SHJZ-500VA
ஷுன்ஹாங்
W5001
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு விளக்கம்
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
தயாரிப்பு விளக்கம்
SHJZ-500VA மின்னழுத்த மாற்றி, அதன் சக்திவாய்ந்த 500W உடன், வெவ்வேறு மின் சாதனங்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய 220V க்கு 110V ஆக எளிதாக மாற்ற முடியும். அதன் கச்சிதமான அளவு மற்றும் குறைந்த எடையுடன், இந்த மாற்றி வீட்டிற்கும் பயணத்திற்கும் இன்றியமையாத துணையாக மாறியுள்ளது.
தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்பு
இரட்டை ஒப்புதல்: பல வருட சந்தை சரிபார்ப்புக்குப் பிறகு, SHJZ-500VA அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மைக்காக பயனர்களிடமிருந்து ஒருமனதாகப் பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது.
மின்னழுத்தத் தழுவல்: வெவ்வேறு மின்னழுத்தத் தரங்களுக்காக சிறப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது மின்னழுத்தத்தை விரைவாகவும் நிலையானதாகவும் மாற்றும், இதனால் மின் சாதனங்கள் வெவ்வேறு பகுதிகளில் சாதாரணமாக வேலை செய்ய முடியும்.
உயர்தர பொருட்கள்: உயர்தர மூலப்பொருட்களின் பயன்பாடு மின்னழுத்த மாற்றத்தின் உயர் செயல்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது, அதே நேரத்தில் ஆற்றல் நுகர்வு குறைக்கிறது.
பாதுகாப்பு உத்தரவாதம்: ஷெல் உறுதியான பொருட்களால் ஆனது, உள் வயரிங் சுடர் தடுப்புப் பொருட்களால் மூடப்பட்டிருக்கும் மற்றும் பயன்பாட்டின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்த வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்புடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது.

தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-500VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 500W வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 220V முதல் 110V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 500W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 400VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 16.5*12*7.5செ.மீ.(6.49*4.72*2.95 இன்ச்) |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 26*16*13செ.மீ.(10.23*6.3*5.1 இன்ச்) |
| எடைகள் | 2.6 கிலோ (5.73 பவுண்ட்) |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 3.0 கிலோ (6.61 பவுண்ட்) |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 0.5 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 4.2A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
![]() |
|
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
பல காட்சிப் பயன்பாடு
வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள்: சிறிய சமையலறை உபகரணங்கள் அல்லது தனிப்பட்ட பராமரிப்பு உபகரணமாக இருந்தாலும், SHJZ-500VA ஆனது 400Wக்குக் கீழே மின்னழுத்த மாற்றத்தை வழங்கும்.
அலுவலக உபகரணங்கள்
சிறிய அச்சுப்பொறிகள், ஃபோட்டோகாப்பியர்கள் மற்றும் பிற அலுவலக உபகரணங்களும் 220V மின்னழுத்தத்தின் கீழ் வேலை திறனை அதிகரிக்க நிலையானதாக இயங்கும்.
சிகை அலங்காரம்
கர்லிங் அயர்ன்கள், ஃபேஷியல் ஸ்டீமர்கள் போன்ற வீட்டு சிகையலங்கார உபகரணங்கள் மின்னழுத்த மாற்றி மூலம் தொழில்முறை அளவிலான பராமரிப்பு அனுபவத்தை அனுபவிக்க முடியும்.
மருத்துவ உபகரணங்கள்
இரத்த அழுத்த மானிட்டர்கள், ஆக்ஸிஜன் செறிவூட்டிகள் போன்ற வீட்டு மருத்துவ உபகரணங்களும் இந்த மாற்றியின் உதவியுடன் நிலையானதாக இயங்கும்.

தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
SHJZ-500VA மின்னழுத்த மாற்றியைப் பயன்படுத்தும் போது பின்வரும் படிகளைப் பின்பற்ற வேண்டும்:
1. உபகரணங்களின் ஒருமைப்பாட்டை சரிபார்க்கவும்,
2. 220V மின் விநியோகத்தை இணைக்கவும்,
3. மாற்றியை இயக்கவும்,
4. 110V மின் சாதனங்களை இணைத்து பயன்படுத்தவும்.
5. அதே நேரத்தில், உபகரணங்களின் பாதுகாப்பான செயல்பாட்டை உறுதிப்படுத்த நீர்ப்புகா மற்றும் ஈரப்பதம் மற்றும் வெப்பச் சிதறல் மற்றும் காற்றோட்டம் ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்துங்கள்.


அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
Q1: உங்கள் மின்னழுத்த மாற்றி தயாரிப்புகளுக்கான பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் சான்றிதழ்கள் என்ன?
A1: எங்கள் மின்னழுத்த மாற்றி தயாரிப்புகள் கடுமையான சோதனைக்கு உட்பட்டுள்ளன மற்றும் CE, ROHS மற்றும் FCC உட்பட பல சர்வதேச மற்றும் உள்நாட்டு சான்றிதழ்களைப் பெற்றுள்ளன. மின் பாதுகாப்பு, சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு மற்றும் மின்காந்த இணக்கத்தன்மை ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் தயாரிப்புகள் சர்வதேச தரத்தை பூர்த்தி செய்வதை இந்த சான்றிதழ்கள் உறுதிசெய்து, உங்களுக்கு அதிக மன அமைதியை அளிக்கிறது.
Q2: இந்த மின்னழுத்த மாற்றி எந்த வகையான மின் சாதனங்களை ஆதரிக்க முடியும்?
A2: எங்கள் மின்னழுத்த மாற்றி 110V மின் சாதனங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் காற்று சுத்திகரிப்பாளர்கள், மேஜை விளக்குகள், பல் துவைப்பிகள், மார்பகப் பம்புகள் மற்றும் பல வீட்டு உபயோகப் பொருட்களை ஆதரிக்கிறது. சிறிய அச்சுப்பொறிகள், ஸ்கேனர்கள் போன்ற அலுவலக உபகரணங்களுக்கும், அழகு நிலையம் மற்றும் வீட்டு கர்லிங் அயர்ன்கள், ஃபேஸ் ஸ்டீமர்கள் மற்றும் ஹோம் மேனோமீட்டர்கள் போன்ற மருத்துவப் பொருட்களுக்கும் இது ஏற்றது.
Q3: எங்களுக்கு ஒரு நல்ல அனுபவத்தை உறுதி செய்வதற்காக நீங்கள் என்ன விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவையை வழங்குகிறீர்கள்?
A3: தயாரிப்பு ஆலோசனை, அறிவுறுத்தல் மற்றும் தவறுகளை சரிசெய்தல் உள்ளிட்ட விரிவான விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவையை நாங்கள் வழங்குகிறோம். உங்கள் கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்கவும் தொழில்நுட்ப ஆதரவை வழங்கவும் எங்கள் வாடிக்கையாளர் சேவை குழு எப்போதும் தயாராக இருக்கும். கூடுதலாக, உங்கள் பயன்பாடு கவலையில்லாமல் இருப்பதை உறுதிசெய்ய, குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு உத்தரவாத சேவையையும் நாங்கள் வழங்குகிறோம்.
Q4: எனது சாதனத்திற்கான சரியான மின்னழுத்த மாற்றியை நான் எவ்வாறு தேர்வு செய்வது?
A4: மின்னழுத்த மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, முதலில், மின்னழுத்தத்தின் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் மற்றும் மின்னழுத்தத்தைக் கருத்தில் கொண்டு, மாற்றியின் வெளியீட்டு அளவுருக்கள் சாதனத்துடன் பொருந்துவதை உறுதிசெய்ய வேண்டும். இரண்டாவதாக, சாதனத்தின் பயன்பாட்டின் அதிர்வெண் மற்றும் காலத்திற்கு ஏற்ப, நிலையான சக்தியை வழங்கக்கூடிய ஒரு மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இறுதியாக, ஒரு செலவு குறைந்த பொருளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு பிராண்ட், தரம் மற்றும் விலை ஆகியவற்றைக் கருத்தில் கொள்ளுங்கள்.
Q5: மின்னழுத்த மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு முன் நான் என்ன செய்ய வேண்டும்?
A5: மின்னழுத்த மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு முன், நீங்கள் சாதனத்தின் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் மற்றும் சக்தியை அறிந்து உங்கள் பகுதியில் விநியோக மின்னழுத்தத்தை உறுதிப்படுத்த வேண்டும். அதே நேரத்தில், சாதனத்தின் பயன்பாட்டின் சூழல் மற்றும் அதிர்வெண் ஆகியவற்றைக் கருத்தில் கொண்டு, சரியான வகை மற்றும் மாற்றியின் பிராண்டைத் தேர்வு செய்யவும். புத்திசாலித்தனமான தேர்வு செய்ய உங்களுக்கு உதவ சந்தையில் உள்ள பிராண்ட் மற்றும் விலைத் தகவலை அறிந்து கொள்ளுங்கள்.
Q6: பிராந்தியத்திற்கு ஏற்ப சரியான மின்னழுத்த மாற்றியை எவ்வாறு தேர்வு செய்வது?
A6: மின்னழுத்த மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, வெவ்வேறு பகுதிகளின் மின்னழுத்தத் தரங்களைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். எடுத்துக்காட்டாக, ஐரோப்பா அமெரிக்க உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தும் போது, நீங்கள் 220V முதல் 110V மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்; அமெரிக்கா ஐரோப்பிய உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தும் போது, நீங்கள் 110V முதல் 220V மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்; சீனா ஜப்பானிய உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தும் போது, நீங்கள் 220V முதல் 100V வரையிலான மாற்றியைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.
Q7: தேவையான மின்மாற்றி சக்தியை எவ்வாறு தீர்மானிப்பது?
A7: செயல்பாட்டின் போது மின்மாற்றிகளுக்கு இழப்புகள் உள்ளன, எனவே சாதனத்தின் சக்தியில் 20% க்கும் அதிகமான ஆற்றல் கொண்ட ஒரு மாற்றியைத் தேர்வு செய்ய பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. எடுத்துக்காட்டாக, சாதனத்தின் சக்தி 300W ஆக இருந்தால், நீங்கள் 360W அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட ஆற்றல் கொண்ட மாற்றியைத் தேர்வு செய்ய வேண்டும்.
Q8: ஒரு சாதனத்தின் சக்தி அளவுருக்களை எவ்வாறு கண்டறிவது?
A8: ஒரு சாதனத்தின் ஆற்றல் அளவுருவை பொதுவாக சாதனத்தில், கீழே அல்லது அறிவுறுத்தல் கையேட்டில் காணலாம். துல்லியமான ஆற்றல் தகவலுக்கு இந்த இடங்களை கவனமாகச் சரிபார்க்கவும்.