SHJZ-1000VA(đồng)
ShunHong
TW10002
| Tình trạng sẵn có: | |
|---|---|
| Số lượng: | |
Lợi thế sản phẩm
Tài khoản whatsapp doanh nghiệp: +86- 13690698363
Bộ chuyển đổi điện áp Shunhong: Hơn 20 năm được thị trường tin tưởng và hiệu suất tuyệt vời
Bộ chuyển đổi điện áp Shunhong, sau hơn 20 năm gây tiếng vang trên thị trường, với hiệu suất xuất sắc trên thế giới đã giành được sự tán dương nhất trí của người dùng. Với khả năng chuyển đổi điện áp chính xác, bộ chuyển đổi này được thiết kế đặc biệt để giải quyết vấn đề điện áp không khớp, đạt được khả năng chuyển đổi chính xác từ 110V sang 220V, đảm bảo các thiết bị hoạt động ổn định bất kể môi trường điện áp như thế nào.
Bộ chuyển đổi điện áp Shunhong, với công nghệ lõi bên trong hình khuyên một pha cải tiến, được làm bằng vật liệu đồng nguyên chất, không chỉ giúp giảm tổn thất năng lượng mà còn cải thiện hiệu suất chuyển đổi và đảm bảo hơn nữa sự ổn định của quá trình chuyển đổi điện áp. Việc ứng dụng công nghệ này giúp việc sử dụng các thiết bị điện trở nên tiết kiệm và thân thiện với môi trường hơn, đồng thời đáp ứng lời kêu gọi toàn cầu về tiết kiệm năng lượng và giảm phát thải.
Về hiệu quả an toàn, đội ngũ thiết kế bộ biến điện Shunhong luôn đặt sự an toàn của người dùng lên hàng đầu. Sản phẩm sử dụng lớp vỏ bằng sắt chắc chắn, đường dây bên trong được bọc bằng vật liệu chống cháy, kết hợp với các thiết bị kiểm soát nhiệt độ và chống đoản mạch, tạo thành hệ thống bảo vệ an toàn toàn diện đảm bảo an toàn cho người dùng trong quá trình sử dụng.
Tính linh hoạt của bộ chuyển đổi điện áp Shunhong cũng đáp ứng yêu cầu về điện năng của các thiết bị khác nhau. Nó có thể điều chỉnh công suất đầu ra một cách thông minh theo thời gian sử dụng, cho dù đó là sử dụng liên tục trong thời gian dài hay trong thời gian ngắn với nhu cầu tải cao, có thể cung cấp hỗ trợ nguồn điện ổn định. Chức năng điều chỉnh thông minh này không chỉ kéo dài tuổi thọ của các thiết bị điện mà còn mang đến cho người dùng trải nghiệm thân thiện hơn.
Ngoài ra, thiết kế của bộ chuyển đổi điện áp Shunhong cũng không kém phần tinh tế, đơn giản, hiện đại và có thể tích hợp hài hòa với nhiều môi trường gia đình khác nhau. Giao diện người dùng của nó trực quan và dễ sử dụng, ngay cả những người dùng lần đầu cũng có thể nhanh chóng bắt đầu.
Bộ chuyển đổi điện áp Shunhong, với hơn 20 năm tích lũy công nghệ và không ngừng đổi mới, đã trở thành sự lựa chọn đáng tin cậy trên thị trường. Dù là người dùng gia đình hay doanh nhân đều có thể tìm ra giải pháp đáp ứng nhu cầu của mình về sản phẩm này. Bộ chuyển đổi điện áp Shunhong, là sự lựa chọn lý tưởng của bạn để chuyển đổi điện áp, để các thiết bị điện của bạn không bị giới hạn, tận hưởng nguồn điện mà không cần lo lắng.
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm | SHJZ-1000VA(đồng) |
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi điện áp bảo vệ điều khiển nhiệt độ 1000W bằng đồng 110V sang 220V |
| Công suất áp dụng tối đa | 1000W* |
| Điện áp đầu vào định mức | 110V~ |
| Điện áp đầu ra định mức | 220V~ |
| Công su | 800VA* |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Chu kỳ hoạt động | 30/60 phút |
| kích thước | 20*16*9.5cm |
| Kích thước (có gói) | 30*20*15cm |
| trọng lượng | 5,0kg |
| Trọng lượng (có gói) | 5,5kg |
| Kiểu | Loại khô |
| Thiết bị an toàn-1 | Kiểm soát nhiệt độ |
| Nhiệt độ tắt nguồn tự động | ≥80oC |
| Dây nguồn vuông | 1 hình vuông |
| Dòng điện đi qua tối đa | 8A |
| Nguyên vật liệu | Cuộn dây nhôm |
| Vật liệu cốt lõi | Máy biến áp vòng |
| giấy chứng nhận | CE, FCC, v.v. |
Công dụng sản phẩm
Thiết bị gia dụng: Dù là đèn, máy lọc không khí hay máy hút bụi nha khoa đều có thể sử dụng ở khu vực 220V mà không cần lo lắng.
Thiết bị văn phòng: máy in nhỏ, máy photocopy và các thiết bị văn phòng khác đảm bảo hoạt động ổn định dưới điện áp 220V.
Thẩm mỹ viện: Máy uốn tóc tại nhà, máy xông hơi mặt, v.v., chuyển đổi đơn giản có thể tận hưởng trải nghiệm làm đẹp chuyên nghiệp.
Hướng dẫn vận hành sản phẩm
1, Thường xuyên kiểm tra khả năng tản nhiệt của bộ biến điện để tránh suy giảm hiệu suất hoặc hư hỏng do quá nhiệt.
2 、 Tránh sử dụng bộ chuyển đổi điện áp trong môi trường ẩm ướt hoặc bụi bặm để giảm nguy cơ hỏng hóc.
3. Sau khi sử dụng, hãy tắt bộ chuyển đổi và ngắt kết nối nguồn điện kịp thời để kéo dài tuổi thọ của thiết bị và tiết kiệm năng lượng.Câu hỏi thường gặp