሚሆነው የሃይል ቦታ እንደ የደህንነት ህዳግ) እንዳይበልጥ በማረጋገጥ መሰረት, የቮልቴጅ መቀየሪያው ለተጠቃሚዎች ከጭንቀት ነፃ የሆነ አለምአቀፍ የሃይል ልምድን ሊያቀርብ ይችላል, በዚህም መሳሪያዎቻቸውን መተካት ሳያስፈልጋቸው ምቹ ህይወት እንዲኖራቸው.
ለቢሮ እቃዎች ኃይለኛ ረዳት
በቢሮ አካባቢ ለትንንሽ ማተሚያዎች, ኮፒዎች, ስካነሮች እና ሌሎች የ 110 ቮ ቮልቴጅ ለሚፈልጉ መሳሪያዎች ይህ ትራንስፎርመር የተረጋጋ እና አስተማማኝ የቮልቴጅ ውፅዓት በማቅረብ እነዚህ መሳሪያዎች በ 220 ቮ ቮልቴጅ ውስጥ በተቀላጠፈ ሁኔታ እንዲሰሩ በማድረግ የቢሮውን ቅልጥፍና በማሻሻል እና አላስፈላጊ መሳሪያዎችን ከጉዳት እና የአፈፃፀም ውድቀትን ያስወግዳል.
ለውበት ሳሎን ኢንዱስትሪ ተስማሚ የሆነ
ከፍተኛ ጥራት ያለው ህይወት ለሚከታተሉ ሰዎች ይህ ትራንስፎርመርም ጥሩ ይሰራል። በዩናይትድ ስቴትስ ውስጥ ከሚገኙ ከፍተኛ ጥራት ያላቸው የውበት ሳሎን ዕቃዎች ጋር በቀላሉ ሊላመድ ይችላል, ለምሳሌ የቤት ውስጥ ከርሊንግ, የፊት ስቲቨሮች, የሬዲዮ ፍሪኩዌንሲ የውበት መሳሪያዎች እና የመሳሰሉት. ተጠቃሚዎች ቀላል ቀዶ ጥገና ብቻ ያስፈልጋቸዋል, የቮልቴጅ ልወጣን ማግኘት ይችላሉ, ስለዚህ በ 220 ቮ ቮልቴጅ ውስጥ ያሉት እነዚህ መሳሪያዎች በመደበኛነት እንዲሰሩ, ወደ ዩናይትድ ስቴትስ ሳይጓዙ, በቤት ውስጥ የውበት ሳሎን አገልግሎት ሙያዊ ደረጃን ማግኘት ይችላሉ.
የሕክምና መሣሪያዎች መረጋጋት
በቤት ውስጥ የሕክምና መሣሪያዎች ላይ ለሚተማመኑ, ይህ ትራንስፎርመር የተረጋጋ የ 110 ቮ ውፅዓት ያቀርባል. ከሰሜን አሜሪካ የመጣ የቤት ውስጥ አነስተኛ የግፊት መለኪያ ፣ አነስተኛ የኦክስጂን ጄኔሬተር እና ሌሎች የህክምና መሳሪያዎች በዚህ ትራንስፎርመር የተረጋጋ ቀዶ ጥገና ድጋፍ ውስጥ ሊሆኑ ይችላሉ ፣ለተጠቃሚው ጤና ጠንካራ ጥበቃ።
የምርት አሰራር መመሪያ
የቮልቴጅ መቀየሪያዎች አጠቃቀም ማስታወሻዎች:
1. መቀየሪያው ከውኃ ምንጭ በጣም የራቀ መሆኑን ያረጋግጡ እና እርጥበታማ አካባቢን ያስወግዱ።
2. ሙቀትን ለማስወገድ የሙቀት ማከፋፈያ ቀዳዳዎችን ክፍት ያድርጉ.
3. ከመጀመሪያው አጠቃቀም በፊት በደንብ ያረጋግጡ, ለተለመደው ድምጽ ወይም ሁኔታ ትኩረት ይስጡ.
4. ደህንነቱ የተጠበቀ አጠቃቀምን ለማረጋገጥ የኃይል አቅርቦቱን እና የኤሌትሪክ እቃዎችን በኦፕሬሽኑ አሠራር መሠረት ያገናኙ ።

የኃይል ትራንስፎርመር አጠቃቀም ሂደት፡-
1. የቮልቴጅ መቀየሪያው ገጽታ መጠናቀቁን እና መለዋወጫውን መያዙን ያረጋግጡ።
2. የቮልቴጅ መለወጫ ግብዓት መሰኪያውን ከቮልቴጅ 220 ቮ የኃይል አቅርቦት ጋር ያገናኙ;
3. የማሽን ማብሪያ ቁልፍን ጠቅ ያድርጉ, የቮልቴጅ መቀየሪያው ይነሳሳል;
4. የ 110 ቮ ኤሌክትሪክ እቃዎች ከቮልቴጅ መለወጫ ጋር የተገናኙት, እና ከዚያ መደበኛ አጠቃቀምን ያብሩ.

የሚጠየቁ ጥያቄዎች
1, ምርቶችዎ ምን የምስክር ወረቀቶች አሏቸው?
የእኛ የቮልቴጅ መቀየሪያ ምርቶች በ CE የምስክር ወረቀት ፣ ROHS የምስክር ወረቀት ፣ የኤፍሲሲ የምስክር ወረቀት እና የመሳሰሉትን ጨምሮ በርካታ ዓለም አቀፍ እና የሀገር ውስጥ የምስክር ወረቀቶችን አግኝተዋል። እነዚህ የምስክር ወረቀቶች ምርቶቻችን ከኤሌክትሪክ ደህንነት ፣ ከአካባቢ ጥበቃ እና ከኤሌክትሮማግኔቲክ ተኳኋኝነት አንፃር ከአለም አቀፍ ደረጃዎች ጋር መከበራቸውን ያረጋግጣሉ።
2, ከሽያጭ በኋላ ምን አገልግሎት አለህ?
የምርት ማማከርን፣ የአጠቃቀም መመሪያን፣ የስህተት ጥገናን እና የመሳሰሉትን ጨምሮ አጠቃላይ ከሽያጭ በኋላ አገልግሎት እንሰጣለን። የእኛ የደንበኞች አገልግሎት ቡድን ጥያቄዎችዎን ለመመለስ እና የቴክኒክ ድጋፍ ለመስጠት ዝግጁ ይሆናል። በተጨማሪም፣ የእርስዎን ልምድ ለማረጋገጥ ለተወሰነ ጊዜ የዋስትና አገልግሎት እንሰጣለን።
3. ለመሳሪያዬ ትክክለኛውን ትራንስፎርመር እንዴት እመርጣለሁ?
ለመሳሪያዎ ትክክለኛውን ትራንስፎርመር በሚመርጡበት ጊዜ በመጀመሪያ ደረጃ የተሰጠውን የቮልቴጅ እና የመሳሪያውን ኃይል ግምት ውስጥ ማስገባት አለብዎት. የተመረጠው ትራንስፎርመር የውፅአት ቮልቴጅ እና ሃይል ከመሳሪያዎ ጋር የሚዛመድ መሆኑን ያረጋግጡ። በሁለተኛ ደረጃ, የተመረጠው ትራንስፎርመር የተረጋጋ የኃይል ውፅዓት እንዲያቀርብ ለማድረግ የመሳሪያውን ድግግሞሽ እና የቆይታ ጊዜ ግምት ውስጥ ያስገቡ. በመጨረሻም ደህንነቱ የተጠበቀ እና አስተማማኝ ምርት መግዛቱን ለማረጋገጥ የትራንስፎርመሩን የምርት ስም፣ ጥራት እና ዋጋ እና ሌሎች ነገሮችን ግምት ውስጥ ያስገቡ።
4. ትራንስፎርመር ከመምረጥዎ በፊት ምን ማድረግ አለብኝ?
የቮልቴጅ መቀየሪያን ከመምረጥዎ በፊት ትክክለኛውን የኃይል ትራንስፎርመር ለመግዛት የኤሌክትሪክ ዕቃዎችዎን የቮልቴጅ መጠን እና ኃይል ማወቅ ያስፈልግዎታል. በተጨማሪም, የተመረጠው የቮልቴጅ መቀየሪያ በትክክል እንዲሠራ ለማድረግ በክልልዎ ውስጥ ያለውን የኃይል አቅርቦት ቮልቴጅ መረዳት ያስፈልግዎታል. እንዲሁም ትክክለኛውን የትራንስፎርመር አይነት እና የምርት ስም መምረጥ እንዲችሉ መሳሪያው ጥቅም ላይ የሚውልበትን አካባቢ እና ድግግሞሽ ግምት ውስጥ ያስገቡ። በመጨረሻም ትክክለኛውን የግዢ ውሳኔ ለማድረግ በገበያ ላይ ስለሚገኙት የትራንስፎርመሮች ብራንዶች እና ዋጋዎች መረጃ ያግኙ።
5. ይህ ትራንስፎርመር በቀጥታ በፀጉር ማድረቂያ መጠቀም ይቻላል?
ይህ ትራንስፎርመር ከ 800 ዋ በታች ለሆኑ አንዳንድ እቃዎች ብቻ ለመጠቀም ተስማሚ ነው ፣ ለከፍተኛ ኃይል እና ለሙቀት ክፍል ዕቃዎች ፣ እባክዎን በመሳሪያው ኃይል መሠረት ከፍ ያለ የኃይል ትራንስፎርመር ይምረጡ።
6. የቮልቴጅ ሬሾን እንዴት መምረጥ ይቻላል?
አውሮፓ የአሜሪካ ዕቃዎችን በመጠቀም: ከ 220 ቪ እስከ 110 ቪ ምረጥ
ዩናይትድ ስቴትስ የአውሮፓ ዕቃዎችን ትጠቀማለች: ከ 110 ቮ እስከ 220 ቮ
ቻይናን የጃፓን ዕቃዎችን ምረጥ: ከ 220 ቪ እስከ 100 ቪ
7 ምረጥ, ትራንስፎርመር ኃይል እንዴት እንደሚመረጥ?
አጠቃላይ ትራንስፎርመሮች ኪሳራ አለባቸው ስለዚህ የቮልቴጅ መለወጫዎች ግዢ ከመሳሪያው ትራንስፎርመር ኃይል ከ 20% በላይ መምረጥ አለበት, ማለትም መሳሪያው 300W ሲሆን, 300W * 1.2 = 360W ትራንስፎርመርን ለመምረጥ.
8, የመሳሪያዎችን ኃይል እንዴት ማረጋገጥ እንደሚቻል?
በአጠቃላይ በእያንዳንዱ መሳሪያ ወይም በሰውነት የታችኛው ክፍል ወይም መመሪያው የኃይል መለኪያዎችን ምልክት ይደረግበታል, ማረጋገጥ ይችላሉ.