SHJZ-2000VA
ஷுன்ஹாங்
W20002
| கிடைக்கும் தன்மை: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
'Shunhong மின்னழுத்த மாற்றி: உலகளாவிய பயனர்களுக்கான நம்பகமான தேர்வு, மின்னழுத்த மாற்றத்திற்கான தொழில்முறை தீர்வு'
Shunhong மின்னழுத்த மாற்றி, 20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக சந்தை சரிபார்ப்புக்குப் பிறகு, அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மைக்காக உலகம் முழுவதும் உள்ள பயனர்களிடமிருந்து பரவலான பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது. எங்கள் தயாரிப்புகள் பல்வேறு பயன்பாட்டு சூழல்களிலும் நிலைமைகளிலும் சிறப்பாகச் செயல்படுகின்றன, மின்னழுத்த மாற்றத் துறையில் ஷுன்ஹாங்கின் தொழில்முறை நிலையை நிறுவுகிறது.
துல்லியமான மின்னழுத்த மாற்றம் மின்னழுத்த தடைகளை நீக்குகிறது
Shunhong மின்னழுத்த மாற்றிகள் மின்னழுத்தம் பொருந்தாத பிரச்சனைகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன மற்றும் 110V முதல் 220V வரை துல்லியமான மாற்றத்தை வழங்குகின்றன. வீடு அல்லது அலுவலகம் எதுவாக இருந்தாலும், உங்கள் சாதனங்கள் வெவ்வேறு மின்னழுத்தத் தரங்களின் கீழ் சீராக இயங்குவதை எங்கள் மாற்றிகள் உறுதி செய்கின்றன.
உயர் செயல்திறன் மற்றும் ஆற்றல் சேமிப்பு, மேம்படுத்தப்பட்ட மாற்று செயல்திறன்
மேம்பட்ட ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர உள் மைய வடிவமைப்புடன், ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கும் அதே வேளையில் மின்னழுத்த மாற்றத் திறனை கணிசமாக மேம்படுத்த முடியும். இந்த வடிவமைப்பு மாற்றத்தின் ஸ்திரத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், தயாரிப்பை அதிக ஆற்றல் திறன் மற்றும் சுற்றுச்சூழலுக்கு ஏற்றதாக ஆக்குகிறது.
விரிவான பாதுகாப்பு உத்தரவாதம், கவலையற்ற பயன்பாடு
Shunhong மின்னழுத்த மாற்றி வலுவான இரும்பு வீடுகள் மற்றும் உள் சுடர் தடுப்புப் பொருளைப் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் முழு அளவிலான பாதுகாப்பை வழங்க வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு மற்றும் குறுகிய சுற்று பாதுகாப்பு சாதனங்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த பாதுகாப்பு அம்சங்கள் பயனர்களுக்கு எந்த நிபந்தனைகளிலும் நிம்மதியை அளிக்கின்றன.
புத்திசாலித்தனமான சரிசெய்தல், வெவ்வேறு மின்சாதனங்களுக்கு ஏற்ப நெகிழ்வானது
ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி, வெவ்வேறு சாதனங்களின் பயன்பாட்டு நேரம் மற்றும் மின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப புத்திசாலித்தனமாக மின் வெளியீட்டை சரிசெய்ய முடியும். இந்த நெகிழ்வுத்தன்மையானது அனைத்து வகையான உபகரணங்களின் தேவைகளையும் பூர்த்தி செய்கிறது, நீண்ட மணிநேரம் முதல் குறுகிய உச்ச சுமைகள் வரை, நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
பரந்த இணக்கத்தன்மை, பல்வேறு உபகரணங்களுக்கான ஆதரவு
Shunhong மின்னழுத்த மாற்றியானது, ஹேர் ட்ரையர், ரைஸ் குக்கர், சுவர் உடைக்கும் இயந்திரம், செஃப் மெஷின் அல்லது கர்லிங் அயர்ன் என பல்வேறு மின் சாதனங்களைப் பயன்படுத்துவதை ஆதரிக்கிறது, மின்னழுத்த பிரச்சனைகளைப் பற்றி கவலைப்படாமல் நேரடியாகப் பயன்படுத்தலாம்.
உங்கள் மின் சாதனங்களுக்கு நிலையான, பாதுகாப்பான மற்றும் திறமையான மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வுகளை வழங்க ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி உங்கள் சிறந்த தேர்வாகும்.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-1000VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 2000W வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 110V முதல் 220V |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 2000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1200VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 30*20*15செ.மீ |
| எடைகள் | 5.6 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 6.0 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 8A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
110V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் சாதனங்களை மின்னழுத்த மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் பாதுகாப்பாக இணைக்கவும். இணைக்கும்போது, ஓவர்லோட் ஆபத்தைத் தவிர்க்க, சாதனத்தின் சக்தி மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமை வரம்பிற்குள் இருப்பதை உறுதிசெய்யவும். இணைப்பு முடிந்ததும், மின்சாரத்தை இயக்கி, நிலையான மற்றும் பாதுகாப்பான மின்சாரத்தை அனுபவிக்கவும்.
'மின்னழுத்த மாற்றிகளுக்கான எளிதான செயல்பாட்டு கையேடு: உங்கள் விரல் நுனியில் நிலையான சக்தியுடன் கூடிய நான்கு-படி செயல்முறை'
மின்னழுத்த மாற்றிகள் நவீன வாழ்க்கையில் சக்தியை மாற்றியமைக்க ஒரு வசதியான கருவியாகும், மேலும் நிலையான சக்தியை எளிதாக அனுபவிக்க உதவும் எளிய வழிகாட்டி.
படி 1: சாதனம் மற்றும் இணைப்பை முழுமையாகச் சரிபார்க்கவும்
மின்னழுத்த மாற்றியைப் பயன்படுத்தத் தொடங்குவதற்கு முன், உபகரணங்கள் மற்றும் அதன் அனைத்து பாகங்களையும் முழுமையாக ஆய்வு செய்வது முக்கியம். கன்வெர்ட்டர் ஹவுசிங், பிளக்குகள் மற்றும் கேபிள்கள் அப்படியே உள்ளதா என்பதையும், அனைத்து துணைக்கருவிகளும் முழுமையடைந்து நல்ல நிலையில் உள்ளதா என்பதைச் சரிபார்க்கவும். மின் தோல்விகளைத் தடுப்பதற்கும் சாதனங்களின் சரியான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்கும் இந்த நடவடிக்கை முக்கியமானது.
படி 2: 220V பவரை சரியாக இணைக்கவும்,
மின்னழுத்த மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை 220V பவர் அவுட்லெட்டில் செருகவும். இணைக்கும் முன், மின்னழுத்தப் பொருத்தமின்மையால் சாதனம் சேதமடைவதைத் தடுக்க, மாற்றியின் உள்ளீட்டு மின்னழுத்தத் தேவைகளுடன் சாக்கெட் மின்னழுத்தம் பொருந்துகிறதா என்பதை இருமுறை சரிபார்க்கவும்.
படி 3: மின்னழுத்த மாற்றியைத் தொடங்கு
மாற்றியில் உள்ள பவர் ஸ்விட்சைக் கண்டறிந்து, சாதனத்தைத் தொடங்க தட்டவும். தொடங்கும் போது, வழக்கத்திற்கு மாறான ஒலிகள் அல்லது எரியாத விளக்குகள் போன்ற ஏதேனும் அசாதாரண எதிர்வினைகளை உன்னிப்பாகக் கண்காணிக்கவும், இது சாதனத்தில் சிக்கல் உள்ளது என்பதற்கான ஆரம்ப அறிகுறியாக இருக்கலாம்.
படி 4: 110V உபகரணங்களை பாதுகாப்பாக இணைத்து பயன்படுத்தவும்
110V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் சாதனங்களை மின்னழுத்த மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் பாதுகாப்பாக இணைக்கவும். இணைக்கும் போது, அதிக சுமைகளைத் தவிர்க்க, சாதனத்தின் சக்தி மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் திறனை விட அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். இணைப்பு முடிந்ததும், சாதனத்தின் பவர் ஸ்விட்சை ஆன் செய்து, நிலையான மற்றும் பாதுகாப்பான மின்சாரத்தை அனுபவிக்கவும்.
இந்த நான்கு-படி வழிகாட்டியைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், உங்கள் மின் உபகரணங்களின் இயல்பான செயல்பாட்டையும், உங்கள் மின்சார விநியோகத்தின் நிலைத்தன்மையையும் உறுதிப்படுத்த, உங்கள் மின்னழுத்த மாற்றியின் பாதுகாப்பான மற்றும் திறமையான பயன்பாட்டை உறுதிசெய்யலாம்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்