SHJZ-2000VA
ஷுன்ஹாங்
W20001
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
இரண்டு தசாப்தங்களுக்கும் மேலான தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் சந்தை கடுமையின் பின்னர், எங்கள் மின்மாற்றிகள் அவற்றின் ஒப்பிடமுடியாத நிலைத்தன்மை மற்றும் நீடித்த தன்மைக்காக தொழில்துறையில் சிறந்த தரத்தை அமைத்துள்ளன. இந்த மின்மாற்றி மின்னழுத்த தழுவலில் சிறந்தது, துல்லியமாக 220V முதல் 240V முதல் 110V வரை இழப்பு இல்லாமல் மாற்றுகிறது, மின் சாதனங்களின் பொருந்தக்கூடிய தன்மையை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது.
அது மட்டுமல்லாமல், பொருட்களின் பயன்பாட்டில், நாங்கள் இறுதியான, மேம்பட்ட ஒற்றை-கட்ட வளைய உள் மைய உற்பத்தி தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறோம். இந்த புதுமையான தொழில்நுட்பம் ஆற்றல் இழப்பை திறம்பட குறைக்கிறது மற்றும் மாற்றும் திறனை மேம்படுத்துகிறது, இதனால் சாதனங்கள் இன்னும் நீண்ட கால பயன்பாட்டில் சிறந்த செயல்திறனை பராமரிக்க முடியும், நீண்ட கால நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
பாதுகாப்பு என்று வரும்போது, அதில் அதிக முயற்சி எடுக்கிறோம். மின்மாற்றி ஒரு வலுவான இரும்பு ஷெல் வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறது, இது சுடர் தடுப்பு பொருட்கள் மற்றும் வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு சாதனங்களுடன் இணைந்து, பயனர்களுக்கு முழு அளவிலான பாதுகாப்பு பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. எந்தவொரு பாதுகாப்பு அபாயங்களைப் பற்றியும் கவலைப்படாமல், உபயோகத்தின் போது பயனர்கள் நிம்மதியாகவும், நிம்மதியாகவும் உணர முடியும் என்பதை இந்த நடவடிக்கைகள் உறுதி செய்கின்றன. எங்கள் மின்மாற்றிகள் திறமையான மற்றும் நிலையான ஆற்றல் மாற்றும் கருவி மட்டுமல்ல, பயனர்களுக்கு நம்பகமான கூட்டாளியும் கூட.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-2000VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 2000W வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 220V முதல் 110V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 2000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1400VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 30*20*15செ.மீ |
| எடைகள் | 5.6 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 6.0 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 8A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
சரியான பணிநிறுத்தம் நடைமுறையைப் பின்பற்றவும்: பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு, மின்னழுத்த மாற்றியை அணைக்க சரியான நடைமுறையைப் பின்பற்றவும், முதலில் மின்சார உபகரணங்களைத் துண்டிக்கவும், பின்னர் சாத்தியமான மின் அதிர்ச்சியைத் தவிர்க்க மின்சார விநியோகத்தைத் துண்டிக்கவும்.
'பவர் டிரான்ஸ்பார்மர் செயல்பாடு கண்ணோட்டம்: பாதுகாப்பு மற்றும் செயல்திறனுக்கான இரட்டை உத்தரவாதம்'
மின்மாற்றி என்பது மின் அமைப்பில் ஒரு முக்கிய அங்கமாகும், சாதனங்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் செயல்பாட்டின் செயல்திறனை உறுதிப்படுத்த அதன் சரியான பயன்பாடு மிகவும் முக்கியமானது. உங்கள் மின்மாற்றியின் பாதுகாப்பு மற்றும் செயல்திறனை உறுதிப்படுத்த உதவும் விரிவான வழிகாட்டி இங்கே உள்ளது.
படி 1: கவனமாக தோற்ற ஆய்வு மற்றும் துணை உறுதிப்படுத்தல்
மின்மாற்றியைத் தொடங்குவதற்கு முன், முதலில் ஒரு விரிவான காட்சி ஆய்வை மேற்கொள்ளவும். மின்மாற்றி ஷெல் அப்படியே உள்ளதா மற்றும் அனைத்து பாகங்கள் மற்றும் திருகுகள் பாதுகாப்பாக உள்ளன என்பதை சரிபார்க்கவும். மின் செயலிழப்பைத் தடுக்கவும், சாதனங்களின் ஒருமைப்பாட்டை பராமரிக்கவும் இந்த நடவடிக்கை அவசியம்.
படி 2: மின் விநியோகத்தை சரியாக இணைக்கவும்,
மின்மாற்றி உள்ளீட்டு மின்னழுத்த தேவைகளுடன் பொருந்தக்கூடிய 220V பவர் அவுட்லெட்டில் மின்மாற்றி உள்ளீட்டு செருகியை இணைக்கவும். பவர் சாக்கெட்டை இணைக்கும் முன், மின்னழுத்தம் பொருந்தாததால் ஏற்படும் சாதன சேதத்தைத் தடுக்க மின்மாற்றியின் மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தத்துடன் மின்னழுத்தம் ஒத்துப்போகிறதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.
படி 3: மின்மாற்றியை கவனமாகத் தொடங்கவும்,
மின்மாற்றியில் உள்ள பவர் சுவிட்சைக் கண்டறிந்து, பவரை இயக்க மெதுவாக அழுத்தவும். தொடங்கும் போது, அசாதாரண ஒலி அல்லது அதிர்வு உள்ளதா என்பதைக் கவனமாகக் கவனியுங்கள், இது சாதனத்தில் சிக்கல் உள்ளது என்பதற்கான சமிக்ஞையாக இருக்கலாம். எல்லாம் சரியாக இருந்தால், மின்மாற்றியின் காட்டி விளக்கு ஒளிரும், இது சாதனம் வெற்றிகரமாக இயக்கப்பட்டிருப்பதைக் குறிக்கிறது.
படி 4: மின் சாதனங்களை பாதுகாப்பாக இணைக்கவும்
110V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் சாதனங்களை மின்மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் பாதுகாப்பாக இணைக்கவும். இணைப்பு செயல்பாட்டின் போது, மின்சாதனத்தின் சக்தி மின்மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் திறனை விட அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். இணைப்பு முடிந்ததும், மின் சாதனத்தின் பவர் ஸ்விட்சை இயக்கவும், மேலும் மின் சாதனம் சாதாரணமாகத் தொடங்கவும் இயங்கவும் முடியும்.
படி 5: இயக்க நிலையை கண்காணித்தல்
செயல்பாட்டின் போது மின்மாற்றிகள் மற்றும் மின் சாதனங்களின் இயக்க நிலையை தவறாமல் சரிபார்க்கவும். மின்மாற்றி அதிக வெப்பமடைகிறதா, மின்சாதனங்கள் சீராக இயங்குகிறதா, முழு அமைப்பின் பாதுகாப்பையும் நிலைத்தன்மையையும் உறுதி செய்ய கவனம் செலுத்துங்கள்.
படி 6: சாதனத்தை சரியாக அணைக்கவும்
, பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு, சரியான வரிசையில் பவரை அணைக்கவும். முதலில் மின் உபகரணங்களின் பவர் ஸ்விட்சை அணைக்கவும், பின்னர் மின்மாற்றியின் சக்தியை அணைக்கவும், இறுதியாக உள்ளீட்டு பிளக்கை வெளியே இழுத்து மின் அமைப்பின் பாதுகாப்பான பணிநிறுத்தத்தை உறுதி செய்யவும்.
படி 7: வழக்கமான பராமரிப்பு மற்றும் ஆய்வு
மின்மாற்றியின் நீண்ட கால நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக, வழக்கமான பராமரிப்பு மற்றும் ஆய்வு செய்ய பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. மின்மாற்றியை சுத்தம் செய்தல், மின் கம்பிகள் மற்றும் பிளக்குகளின் நேர்மையை சரிபார்த்தல் மற்றும் மின்மாற்றியின் செயல்திறன் நிலையை கண்காணித்தல் ஆகியவை இதில் அடங்கும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்