SHJZ-1000VA
ሹንሆንግ
W10002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363

የገበያ እምነት
ከ20 ዓመታት በላይ የገበያ ሙከራ በኋላ፣ ShunHong የቮልቴጅ መለወጫ ባሳየው ጥሩ አፈጻጸም የአለም ተጠቃሚዎችን በአንድ ድምፅ አድናቆት አሸንፏል።
ትክክለኛ ልወጣ
የቮልቴጅ አለመመጣጠን ችግርን ለመፍታት በተለየ ሁኔታ የተነደፈ, ከ 110V ወደ 220V ትክክለኛ ልወጣ ይደርሳል.
ከፍተኛ ቅልጥፍና እና የኃይል ቁጠባ
ነጠላ-ፊደል ቶሮይድ ኮር መቀበል የኃይል ብክነትን ይቀንሳል, የመቀየር ቅልጥፍናን ያሻሽላል እና የቮልቴጅ መለዋወጥን በተመሳሳይ ጊዜ ያረጋግጣል.
ከጭንቀት ነጻ የሆነ ደህንነት
ጠንካራ የብረት ዛጎል እና ውስጣዊ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ ፣ ከሙቀት መቆጣጠሪያ እና ከአጭር ወረዳ መከላከያ መሳሪያ ፣ ከደህንነት አጠቃቀም ሁለንተናዊ ጥበቃ።
ተለዋዋጭ አጠቃቀም
የተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን የኃይል መስፈርቶች ለማሟላት በአጠቃቀም ርዝማኔ መሰረት የኃይል ማመንጫውን ብልህነት ማስተካከል.
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-1000VA |
| የምርት ስም | 1000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 1000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 800ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 4.6 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 5.0 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የቤት እቃዎች
የጠረጴዛ መብራት፣ የአየር ማጽጃ ወይም የጥርስ ማጽጃ፣ ያለ ምንም ጭንቀት በ 220 ቮ አካባቢ ሊጠቀሙበት ይችላሉ።
የቢሮ እቃዎች
አነስተኛ ማተሚያዎች, ፎቶኮፒዎች እና ሌሎች የቢሮ እቃዎች ከ 220 ቮ በታች የተረጋጋ አሠራር ለማረጋገጥ.
የውበት ሳሎን
የቤት ከርሊንግ ብረቶች፣ የፊት ስቲፊሽኖች ወዘተ... በሙያዊ የውበት ልምድ ለመደሰት ቀላል ልወጣ።
የሕክምና መሳሪያዎች
የተረጋጋ ቀዶ ጥገናን ለማረጋገጥ ለቤት ውስጥ ህክምና መሳሪያዎች የተረጋጋ የ 110 ቮ ቮልቴጅ ያቅርቡ.
የምርት አሰራር መመሪያ
【የአጠቃቀም መመሪያዎች】
1. መቀየሪያው እና መለዋወጫዎቹ ያልተነኩ መሆናቸውን ያረጋግጡ።
2. የግቤት መሰኪያውን ከ 220 ቮ የኃይል አቅርቦት ጋር ያገናኙ.
3. የቮልቴጅ መቀየሪያውን ለማብራት የኃይል አዝራሩን ይጫኑ.
4 በተረጋጋ ሃይል ለመደሰት 110 ቪ መሳሪያዎችን ከመቀየሪያው ጋር ያገናኙ።
【የኃይል ትራንስፎርመር አጠቃቀም ሂደት】
1. የቮልቴጅ መቀየሪያው ገጽታ መጠናቀቁን እና መለዋወጫዎቹ ቋሚ መሆናቸውን ያረጋግጡ;
2. የቮልቴጅ መለወጫ ግብዓት መሰኪያውን ከኃይል አቅርቦት ጋር በ 220 ቮ ቮልቴጅ ያገናኙ;
3. የቮልቴጅ መለወጫውን ለማነቃቃት የማሽን ማብሪያ ቁልፍን ጠቅ ያድርጉ;
4. የ 110 ቮ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ከቮልቴጅ መቀየሪያ ጋር ያገናኙ, እና ለመደበኛ አገልግሎት ማሽኑን ያብሩ.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች
አጠቃላይ ከሽያጭ በኋላ አገልግሎት ዋስትና
የምርት ምክክርን ፣የአጠቃቀም መመሪያን ፣ የስህተት ጥገናን እና ሌሎች ገጽታዎችን የሚሸፍን አጠቃላይ ከሽያጭ በኋላ አገልግሎት ድጋፍ ለመስጠት ቆርጠናል ። ማንኛቸውም ጥያቄዎችዎን ወይም ቴክኒካል ፍላጎቶችዎን በወቅቱ ምላሽ መስጠት እና መፍታት እንድንችል የእኛ ባለሙያ የደንበኞች አገልግሎት ቡድን ሁል ጊዜ በተጠባባቂ ላይ ነው። በተጨማሪም፣ ለተሞክሮዎ ተጨማሪ ጥበቃ ለመስጠት፣ የተወሰነ ጊዜ የዋስትና አገልግሎት እንሰጣለን።
የትራንስፎርመር ምርጫ መመሪያ
ለመሳሪያዎ ትክክለኛውን ትራንስፎርመር በሚመርጡበት ጊዜ በመጀመሪያ ደረጃ የተሰጣቸውን የቮልቴጅ እና የሃይል መስፈርቶችን መገምገም እና የተመረጠው ትራንስፎርመር የውጤት መለኪያዎች ከመሳሪያው ጋር እንደሚዛመዱ ማረጋገጥ አለብዎት። በተመሳሳይ ጊዜ የመሳሪያውን ድግግሞሽ እና የቆይታ ጊዜ ግምት ውስጥ ያስገቡ እና የማያቋርጥ እና የተረጋጋ የኃይል ውፅዓት ለማቅረብ የሚያስችል ትራንስፎርመር ይምረጡ። በምርጫ ሂደት ውስጥ አስተማማኝ አፈፃፀም ፣ደህንነት እና ተገዢነት ምርቶችን መግዛትን ለማረጋገጥ የትራንስፎርመርን የምርት ስም ፣የምርት ጥራት ፣ወጪ ቆጣቢ እና ሌሎችንም ግምት ውስጥ ማስገባት ያስፈልጋል።
ትራንስፎርመር ከመግዛትዎ በፊት መዘጋጀት
የቮልቴጅ መቀየሪያን ከመግዛትዎ በፊት የመሳሪያውን የቮልቴጅ መጠን በዝርዝር መረዳት ያስፈልግዎታል ኃይል እና ሌሎች ቁልፍ መለኪያዎች እና የተመረጠው ትራንስፎርመር የመሳሪያውን የአሠራር መስፈርቶች የሚያሟላ መሆኑን ለማረጋገጥ በክልልዎ ያለውን የኃይል አቅርቦት የቮልቴጅ ደረጃዎችን ያረጋግጡ ። በተጨማሪም የመሳሪያውን አካባቢ፣ ተደጋጋሚነት እና የግል በጀት መገምገም እና በገበያ ላይ ያሉ የተለያዩ ብራንዶችን እና የትራንስፎርመሮችን ሞዴሎችን በማወዳደር በመረጃ ላይ የተመሰረተ የግዢ ውሳኔ ማድረግ ያስፈልግዎታል።
ለተወሰኑ እቃዎች ተስማሚነት
እባክዎን ይህ ትራንስፎርመር ከ 800 ዋ በታች ለሆኑ አንዳንድ እቃዎች ለመጠቀም ተስማሚ መሆኑን ያስተውሉ. ለከፍተኛ ኃይል ወይም ለከፍተኛ ሙቀት ማመንጫ መሳሪያዎች, የመሳሪያውን አስተማማኝ እና የተረጋጋ አሠራር ለማረጋገጥ ከፍተኛ የኃይል መጠን ያለው ትራንስፎርመርን ለመምረጥ ይመከራል.
የቮልቴጅ ሬሾ መምረጫ መመሪያ
በተለያዩ ክልሎች እና እቃዎች የቮልቴጅ መስፈርቶች መሰረት የቮልቴጅ መቀየሪያውን የግብአት እና የውጤት ቮልቴጅ ጥምርታ በተመጣጣኝ ሁኔታ ይምረጡ ለምሳሌ:
አውሮፓ የአሜሪካን እቃዎች ሲጠቀሙ ከ 220V እስከ 110V መቀየሪያን ይምረጡ.
በዩናይትድ ስቴትስ ውስጥ የአውሮፓ ዕቃዎች ጥቅም ላይ ሲውሉ ከ 110 ቮ ወደ 220 ቮ መቀየሪያ ይምረጡ.
ቻይና የጃፓን ዕቃዎችን ስትጠቀም 220V ወደ 100V መቀየሪያ ይምረጡ።
ለትራንስፎርመር ሃይል ምርጫ የውሳኔ ሃሳቦች
ትራንስፎርመር በሚሰራበት ጊዜ የሚጠፋውን መጥፋት ግምት ውስጥ በማስገባት ደረጃ የተሰጠው ሃይል ከመሳሪያው ሃይል ቢያንስ 20% ከፍ ያለ ትራንስፎርመር እንዲመርጥ ይመከራል። ለምሳሌ ለ 300W መሳሪያ 360W እና ከዚያ በላይ ሃይል ያለው ትራንስፎርመር የአፈፃፀም ውድቀትን ወይም በቂ ሃይል ባለመኖሩ የደህንነት ስጋቶችን ለማስወገድ መመረጥ አለበት።
የመሳሪያ ሃይል መጠይቅ ዘዴ
የመሳሪያው የኃይል መለኪያዎች አብዛኛውን ጊዜ በምርቱ አካል፣ በታችኛው መለያ ወይም በተጠቃሚ መመሪያ ላይ ሊገኙ ይችላሉ። ትራንስፎርመር በሚገዙበት ጊዜ የተመረጠው ትራንስፎርመር የመሳሪያውን የኃይል መስፈርቶች ማሟላት እንዲችል እባክዎ ይህንን መረጃ በጥንቃቄ ያማክሩ።