SHJZ-500VA(shaba)
ShunHong
TW5003
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Baada ya zaidi ya miongo miwili ya majaribio ya soko, vibadilishaji umeme vimepokea pongezi kutoka kwa watumiaji kwa maisha yao ya kudumu ya bidhaa na uthabiti. Transfoma hii haipitishi tu mchakato wa hali ya juu wa utengenezaji wa msingi wa toroidal wa awamu moja ili kuhakikisha ufanisi na uthabiti wa ubadilishaji wa voltage lakini pia hupunguza kwa kiasi kikubwa upotevu wa nishati wakati wa utaratibu wa ubadilishaji na kuongeza ufanisi wa jumla wa ubadilishaji.
Ili kushughulikia mazingira tofauti ya volteji, tuliunda kibadilishaji kibadilishaji hiki haswa kama adapta ya volteji, na kuiwezesha kubadilisha kwa haraka na kwa uthabiti voltage ya 220V hadi 100V, ikitimiza mahitaji ya vifaa vya umeme nchini Japani na maeneo mengine ndani ya vikoa vya volteji 220V ili kuhakikisha utendakazi mzuri wa vifaa vya umeme.
Kwa upande wa usalama, kigeuzi hiki cha voltage kimeundwa kwa uangalifu. Casing imetengenezwa kwa nyenzo imara za chuma, na nyaya zote za ndani zimefunikwa na filamu za nje za plastiki zinazozuia moto, na hivyo kuimarisha usalama wa matumizi. Zaidi ya hayo, pia ina kifaa cha kulinda udhibiti wa halijoto, ambacho huzuia kikamilifu matukio ya usalama yanayoweza kutokea kutokana na kukosekana kwa uthabiti wa volteji au upakiaji mwingi, hivyo basi huhakikisha amani ya akili ya watumiaji.
Kwa uvumbuzi unaoendelea katika teknolojia na uboreshaji unaoendelea wa vifaa vya nyongeza, ufanisi wa uongofu wa voltage na utulivu wa uendeshaji wa transformer hii ya nguvu imeboreshwa kwa kiasi kikubwa. Haitoi tu watumiaji uzoefu wa kuaminika na salama wa nguvu lakini pia huibuka kama kiongozi katika soko kwa sababu ya ufanisi wake wa juu na usalama. Chagua vibadilishaji umeme na ufurahie huduma bora, salama na thabiti za kubadilisha nishati.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJZ-500VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | 500W Shaba ya Kudhibiti Joto Kigeuzi cha Voltage 220V hadi 100V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 500W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 220V~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 100V ~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 400VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 16.5*12*7.5cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 26*16*13cm) |
| uzito | 2.8kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 3.2kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | mraba 0.5 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 4.2A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Kabla ya kutumia kibadilishaji cha voltage kwa mara ya kwanza, ukaguzi wa kina wa kuona wa vifaa unapaswa kufanywa ili kuhakikisha kuwa mashine haina uharibifu na sehemu zote zimewekwa kwa usalama. Wakati wa kuanza, unapaswa kusikiliza kwa makini ikiwa kuna sauti isiyo ya kawaida au kuchunguza hali yoyote isiyo ya kawaida, mara tu unapopata hali yoyote isiyo ya kawaida, unapaswa kuacha mara moja na kufanya ukaguzi zaidi.
Mwongozo wa matumizi ya transfoma ya umeme: hatua nne rahisi, rahisi kufurahia nguvu thabiti
Kibadilishaji cha umeme ni kifaa kisaidizi cha lazima katika matumizi ya vifaa vya umeme, na mchakato sahihi wa utumiaji ni muhimu ili kuhakikisha usalama wa vifaa vya umeme na kupanua maisha ya huduma ya transfoma. Ifuatayo ni mchakato wa utumiaji sanifu wa vibadilishaji umeme ili kukusaidia kufurahia nishati thabiti kwa urahisi.
Hatua ya 1: Angalia uadilifu wa kuonekana
Kabla ya kutumia kibadilishaji cha nguvu, angalia mwonekano kwanza ili kuhakikisha kuwa hakuna uharibifu wa wazi wa vifaa na sehemu zote zimewekwa kwa nguvu. Hatua hii ni msingi wa kuzuia kushindwa na kuhakikisha uendeshaji thabiti wa vifaa.
Hatua ya 2: Unganisha ugavi wa umeme
Unganisha plagi ya kuingiza ya kibadilishaji umeme kwenye sehemu ya umeme ya 220V. Kabla ya kuunganisha tundu la umeme, hakikisha kwamba voltage inalingana na voltage ya pembejeo ya transformer ili kuepuka uharibifu wa kifaa unaosababishwa na kutofautiana kwa voltage.
Hatua ya 3: Washa utendakazi
Bofya kwenye kitufe cha mashine ili kuwezesha kibadilishaji voltage. Katika hatua hii, transformer itaanza kufanya kazi, tayari kubadilisha voltage ya 220V hadi 100V kwa matumizi ya kifaa chako.
Hatua ya 4: Unganisha na utumie vifaa
Unganisha kifaa kinachohitaji voltage ya 100V kwenye pato la kibadilishaji volti. Kisha washa kifaa na inaweza kutumika kama kawaida. Wakati wa uunganisho na utumiaji, tafadhali hakikisha kuwa nguvu ya kifaa cha umeme haizidi nguvu iliyokadiriwa ya kibadilishaji ili kuhakikisha usalama na uthabiti.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara