NH22
ሹንሆንግ
NH22
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
Shunhong 200W ደረጃ ወደላይ ትራንስፎርመር (110V እስከ 220V) - የታመቀ ንጹህ የመዳብ ቮልቴጅ መለወጫ ለአለም አቀፍ እቃዎች።
| የምርት ሞዴል | SHJY-200VA |
| የምርት ስም | 200 ዋ ደረጃ-ታች የኃይል መለወጫ 220V ወደ 110V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 200 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 120ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 6.5 * 8 * 11.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 17 * 15.5 * 11.5 ሴሜ |
| ክብደቶች | 1.45 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 1.7 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
የደህንነት መሣሪያ-1 |
የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| የ Saftey መሣሪያ ውሂብ-1 | ≥80℃ |
| የደህንነት መሣሪያ-2 | አጭር የወረዳ ተከላካይ |
| ቁሶች | የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛ |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያዎች የዘመናዊው ህይወት ዋነኛ አካል ሲሆኑ የተለያዩ የቮልቴጅ ደረጃዎችን ማገናኘት አስፈላጊ ነው. 110V ወደ 220V ለመቀየር በባለሙያነት የተነደፈውን Shunhong 200W Mini Step-Up Transformer በኩራት እናስተዋውቃለን። ከፍተኛ ንፅህና ያለው የመዳብ ሽቦ ጠመዝማዛዎችን በማሳየት ይህ ተንቀሳቃሽ የቮልቴጅ መለወጫ በቤት ውስጥ ወይም በጉዞ ላይ ላሉ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች የተረጋጋ እና በጣም ቀልጣፋ የኃይል መፍትሄ ይሰጣል።
ዋና ባህሪያት በጨረፍታ
| የባህሪ | ዝርዝር መግለጫ እና ጥቅም |
|---|---|
| የቮልቴጅ ልወጣ | በትክክል 110V ግብዓት ወደ 220V ውፅዓት ያሳድጋል፣ከአለም አቀፍ የመሳሪያ ደረጃዎች ጋር በትክክል የሚዛመድ። |
| ፕሪሚየም ቁሳቁስ | ከፍተኛ ጥራት ባለው ንጹህ የመዳብ ጠመዝማዛ ለላቀ ምቹነት፣ ፈጣን የሙቀት መበታተን እና የተሻሻለ ኦክሳይድ መቋቋም። |
| የደህንነት ንድፍ | እስከ 900 ዲግሪ ሴንቲግሬድ የሚደርስ ከፍተኛ የሙቀት መጠን ሳይቃጠል በሚቋቋም የላቁ የነበልባል መከላከያ ቤቶች ውስጥ ተዘግቷል። |
| ተንቀሳቃሽነት | እጅግ በጣም ቀላል እና የታመቀ ንድፍ 1.45 ኪ.ግ ብቻ ነው, ይህም ለቢዝነስ ጉዞዎች ተስማሚ የጉዞ ቮልቴጅ አስማሚ ያደርገዋል. |
| ምቾት | ለተለዋዋጭ አቀማመጥ እና ቀላል ማከማቻ 1 ሜትር የተራዘመ የኤሌክትሪክ ገመድ እና ተንቀሳቃሽ ተሸካሚ ቦርሳ የታጠቁ። |
ለምንድነው ይህንን ከ110V ወደ 220V የቮልቴጅ መለወጫ ይምረጡ?
⚡ በትክክል ከ110 ቪ እስከ 220 ቮ ደረጃ ወደላይ መለወጥ
በተለይ ከ110 ቮ ወደ 220 ቮልት ከፍ ለማድረግ የተነደፈው ይህ አነስተኛ ደረጃ አፕ ትራንስፎርመር በተለያዩ ክልሎች ያሉ የቤት ዕቃዎችዎን የተረጋጋ አሠራር ያረጋግጣል። የእሱ ትክክለኛ ልወጣ የስራ ቅልጥፍናን ያሻሽላል፣ ዋጋ ያለው ኤሌክትሮኒክስ ከቮልቴጅ አለመመጣጠን ጉዳት ይከላከላል፣ እና አጠቃላይ የሃይል አጠቃቀምን ያሻሽላል።
ደህንነት በዲዛይናችን እምብርት ላይ ነው። ፈጠራ ያለው የእሳት ነበልባል-ተከላካይ መኖሪያ ቤት እስከ 900 ዲግሪ ሴንቲ ግሬድ የሚደርስ የሙቀት መጠን ይቋቋማል፣ ይህም በየቀኑ በሚጠቀሙበት ጊዜ ወደር የለሽ ደህንነት እና የአእምሮ ሰላም ይሰጥዎታል።
ክብደቱ 1.45 ኪ.ግ ብቻ ነው፣ ክብደቱ ቀላል ተንቀሳቃሽነት ለተጓዦች ወይም ተደጋጋሚ እንቅስቃሴ ለሚፈልግ ማንኛውም ሰው ፍጹም ጓደኛ ያደርገዋል። እንደ አስተማማኝ የቤት ኃይል አስማሚ ጥቅም ላይ ይውላል
ፈጣን ኦፕሬሽን እና የደህንነት መመሪያ
| የደረጃ | ቁልፍ መመሪያዎች |
|---|---|
| አዘገጃጀት | 1. ማድረቅ፡- ከውኃ ምንጮች ርቀው በሚገኙ ደረቅ አካባቢዎች ብቻ ይጠቀሙ። 2. የአየር ማናፈሻ: በክፍሉ ዙሪያ የአየር ዝውውርን ያረጋግጡ; የሙቀት ማከፋፈያ ቀዳዳዎችን አያግዱ. 3. መመርመር፡- ለመጀመሪያ ጊዜ ከመጠቀምዎ በፊት አካላዊ ጉዳት መኖሩን ያረጋግጡ። ያልተለመዱ ሽታዎች ወይም ድምፆች ከተከሰቱ ወዲያውኑ ግንኙነቱን ያቋርጡ. |
| ኦፕሬሽን | 1. የመቀየሪያውን ግቤት ከ 110 ቮ ግድግዳ ሶኬት ጋር ያገናኙ. 2. ትራንስፎርመሩን ለማንቃት የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያውን ይጫኑ። 3. የ 220 ቮ መሳሪያዎን ወደ መውጫው ጫፍ ይሰኩት እና ያብሩት. |
| ⚠️ የደህንነት ማስጠንቀቂያዎች | • በሚሠራበት ጊዜ ቃጠሎን ለመከላከል ሞቃት ቦታን አይንኩ. • ተቀጣጣይ ከሆኑ ቁሶች ይራቁ። • የኤሌክትሪክ ገመዱን በየጊዜው ይፈትሹ እና ይሰኩት እንዲበላሽ ወይም እንዲጎዳ። |
| ጥገና | • የማቀዝቀዝ ቅልጥፍናን ለመጠበቅ በየጊዜው አቧራ ያጽዱ። • ለረጅም ጊዜ ጥቅም ላይ በማይውልበት ጊዜ በደረቅ እና ጥላ ውስጥ ያከማቹ። |
የዕቃ ዝርዝሮች፡ የመሣሪያዎን የቮልቴጅ ደረጃ (220V መሆን አለበት) እና ዋት ያረጋግጡ።
የኃይል ህዳግ፡- የመሳሪያዎ ዋት ከትራንስፎርመር ደረጃ የተሰጠው ኃይል በ70% ውስጥ መሆኑን ያረጋግጡ (ለምሳሌ ለዚህ 200W ሞዴል ከፍተኛው 140 ዋ)።
የአጠቃቀም ድግግሞሽ፡- ለቀጣይ የረጅም ጊዜ አገልግሎት የተረጋጋ እና ዘላቂ አፈፃፀም የሚሰጥ እንደ Shunhong ያለ ታዋቂ የምርት ስም ይምረጡ።
የባለሙያ ምርት ማማከርን፣ የተጠቃሚ መመሪያን እና ብልሽትን ጥገናን ጨምሮ አጠቃላይ ከሽያጭ በኋላ ድጋፍ እንሰጣለን። የእኛ ታማኝ የደንበኞች አገልግሎት ቡድን በአስተማማኝ የዋስትና አገልግሎታችን በመታገዝ እርስዎን ለመርዳት ዝግጁ ነው።