SHJZ-3000VA(shaba)
ShunHong
TW30001
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Zaidi ya miaka 20 ya uvumbuzi, kuunda mtindo mpya wa sekta ya transfoma
Baada ya zaidi ya miongo miwili ya mageuzi ya kiteknolojia na uboreshaji wa soko, transfoma zetu zimefafanua upya viwango vya ubora wa sekta hiyo kwa uthabiti na uimara wao wa kipekee. Uwezo wa transformer hii katika suala la kukabiliana na voltage ni bora zaidi, na inaweza kubadilisha voltage kutoka 220V hadi 240V hadi 110V bila hasara, ambayo huongeza sana hali ya matumizi na utangamano wa vifaa vya umeme.
Daima tukijitahidi kupata ubora katika uteuzi wa nyenzo na michakato ya utengenezaji, tunaajiri teknolojia ya msingi ya awamu moja ya msingi ya pete. Teknolojia hii sio tu inapunguza upotezaji wa nishati kwa kiasi kikubwa, lakini pia inaboresha sana ufanisi wa ubadilishaji wa voltage, kuhakikisha utendaji wa juu wa vifaa katika operesheni ya muda mrefu na utulivu wa kudumu wa usambazaji wa umeme.
Muundo wa usalama ndio lengo letu kuu. Transfoma zetu zina kifuko chenye nguvu cha chuma, nyaya za ndani zimefungwa kwa nyenzo za hali ya juu za kuzuia miali, na zina vifaa vya hali ya juu vya ulinzi wa kudhibiti halijoto ili kuwaletea watumiaji usalama kamili. Hizi zimeundwa kwa uangalifu ili kuhakikisha utulivu wa akili wa mtumiaji wakati wa matumizi ya matumizi, kuondoa wasiwasi kuhusu hatari za usalama.
Transfoma zetu sio tu kutoa suluhisho la ufanisi na thabiti la ubadilishaji wa nguvu, lakini pia kuwa mshirika anayeaminika wa muda mrefu wa watumiaji, kutoa msaada wa nguvu thabiti kwa vifaa mbalimbali vya umeme, kuhakikisha usalama na urahisi wa matumizi. Kupitia uvumbuzi wa kiteknolojia unaoendelea na kufuatilia ubora bila kuchoka, tumejitolea kuwapa wateja masuluhisho ya nguvu yasiyolingana ambayo yanakidhi matarajio yao ya utendakazi bora na kutegemewa.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJZ-3000VA (shaba) |
| Jina la bidhaa | Shaba 3000W Kigeuzi cha Kinga ya Joto cha Kulinda Joto 220V hadi 110V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 3000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 220V~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 110V ~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 2000VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 20*16*9.5cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 30*20*15cm |
| uzito | 7.8kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 8.2kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | Mraba 1.5 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 13A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara