SHJZ-1000VA(đồng)
ShunHong
TW10003
| Tình trạng sẵn có: | |
|---|---|
| Số lượng: | |
Lợi thế sản phẩm
Tài khoản whatsapp doanh nghiệp: +86- 13690698363
Sau hơn 20 năm thử nghiệm trên thị trường, máy biến áp điện này đã nhận được nhiều lời khen ngợi từ người tiêu dùng nhờ độ bền và độ ổn định tuyệt vời. Nó sử dụng lõi bên trong hình khuyên một pha cao cấp, không chỉ đảm bảo hiệu suất cao và ổn định khi chuyển đổi điện áp mà còn giảm đáng kể tổn thất năng lượng trong quá trình chuyển đổi.
Máy biến áp này được thiết kế cẩn thận như một bộ chuyển đổi điện áp, có thể tăng điện áp 100V lên 220V một cách nhanh chóng và ổn định, đáp ứng nhu cầu của các thiết bị điện tại Nhật Bản và các khu vực khác trong môi trường điện áp 220V, cung cấp giải pháp chuyển đổi điện áp liền mạch cho các thiết bị điện.
Về hiệu suất an toàn, bộ chuyển đổi điện áp này cho thấy thiết kế cẩn thận. Nó sử dụng vỏ bằng sắt chắc chắn, mạch bên trong được bảo vệ bằng lớp màng bên ngoài bằng nhựa chống cháy, giúp cải thiện hiệu quả sự an toàn khi sử dụng. Ngoài ra, nó còn được trang bị các thiết bị bảo vệ kiểm soát nhiệt độ tiên tiến giúp ngăn chặn triệt để các rủi ro về an toàn có thể xảy ra do dao động điện áp hoặc quá tải.
Với sự tiến bộ không ngừng của công nghệ và sự tối ưu hóa liên tục của vật liệu, máy biến áp điện này đã được cải thiện đáng kể về hiệu suất chuyển đổi điện áp và độ ổn định khi sử dụng. Nó mang đến cho người dùng trải nghiệm sử dụng điện an toàn và đáng tin cậy hơn, đảm bảo hoạt động trơn tru của các thiết bị điện trong các môi trường điện áp khác nhau.
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm | SHJZ-1000VA |
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi điện áp bảo vệ điều khiển nhiệt độ 1000W 220V sang 100V |
| Điện áp đầu vào định mức | 220V~ |
| Điện áp đầu ra định mức | 100V~ |
| Công su | 800VA* |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Chu kỳ hoạt động | 30/60 phút |
| kích thước | 20*16*9.5cm |
| Kích thước (có gói) | 30*20*15cm |
| trọng lượng | 4,6kg |
| Trọng lượng (có gói) | 5,0kg |
| Kiểu | Loại khô |
| Thiết bị an toàn-1 | Kiểm soát nhiệt độ |
| Nhiệt độ tắt nguồn tự động | ≥80oC |
| Dây nguồn vuông | 1 hình vuông |
| Dòng điện đi qua tối đa | 8A |
| Nguyên vật liệu | Cuộn dây nhôm |
| Vật liệu cốt lõi | Máy biến áp vòng |
| giấy chứng nhận | CE, FCC, v.v. |
Công dụng sản phẩm
Hướng dẫn vận hành sản phẩm
Khi sử dụng bộ chuyển đổi điện áp bằng đồng nguyên chất, chìa khóa để đảm bảo an toàn và hiệu suất của thiết bị là tuân thủ các biện pháp phòng ngừa sử dụng chính xác.
Dưới đây là một số điểm chính để đảm bảo hoạt động ổn định và độ bền lâu dài của bộ biến điện:
Câu hỏi thường gặp