SHJZ-2000VA
ஷுன்ஹாங்
W20003
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
'காலத்தின் சோதனையாக நிற்கும் பவர் டிரான்ஸ்ஃபார்மர்கள்: உலகெங்கிலும் உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு நம்பகமான தேர்வு'
20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக சந்தையில் நிரூபிக்கப்பட்ட இந்த மின்மாற்றி அதன் விதிவிலக்கான நீடித்துழைப்பு மற்றும் நிலைத்தன்மைக்காக உலகம் முழுவதும் உள்ள பயனர்களிடமிருந்து பரவலான பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது. மின்னழுத்த மாற்றத்தின் செயல்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மையை உறுதிசெய்ய மேம்பட்ட ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர மைய தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, அதே நேரத்தில் மாற்றும் செயல்பாட்டின் போது ஆற்றல் இழப்பைக் கணிசமாகக் குறைக்கிறது.
குறுக்கு மின்னழுத்த சூழல்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட
இந்த மின்மாற்றியானது பல்வேறு மின்னழுத்த நிலையான பகுதிகளின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்யும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் 100V மின்னழுத்தத்தை 220V ஆக விரைவாகவும் நிலையானதாகவும் அதிகரிக்கக்கூடியது, குறிப்பாக ஜப்பான் மற்றும் 220V மின்னழுத்த நிலையான பகுதியில் உள்ள பிற பகுதிகளுக்கு பயன்படுத்த ஏற்றது, இது மின் சாதனங்களின் நெகிழ்வுத்தன்மையை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது.
பாதுகாப்பின் கவனமான வடிவமைப்பு
பாதுகாப்பின் அடிப்படையில், இந்த மின்னழுத்த மாற்றி கவனமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அதன் ஷெல் வலுவான இரும்புப் பொருட்களால் ஆனது, மேலும் உள் சுற்று உயர்தர சுடர் தடுப்பு பொருட்களால் மூடப்பட்டிருக்கும், இது பயன்பாட்டின் போது பாதுகாப்பை திறம்பட மேம்படுத்துகிறது. அதே நேரத்தில், மின்னழுத்த ஏற்ற இறக்கங்கள் அல்லது அதிக சுமைகளால் ஏற்படக்கூடிய பாதுகாப்பு அபாயங்களைத் திறம்படத் தடுக்க மேம்பட்ட வெப்பநிலைக் கட்டுப்பாட்டுப் பாதுகாப்புச் சாதனங்களும் இதில் பொருத்தப்பட்டுள்ளன.
தொழில்நுட்பம் மற்றும் பொருட்களின் தொடர்ச்சியான தேர்வுமுறை
தொழில்நுட்பத்தின் தொடர்ச்சியான முன்னேற்றம் மற்றும் பொருட்களின் தொடர்ச்சியான தேர்வுமுறை ஆகியவற்றுடன், இந்த மின்மாற்றி மின்னழுத்த மாற்ற திறன் மற்றும் பயன்பாட்டு நிலைத்தன்மையின் அடிப்படையில் கணிசமாக மேம்பட்டுள்ளது. இது பயனர்களுக்கு மிகவும் நம்பகமான மற்றும் பாதுகாப்பான மின் தீர்வை வழங்குகிறது, மின் சாதனங்களின் பாதுகாப்பான மற்றும் திறமையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-2000VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 2000W வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 220V முதல் 100V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 2000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 100V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1400VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 30*20*15செ.மீ |
| எடைகள் | 5.6 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 6.0 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 8A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
முதல் முறையாக மின்னழுத்த மாற்றியைத் தொடங்குவதற்கு முன், ஒரு முழுமையான ஆய்வு அவசியம். சேதம், தளர்வான பாகங்கள் ஆகியவற்றிற்கான உபகரணங்களைச் சரிபார்ப்பது மற்றும் அனைத்து செயல்பாடுகளும் ஒழுங்காக இருப்பதை உறுதி செய்வதும் இதில் அடங்கும். இயக்கும்போது, அசாதாரண ஒலி அல்லது பிற அசாதாரண நிகழ்வுகள் உள்ளதா என்பதைக் கவனியுங்கள், மேலும் ஏதேனும் சிக்கல்களின் அறிகுறிகள் உடனடியாக நிறுத்தப்பட்டு சரிபார்க்கப்பட வேண்டும்.
'பவர் டிரான்ஸ்பார்மர் செயல்பாட்டு செயல்முறை: எளிதான படிகள் திறமையான பயன்பாட்டை உறுதி செய்கிறது'
பல்வேறு மின்னழுத்த சூழல்களில் மின் சாதனங்களின் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்கான ஒரு முக்கிய கருவி பவர் டிரான்ஸ்பார்மர் ஆகும். உங்கள் உபகரணங்களை திறமையாகவும் பாதுகாப்பாகவும் பயன்படுத்த உதவும் மின்மாற்றியைப் பயன்படுத்துவதற்கான எளிய செயல்முறை இங்கே உள்ளது.
படி 1: ஒரு முழுமையான காட்சி ஆய்வு
பவர் டிரான்ஸ்பார்மரை தொடங்குவதற்கு முன், முழுமையான காட்சி ஆய்வு அவசியம். மின்மாற்றி வீடுகள் அப்படியே உள்ளதா என்பதையும், உபகரணங்கள் பாதுகாப்பாக இயங்குவதை உறுதிசெய்ய அனைத்து பொருத்துதல்கள் மற்றும் ஃபிக்சிங் திருகுகள் உறுதியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என்பதையும் சரிபார்க்கவும்.
படி 2: பவர் சப்ளையை சரியாக இணைக்கவும்,
மின்மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை 220V எனக் குறிக்கப்பட்ட பவர் அவுட்லெட்டில் செருகவும். இணைக்கும் முன், மின்னழுத்தம் பொருந்தாததால் சாதனம் சேதமடைவதைத் தடுக்க மின்மாற்றியின் உள்ளீட்டு மின்னழுத்தத் தேவைகளுடன் சாக்கெட் மின்னழுத்தம் ஒத்துப்போகிறதா என்பதைச் சரிபார்க்கவும்.
படி 3: மின்மாற்றியைத் தொடங்கு
மின்மாற்றியில் பவர் சுவிட்சைக் கண்டறிந்து, பவரை இயக்க மெதுவாக அழுத்தவும். இயக்கப்படும் போது, மின்மாற்றியின் இன்டிகேட்டர் லைட் சாதாரணமாக எரிகிறதா என்பதை உன்னிப்பாகக் கவனித்து, அசாதாரண ஒலி அல்லது அதிர்வு உள்ளதா என்பதைக் கவனிக்கவும், இவை உபகரணங்கள் சாதாரணமாக வேலை செய்கிறதா என்பதைத் தீர்மானிக்க முக்கியமான சமிக்ஞைகளாகும்.
படி 4: சாதனங்களை பாதுகாப்பாக இணைக்கவும்
100V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் சாதனங்களை மின்மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் பாதுகாப்பாக இணைக்கவும். இணைக்கும் போது, மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் திறனைக் காட்டிலும் அதிக சுமைகளைத் தவிர்க்க, சாதனத்தின் சக்தி அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். இணைப்பு முடிந்ததும், சாதனத்தின் பவர் சுவிட்சை இயக்கவும், மேலும் சாதனம் சீராகத் தொடங்கி சாதாரணமாக இயங்க முடியும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்