SHJZ-1000VA
ஷுன்ஹாங்
W10002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363

சந்தை நம்பிக்கை
20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான சந்தைச் சோதனைக்குப் பிறகு, ShunHong மின்னழுத்த மாற்றி அதன் சிறந்த செயல்திறனுக்காக உலகளாவிய பயனர்களின் ஒருமனதாகப் பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது.
துல்லியமான மாற்றம்
மின்னழுத்தம் பொருந்தாத சிக்கலைத் தீர்க்க சிறப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது 110V முதல் 220V வரை துல்லியமான மாற்றத்தை அடைகிறது.
அதிக செயல்திறன் மற்றும் ஆற்றல் சேமிப்பு
ஒற்றை-கட்ட டொராய்டல் மையத்தை ஏற்றுக்கொள்வது ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கிறது, மாற்றும் திறனை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் அதே நேரத்தில் மின்னழுத்த மாற்றத்தின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது.
கவலை இல்லாத பாதுகாப்பு
உறுதியான இரும்பு ஷெல் மற்றும் உள் சுடர் தடுப்பு பொருள், ஒன்றாக வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு மற்றும் குறுகிய சுற்று பாதுகாப்பு சாதனம், பாதுகாப்பு பயன்பாடு அனைத்து சுற்று பாதுகாப்பு.
நெகிழ்வான பயன்பாடு
வெவ்வேறு மின் சாதனங்களின் மின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய, பயன்பாட்டின் நீளத்திற்கு ஏற்ப மின் உற்பத்தியை அறிவார்ந்த சரிசெய்தல்.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-1000VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 1000W வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 110V முதல் 220V |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 1000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 800VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 30*20*15செ.மீ |
| எடைகள் | 4.6 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 5.0 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 8A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
வீட்டு உபகரணங்கள்
மேசை விளக்கு, காற்று சுத்திகரிப்பு அல்லது டூத் கிளீனர் எதுவாக இருந்தாலும், எந்த கவலையும் இல்லாமல் 220V பகுதிகளில் அவற்றைப் பயன்படுத்தலாம்.
அலுவலக உபகரணங்கள்
220V இன் கீழ் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதிப்படுத்த சிறிய அச்சுப்பொறிகள், புகைப்பட நகல் மற்றும் பிற அலுவலக உபகரணங்கள்.
அழகு நிலையம்
முகப்பு கர்லிங் அயர்ன்கள், ஃபேஷியல் ஸ்டீமர்கள் போன்றவை. தொழில்முறை அழகு அனுபவத்தை அனுபவிக்க எளிய மாற்றம்.
மருத்துவ உபகரணங்கள்
நிலையான செயல்பாட்டை உறுதிப்படுத்த வீட்டு மருத்துவ உபகரணங்களுக்கு நிலையான 110V மின்னழுத்தத்தை வழங்கவும்.
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
【பயன்பாட்டிற்கான வழிகாட்டுதல்கள்】
1. மாற்றியும் அதன் பாகங்களும் அப்படியே உள்ளதா எனச் சரிபார்க்கவும்.
2. உள்ளீட்டு பிளக்கை 220V மின் விநியோகத்துடன் இணைக்கவும்.
3. மின்னழுத்த மாற்றியை இயக்க ஆற்றல் பொத்தானை அழுத்தவும்.
4 நிலையான ஆற்றலை அனுபவிக்க 110V சாதனங்களை மாற்றியுடன் இணைக்கவும்.
【பவர் டிரான்ஸ்பார்மர் பயன்பாட்டு செயல்முறை】
1. மின்னழுத்த மாற்றியின் தோற்றம் முழுமையாக உள்ளதா மற்றும் உதிரி பாகங்கள் சரி செய்யப்பட்டுள்ளதா என சரிபார்க்கவும்;
2. மின்னழுத்த மாற்றி உள்ளீட்டு பிளக்கை 220V மின்னழுத்தத்துடன் மின்சார விநியோகத்துடன் இணைக்கவும்;
3. மின்னழுத்த மாற்றியை இயக்க இயந்திர சுவிட்ச் விசையை கிளிக் செய்யவும்;
4. 110V மின் சாதனங்களை மின்னழுத்த மாற்றியுடன் இணைக்கவும், பின்னர் சாதாரண பயன்பாட்டிற்கு இயந்திரத்தை இயக்கவும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
விரிவான விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவை உத்தரவாதம்
, தயாரிப்பு ஆலோசனை, பயன்பாட்டு வழிகாட்டுதல், பிழை திருத்தம் மற்றும் பிற அம்சங்களை உள்ளடக்கிய விரிவான விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவை ஆதரவை வழங்க நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம். எங்களின் தொழில்முறை வாடிக்கையாளர் சேவைக் குழு உங்கள் கேள்விகள் அல்லது தொழில்நுட்பத் தேவைகளுக்கு உரிய நேரத்தில் பதிலளிக்கவும் மற்றும் தீர்க்கவும் எப்போதும் தயாராக இருக்கும். கூடுதலாக, உங்கள் அனுபவத்திற்கு கூடுதல் பாதுகாப்பை வழங்க, நாங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட கால உத்தரவாத சேவையையும் வழங்குகிறோம்.
மின்மாற்றி தேர்வு வழிகாட்டி
உங்கள் சாதனத்திற்கான சரியான மின்மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்கும் போது, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மின்மாற்றியின் வெளியீட்டு அளவுருக்கள் சாதனத்துடன் பொருந்துகிறதா என்பதை உறுதிப்படுத்த, நீங்கள் முதலில் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் மற்றும் மின்சக்தித் தேவைகளை மதிப்பிட வேண்டும். அதே நேரத்தில், சாதனத்தின் பயன்பாட்டின் அதிர்வெண் மற்றும் கால அளவைக் கருத்தில் கொண்டு, தொடர்ச்சியான மற்றும் நிலையான மின் உற்பத்தியை வழங்கக்கூடிய மின்மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். தேர்வு செயல்பாட்டில், நம்பகமான செயல்திறன், பாதுகாப்பு மற்றும் இணக்க தயாரிப்புகளை வாங்குவதை உறுதிசெய்ய, மின்மாற்றியின் பிராண்ட் நற்பெயர், தயாரிப்பு தரம், செலவு குறைந்த மற்றும் பிற காரணிகளைக் கருத்தில் கொள்வது அவசியம்.
மின்மாற்றியை வாங்குவதற்கு முன் தயாரிப்பு
ஒரு மின்னழுத்த மாற்றியை வாங்குவதற்கு முன், நீங்கள் சாதனத்தின் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம், மின்சாரம் மற்றும் பிற முக்கிய அளவுருக்கள் ஆகியவற்றை விரிவாகப் புரிந்து கொள்ள வேண்டும், மேலும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மின்மாற்றி சாதனத்தின் செயல்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய முடியுமா என்பதை உறுதிப்படுத்த உங்கள் பிராந்தியத்தில் மின்சாரம் வழங்கல் மின்னழுத்த தரநிலைகளை உறுதிப்படுத்த வேண்டும். கூடுதலாக, நீங்கள் சாதனத்தின் சூழல், அதிர்வெண் மற்றும் தனிப்பட்ட பட்ஜெட் ஆகியவற்றை மதிப்பீடு செய்ய வேண்டும், மேலும் சந்தையில் உள்ள பல்வேறு பிராண்டுகள் மற்றும் டிரான்ஸ்பார்மர்களின் மாதிரிகளை ஒப்பிட்டு தகவலறிந்த கொள்முதல் முடிவை எடுக்க வேண்டும்.
குறிப்பிட்ட உபகரணங்களுக்கான பொருத்தம்
இந்த மின்மாற்றி 800W கீழ் உள்ள சில சாதனங்களில் பயன்படுத்த ஏற்றது என்பதை நினைவில் கொள்ளவும். அதிக சக்தி அல்லது அதிக வெப்பத்தை உருவாக்கும் உபகரணங்களுக்கு, சாதனத்தின் பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதிப்படுத்த, அதிக ஆற்றல் மதிப்பீட்டைக் கொண்ட மின்மாற்றியைத் தேர்வு செய்ய பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.
மின்னழுத்த விகித தேர்வு வழிகாட்டி
பல்வேறு பகுதிகள் மற்றும் சாதனங்களின் மின்னழுத்த தேவைகளுக்கு ஏற்ப, மின்னழுத்த மாற்றியின் உள்ளீடு மற்றும் வெளியீட்டு மின்னழுத்த விகிதத்தை நியாயமான முறையில் தேர்வு செய்யவும், எடுத்துக்காட்டாக:
ஐரோப்பா அமெரிக்க உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தும் போது, 220V முதல் 110V மாற்றியைத் தேர்வு செய்யவும்.
அமெரிக்காவில் ஐரோப்பிய உபகரணங்கள் பயன்படுத்தப்படும்போது, 110V முதல் 220V வரை மாற்றியைத் தேர்வு செய்யவும்.
சீனா ஜப்பானிய உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தும் போது, 220V முதல் 100V மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
மின்மாற்றி சக்தி தேர்வுக்கான பரிந்துரைகள்
செயல்பாட்டின் போது மின்மாற்றியின் இழப்பைக் கருத்தில் கொண்டு, மின்மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது, அதன் மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி சாதனத்தின் சக்தியை விட குறைந்தது 20% அதிகமாக உள்ளது. எடுத்துக்காட்டாக, 300W சாதனத்திற்கு, 360W அல்லது அதற்கும் அதிகமான ஆற்றல் மதிப்பீட்டைக் கொண்ட ஒரு மின்மாற்றி, போதுமான சக்தியின்மை காரணமாக செயல்திறன் சிதைவு அல்லது பாதுகாப்பு அபாயங்களைத் தவிர்க்க தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்.
அப்ளையன்ஸ் பவர் விசாரணை முறை
ஒரு சாதனத்தின் சக்தி அளவுருக்கள் பொதுவாக தயாரிப்பு உடல், கீழ் லேபிள் அல்லது பயனர் கையேட்டில் காணப்படும். மின்மாற்றிக்காக ஷாப்பிங் செய்யும்போது, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மின்மாற்றியானது சாதனத்தின் சக்தித் தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்யும் என்பதை உறுதிசெய்ய, இந்தத் தகவலை கவனமாகப் பார்க்கவும்.