SHJZ-500VA(đồng)
ShunHong
TW5002
| Tình trạng sẵn có: | |
|---|---|
| Số lượng: | |
Lợi thế sản phẩm
Tài khoản whatsapp doanh nghiệp: +86- 13690698363
Sự hội tụ giữa công nghệ và chất lượng: Hành trình đổi mới máy biến áp của chúng tôi
Trong thế giới thiết bị điện, máy biến áp không chỉ là một công cụ chuyển đổi đơn giản mà còn là kết quả của sự hiểu biết sâu sắc của chúng tôi về đổi mới công nghệ và nhu cầu thị trường. Chúng tôi biết rằng khách hàng có kỳ vọng cao về độ ổn định và độ bền của máy biến áp. Vì vậy, chúng tôi cam kết liên tục tối ưu hóa sản phẩm của mình để đảm bảo mọi chuyển đổi điện áp đều đáp ứng các tiêu chuẩn về hiệu quả và độ ổn định.
Thích ứng điện áp chính xác xuyên biên giới
Vấn đề thích ứng điện áp luôn là vấn đề lớn trong việc sử dụng các thiết bị điện xuyên biên giới. Máy biến áp của chúng tôi được thiết kế để giải quyết vấn đề này và dễ dàng chuyển đổi điện áp 110V sang 220V. Cho dù các thiết bị Trung Quốc của bạn ở vùng điện áp 110V như Hoa Kỳ hay các tiêu chuẩn điện áp khác, máy biến áp của chúng tôi có thể đảm bảo hoạt động bình thường của các thiết bị điện và giúp cuộc sống hàng ngày của bạn thuận tiện hơn.
Lựa chọn nguyên liệu nghiêm ngặt, hiệu quả và ổn định
Trong quá trình sản xuất, chúng tôi rất nghiêm ngặt trong việc lựa chọn nguyên liệu. Quy trình sản xuất lõi bên trong hình khuyên một pha không chỉ đảm bảo hiệu suất cao và ổn định của chuyển đổi điện áp mà còn giảm đáng kể tổn thất năng lượng và cải thiện hiệu suất chuyển đổi tổng thể. Việc chúng tôi không ngừng theo đuổi chất lượng cao giúp máy biến áp của chúng tôi có độ bền và độ ổn định vượt trội.
Bảo mật toàn diện, sử dụng thoải mái
An toàn là mối quan tâm hàng đầu của chúng tôi khi thiết kế máy biến áp. Máy biến áp của chúng tôi được trang bị vỏ bằng sắt chắc chắn và lớp màng ngoài bằng nhựa chống cháy cho hệ thống dây điện bên trong, mang lại sự an toàn chắc chắn trong quá trình sử dụng. Việc bổ sung thiết bị bảo vệ kiểm soát nhiệt độ và thiết bị bảo vệ ngắn mạch sẽ ngăn ngừa hiệu quả các tai nạn an toàn có thể do điện áp không ổn định hoặc quá tải và đảm bảo sự an tâm cho người dùng.
Công suất đầu ra linh hoạt đáp ứng nhu cầu đa dạng
Về công suất đầu ra, máy biến áp của chúng tôi thể hiện sự linh hoạt. Theo các nhu cầu sử dụng khác nhau, bạn có thể điều chỉnh tải của máy biến áp, dù là sử dụng liên tục trong thời gian dài hay nhu cầu tải cao trong thời gian ngắn đều có thể được đáp ứng. Tính linh hoạt này mang đến cho bạn trải nghiệm linh hoạt và thuận tiện hơn.
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm | SHJZ-500VA(đồng) |
| Tên sản phẩm | Đồng Nguyên Chất 500W Điều Khiển Nhiệt Độ Bảo Vệ Bộ Chuyển Đổi Điện Áp 110V Sang 220V |
| Công suất áp dụng tối đa | 500W* |
| Điện áp đầu vào định mức | 110V~ |
| Điện áp đầu ra định mức | 220V~ |
| Công su | 400VA* |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Chu kỳ hoạt động | 30/60 phút |
| kích thước | 16,5 * 12 * 7,5cm |
| Kích thước (có gói) | 26*16*13cm |
| trọng lượng | 2,8kg |
| Trọng lượng (có gói) | 3,2kg |
| Kiểu | Loại khô |
| Thiết bị an toàn-1 | Kiểm soát nhiệt độ |
| Nhiệt độ tắt nguồn tự động | ≥80oC |
| Dây nguồn vuông | 0,5 hình vuông |
| Dòng điện đi qua tối đa | 4.2A |
| Nguyên vật liệu | Cuộn dây nhôm |
| Vật liệu cốt lõi | Máy biến áp vòng |
| giấy chứng nhận |
Công dụng sản phẩm
Hướng dẫn vận hành sản phẩm
Câu hỏi thường gặp