SHJZ-3000VA
ஷுன்ஹாங்
W30001
| தன்மை: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
'20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான கண்டுபிடிப்புகள் சிறந்து விளங்குகிறது: உயர் செயல்திறன் மின்மாற்றிகளுக்கான தொழில் அளவுகோல்'
இரண்டு தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்பு மற்றும் சந்தை சோதனைக்குப் பிறகு, எங்கள் மின்மாற்றிகள் அவற்றின் உயர்ந்த நிலைத்தன்மை மற்றும் நீடித்துழைப்புக்காக தொழில்துறையில் புதிய உயர் தரங்களை அமைத்துள்ளன. இந்த மின்மாற்றி மின்னழுத்த தழுவலில் அசாதாரண திறனைக் காட்டுகிறது, மேலும் மின்னழுத்தத்தை 220V முதல் 240V முதல் 110V வரை இழப்பு இல்லாமல் மாற்ற முடியும், இது மின் சாதனங்களின் பயன்பாட்டின் வரம்பையும் இணக்கத்தன்மையையும் பெரிதும் விரிவுபடுத்துகிறது.
பொருட்கள் மற்றும் உற்பத்தி செயல்முறைகளில் சிறந்து விளங்குவதற்கான எங்கள் தொடர்ச்சியான முயற்சியில், நாங்கள் புதுமையான ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர உள் மைய தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறோம். இந்த தொழில்நுட்பம் ஆற்றல் இழப்பைக் குறைப்பது மட்டுமல்லாமல், மின்னழுத்த மாற்றத்தின் செயல்திறனை மேம்படுத்துகிறது, நீண்ட கால செயல்பாட்டின் போது கூட உபகரணங்கள் அதிக செயல்திறனைப் பராமரிக்க முடியும் மற்றும் நீடித்த மற்றும் நிலையான மின்சாரத்தை அடைய முடியும் என்பதை உறுதி செய்கிறது.
பாதுகாப்பு எங்கள் வடிவமைப்பின் மையத்தில் உள்ளது. எங்கள் மின்மாற்றிகளில் வலுவான இரும்பு வீடுகள், உயர்தர சுடர் தடுப்பு பொருட்களால் மூடப்பட்ட உள் வயரிங் மற்றும் பயனர்களுக்கு விரிவான பாதுகாப்பை வழங்க ஒருங்கிணைந்த மேம்பட்ட வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு சாதனங்கள் உள்ளன. இந்த வடிவமைப்புகள் பாதுகாப்பு அபாயங்களைப் பற்றி கவலைப்படாமல், பயன்பாட்டின் போது பயனரின் மன அமைதி அனுபவத்தை உறுதி செய்கின்றன.
எங்கள் மின்மாற்றிகள் திறமையான மற்றும் நிலையான மின்மாற்ற தீர்வு மட்டுமல்ல, பயனர்களுக்கு நம்பகமான நீண்டகால கூட்டாளியாகவும் உள்ளன, பல்வேறு சாதனங்களுக்கு நம்பகமான சக்தி ஆதரவை வழங்குகின்றன, பாதுகாப்பான மற்றும் வசதியான பயன்பாட்டை உறுதி செய்கின்றன.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-3000VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 3000W வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 220V முதல் 110V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 3000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1800VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 30*20*15செ.மீ |
| எடைகள் | 6.4 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 6.8 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1.5 சதுர |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 13A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு, சரியான பணிநிறுத்தம் நடைமுறையைப் பின்பற்றவும், முதலில் மின் உபகரணங்களைத் துண்டிக்கவும், பின்னர் மின்னழுத்த மாற்றியின் பாதுகாப்பான பணிநிறுத்தத்தை உறுதிசெய்ய மின்சார விநியோகத்தைத் துண்டிக்கவும்.
'பவர் டிரான்ஸ்ஃபார்மர் பயன்பாட்டு வழிகாட்டி: பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கும் செயல்திறனை மேம்படுத்துவதற்கும் படிகள்'
பவர் டிரான்ஸ்பார்மர்கள் மின் அமைப்புகளின் ஒருங்கிணைந்த பகுதியாகும், மேலும் அவற்றின் சரியான செயல்பாடு உபகரணங்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கும் இயக்க செயல்திறனை மேம்படுத்துவதற்கும் முக்கியமானது. மின்மாற்றிகளை திறமையாகவும் பாதுகாப்பாகவும் பயன்படுத்த உங்களுக்கு உதவும் விரிவான வழிகாட்டி கீழே உள்ளது.
படி 1: முழுமையான தோற்றம் மற்றும் பாகங்கள் ஆய்வு
பவர் டிரான்ஸ்ஃபார்மரை இயக்கும் முன், வீடுகள் அப்படியே உள்ளதா என்பதையும், அனைத்து பொருத்துதல்கள் மற்றும் திருகுகள் இறுக்கமாக இருப்பதையும் உறுதிசெய்ய முழுமையான காட்சி ஆய்வு செய்யுங்கள். தோல்விகளைத் தடுக்கவும், சாதனங்களை அப்படியே வைத்திருக்கவும் இந்த நடவடிக்கை அவசியம்.
படி 2: மின்சார விநியோகத்தை துல்லியமாக இணைக்கவும்,
மின்மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை அதன் மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தத்தை சந்திக்கும் 220V பவர் அவுட்லெட்டில் செருகவும். மின்வழங்கலை இணைக்கும் முன், மின்னழுத்தம் பொருந்தாததால் ஏற்படும் சாதன சேதத்தைத் தவிர்க்க, சாக்கெட்டின் மின்னழுத்தத்தையும் மின்மாற்றியின் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தத்தையும் கவனமாகச் சரிபார்க்கவும்.
படி 3: மின்மாற்றியை கவனமாகத் தொடங்கவும்,
மின்மாற்றியின் பவர் ஸ்விட்சைக் கண்டறிந்து, தொடங்க தட்டவும். தொடங்கும் போது, அசாதாரண ஒலிகள் அல்லது அதிர்வுகள் உள்ளதா என்பதைக் கவனியுங்கள், இது தோல்வியின் அறிகுறியாக இருக்கலாம். சாதாரண சூழ்நிலையில், சாதனம் இயக்கப்பட்டிருப்பதைக் குறிக்க மின்மாற்றியின் காட்டி விளக்கு ஒளிரும்.
படி 4: சாதனங்களை பாதுகாப்பாக இணைக்கவும்
110V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் உபகரணங்களை மின்மாற்றியின் வெளியீடு போர்ட்டுடன் இணைக்கவும். இணைக்கப்படும் போது, மின்சுமை மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் திறனை விட அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். இணைப்பு முடிந்ததும், மின்சார விநியோகத்தை இயக்கவும், மின் சாதனம் தொடங்கப்பட்டு சீராக இயங்க வேண்டும்.
படி 5: இயக்க நிலையை தொடர்ந்து கண்காணித்தல்
மின்மாற்றிகள் மற்றும் சாதனங்களின் செயல்பாட்டின் போது அவற்றின் வேலை நிலையை அவ்வப்போது கண்காணிக்கவும். மின்மாற்றி அதிக வெப்பமடைகிறதா மற்றும் மின்சாதனங்கள் சீராக இயங்குகிறதா என்பதைக் கவனித்து, அமைப்பின் பாதுகாப்பு மற்றும் நிலைத்தன்மையை உறுதிப்படுத்தவும்.
படி 6: மின்சாரத்தை சரியாக அணைக்கவும்
, பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு, சரியான வரிசையில் மின்சக்தியை அணைக்கவும். முதலில் மின்சார விநியோகத்தை அணைக்கவும், பின்னர் மின்மாற்றி மின்சார விநியோகத்தைத் துண்டிக்கவும், இறுதியாக மின் அமைப்பு பாதுகாப்பாக மூடப்படுவதை உறுதிசெய்ய உள்ளீட்டு பிளக்கைத் துண்டிக்கவும்.
படி 7: வழக்கமான பராமரிப்பு மற்றும் ஆய்வுகளை மேற்கொள்ளுங்கள்
மின்மாற்றியின் நீண்ட கால நிலையான செயல்பாட்டிற்கு, வழக்கமான பராமரிப்பு மற்றும் ஆய்வு அவசியம். மின்மாற்றியை சுத்தம் செய்தல், மின் கம்பிகள் மற்றும் பிளக்குகளை சரிபார்த்தல் மற்றும் மின்மாற்றியின் செயல்திறனைக் கண்காணிப்பது ஆகியவை இதில் அடங்கும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்