SHJZ-500VA(shaba)
ShunHong
TW5002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Muunganiko wa teknolojia na ubora: Safari yetu ya uvumbuzi wa transfoma
Katika ulimwengu wa vifaa vya umeme, transfoma sio tu chombo rahisi cha ubadilishaji, lakini pia ni matokeo ya uelewa wetu wa kina wa uvumbuzi wa teknolojia na mahitaji ya soko. Tunajua kuwa wateja wana matarajio makubwa kwa uthabiti na uimara wa transfoma. Kwa hivyo, tumejitolea kuendelea kuboresha bidhaa zetu ili kuhakikisha kuwa kila ubadilishaji wa volteji unafikia viwango vya ufanisi na uthabiti.
Urekebishaji sahihi wa voltage kwenye mipaka
Tatizo la kukabiliana na voltage daima limekuwa tatizo kubwa katika matumizi ya kuvuka mpaka ya vifaa vya umeme. Transfoma zetu zimeundwa kutatua tatizo hili na kubadilisha kwa urahisi 110V hadi 220V. Iwe vifaa vyako vya Kichina viko katika maeneo ya volteji ya 110V kama vile Marekani au viwango vingine vya volteji, transfoma zetu zinaweza kuhakikisha utendakazi wa kawaida wa vifaa vya umeme na kufanya maisha yako ya kila siku yawe rahisi zaidi.
Uchaguzi mkali wa vifaa, ufanisi na imara
Katika mchakato wa utengenezaji, sisi ni kali sana katika uteuzi wa malighafi. Mchakato wa utengenezaji wa msingi wa ndani wa awamu moja sio tu kuhakikisha ufanisi wa juu na utulivu wa ubadilishaji wa voltage, lakini pia hupunguza kwa kiasi kikubwa upotevu wa nishati na kuboresha ufanisi wa uongofu wa jumla. Ufuatiliaji wetu wa ubora wa juu unafanya transfoma zetu kuwa bora katika uimara na uthabiti.
Usalama wa pande zote, matumizi bila wasiwasi
Usalama ndilo jambo letu kuu tunapounda vibadilishaji vya kubadilisha fedha. Transfoma zetu zina nyumba thabiti ya chuma na filamu ya nje ya plastiki isiyozuia moto kwa ajili ya nyaya za ndani, hivyo kutoa usalama dhabiti wakati wa matumizi. Kuongezwa kwa kifaa cha ulinzi wa udhibiti wa halijoto na kifaa cha ulinzi wa mzunguko mfupi wa mzunguko huzuia vyema ajali za usalama zinazoweza kusababishwa na kukosekana kwa uthabiti wa voltage au kuzidiwa, na huhakikisha amani ya akili ya mtumiaji.
Pato la nguvu nyumbufu ili kukidhi mahitaji mbalimbali
Kwa upande wa pato la nguvu, vibadilishaji vya umeme vinaonyesha kubadilika kwao. Kwa mujibu wa mahitaji mbalimbali ya matumizi, unaweza kurekebisha mzigo wa transformer, iwe ni matumizi ya muda mrefu ya kuendelea au muda mfupi wa mahitaji ya juu ya mzigo, yanaweza kupatikana. Unyumbulifu huu hukupa matumizi rahisi na rahisi zaidi.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJZ-500VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Shaba safi ya 500W ya Ulinzi wa Joto ya Kubadilisha Joto 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 500W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 400VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 16.5*12*7.5cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 26*16*13cm |
| uzito | 2.8kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 3.2kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | mraba 0.5 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 4.2A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara