SHJZ-2000VA
ሹንሆንግ
ወ20001
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከሁለት አስርት ዓመታት በላይ የቴክኖሎጂ ፈጠራ እና የገበያ ግትርነት በኋላ የእኛ ትራንስፎርመሮች ወደር የለሽ መረጋጋት እና ዘላቂነት በኢንዱስትሪው ውስጥ የልህቀት ደረጃን አስቀምጠዋል። ይህ ትራንስፎርመር በቮልቴጅ ማስማማት እጅግ በጣም ጥሩ ነው, በትክክል 220V ወደ 240V ወደ 110V ያለምንም ኪሳራ በመቀየር የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ተኳሃኝነት በእጅጉ ያሻሽላል.
ይህ ብቻ አይደለም፣ የቁሳቁሶች አተገባበር፣ የመጨረሻውን ማለትም የላቀ ነጠላ-ደረጃ ቀለበት የውስጥ ኮር የማምረቻ ቴክኖሎጂን እንከተላለን። ይህ ፈጠራ ቴክኖሎጂ የኃይል ብክነትን በመቀነስ እና የመቀየር ቅልጥፍናን ያሻሽላል፣ በዚህም መሳሪያዎቹ አሁንም በረጅም ጊዜ አገልግሎት ውስጥ እጅግ በጣም ጥሩ አፈፃፀም እንዲኖራቸው በማድረግ የረጅም ጊዜ የተረጋጋ አሰራርን ያረጋግጣል።
ከደህንነት ጋር በተያያዘ, በእሱ ላይ ብዙ ጥረት እናደርጋለን. ትራንስፎርመር ለተጠቃሚዎች የተሟላ የደህንነት ጥበቃን ለማቅረብ ጠንካራ የብረት ዛጎል ንድፍ ከነበልባል መከላከያ ቁሶች እና የሙቀት መቆጣጠሪያ መሳሪያዎች ጋር ይጣመራል። እነዚህ እርምጃዎች ተጠቃሚዎች ስለማንኛውም የደህንነት ስጋቶች ሳይጨነቁ በአጠቃቀም ጊዜ ምቾት እና ምቾት እንዲሰማቸው ያረጋግጣሉ። የእኛ ትራንስፎርመሮች ቀልጣፋ እና የተረጋጋ የኃይል መለዋወጫ መሳሪያዎች ብቻ ሳይሆኑ ለተጠቃሚዎች ታማኝ አጋር ናቸው።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-2000VA |
| የምርት ስም | 2000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 220V ወደ 110V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 2000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 1400ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 5.6 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 6.0 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
ትክክለኛውን የመዝጋት ሂደት ይከተሉ ፡ ከተጠቀሙ በኋላ ትክክለኛውን አሰራር ይከተሉ የቮልቴጅ መቀየሪያውን ለመዝጋት፣ መጀመሪያ የኤሌትሪክ መሳሪያዎችን ያላቅቁ እና የኤሌክትሪክ ንዝረትን ለማስወገድ የኃይል አቅርቦቱን ያላቅቁ።
'የኃይል ትራንስፎርመር ኦፕሬሽን አጠቃላይ እይታ፡ ለደህንነት እና ውጤታማነት ድርብ ዋስትና'
የኃይል ትራንስፎርመር በኤሌክትሪክ ሲስተም ውስጥ አስፈላጊ አካል ነው፣ ትክክለኛው አጠቃቀሙ የመሳሪያውን ደህንነት እና የአሰራር ቅልጥፍናን ለማረጋገጥ በጣም አስፈላጊ ነው። የትራንስፎርመርዎን ደህንነት እና ቅልጥፍና ለማረጋገጥ የሚረዳዎት ዝርዝር መመሪያ እዚህ አለ።
ደረጃ 1: ጥንቃቄ የተሞላበት የመልክ ፍተሻ እና የመለዋወጫ ማረጋገጫ
የኃይል ትራንስፎርመሩን ከመጀመርዎ በፊት በመጀመሪያ አጠቃላይ የእይታ ምርመራን ያድርጉ። የትራንስፎርመር ቅርፊቱ ያልተነካ መሆኑን እና ሁሉም ክፍሎች እና ብሎኖች ደህንነታቸው የተጠበቀ መሆኑን ያረጋግጡ። ይህ እርምጃ የኤሌክትሪክ ብልሽቶችን ለመከላከል እና የመሳሪያውን ትክክለኛነት ለመጠበቅ አስፈላጊ ነው.
ደረጃ 2 የኃይል አቅርቦቱን በትክክል ያገናኙ
የትራንስፎርመር ግቤት መሰኪያውን ከትራንስፎርመር ግብዓት የቮልቴጅ መስፈርቶች ጋር በሚዛመድ 220 ቮ ሃይል ሶኬት ውስጥ ይሰኩት። የኃይል ሶኬትን ከማገናኘትዎ በፊት, በቮልቴጅ አለመመጣጠን ምክንያት የሚደርሰውን ጉዳት ለመከላከል ቮልቴጁ ከትራንስፎርመር ግቤት ቮልቴጅ ጋር የተጣጣመ መሆኑን ያረጋግጡ.
ደረጃ 3: ትራንስፎርመሩን በጥንቃቄ ያስጀምሩት
በትራንስፎርመሩ ላይ ያለውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ይፈልጉ እና ሃይሉን ለማብራት በቀስታ ይጫኑት። በሚጀምሩበት ጊዜ, ያልተለመደ ድምጽ ወይም ንዝረት መኖሩን በትኩረት ይከታተሉ, ይህም በመሳሪያው ላይ ችግር እንዳለ ምልክት ሊሆን ይችላል. ሁሉም ነገር ደህና ከሆነ የትራንስፎርመር ጠቋሚ መብራቱ ይበራል, ይህም መሳሪያው በተሳካ ሁኔታ መብራቱን ያሳያል.
ደረጃ 4፡ የኤሌትሪክ መሳሪያዎችን ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ
110 ቮ ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ከትራንስፎርመሩ የውጤት ወደብ ጋር ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ። በግንኙነቱ ሂደት ውስጥ የኤሌክትሪክ መሳሪያው ኃይል ከመጠን በላይ መጫንን ለማስወገድ ከትራንስፎርመር ከፍተኛው የመሸከም አቅም በላይ እንዳይሆን ያረጋግጡ. ግንኙነቱ ከተጠናቀቀ በኋላ የኤሌክትሪክ መሳሪያውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ያብሩ, እና የኤሌክትሪክ መሳሪያው በመደበኛነት መጀመር እና መሮጥ መቻል አለበት.
ደረጃ 5: የክወና ሁኔታን ይከታተሉ
በሚሰሩበት ጊዜ የትራንስፎርመሮችን እና የኤሌትሪክ መሳሪያዎችን የስራ ሁኔታ በየጊዜው ያረጋግጡ። የአጠቃላይ ስርዓቱን ደህንነት እና መረጋጋት ለማረጋገጥ ትራንስፎርመር ከመጠን በላይ መሞቅ ፣ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች በተቀላጠፈ ሁኔታ እየሰሩ መሆናቸውን ትኩረት ይስጡ ።
ደረጃ 6፡ መሳሪያውን በትክክል ያጥፉት
ከተጠቀሙ በኋላ ሃይሉን በትክክለኛው ቅደም ተከተል ያጥፉት። በመጀመሪያ የኤሌትሪክ መሳሪያውን የሃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ያጥፉ ፣ ከዚያ የትራንስፎርመሩን ኃይል ያጥፉ ፣ እና በመጨረሻም የመግቢያ መሰኪያውን በማውጣት የኤሌክትሪክ ስርዓቱን ደህንነቱ የተጠበቀ መዘጋት ያረጋግጡ።
ደረጃ 7: መደበኛ ጥገና እና ቁጥጥር
የትራንስፎርመሩን የረጅም ጊዜ የተረጋጋ አሠራር ለማረጋገጥ መደበኛ ጥገና እና ቁጥጥር ማድረግ ይመከራል. ይህም ትራንስፎርመርን ማጽዳት፣የኤሌክትሪክ ገመዶችን እና መሰኪያዎችን ትክክለኛነት ማረጋገጥ እና የትራንስፎርመሩን የአፈጻጸም ሁኔታ መከታተልን ይጨምራል።
የሚጠየቁ ጥያቄዎች